Thi Bằng B1 hay B2

nguyenhongson

Xe buýt
Đấy là b1 số sàn k kinh doanh vận tải cụ ạ
Còn giờ có thêm b1 số tự động nữa cơ
À,hoá ra vậy,B1 ngày xưa chạy được cả AT và MT mà,chỉ là không chạy kinh doanh thôi.Lâu rồi không cập nhật nên quên là giờ có thêm cái bằng cho AT

Website
www.facebook.com
Em xin giới thiệu với các bác là em là thầy dạy lái xe và phần lớn em toàn khuyên các bạn Nam học bằng B2 vì bằng B2 học lái xe đa dạng hơn B1 và chi phí cũng rẻ hơn chỉ là khó hơn một chút như bác đi xe máy xe ga và xe số thôi. Trừ khi có bạn nữ nào mà bảo thủ quá chỉ học B1 thôi thì mới chịu chứ các bác cứ học hết B2 cho em! Em dự định sẽ tạo bài viết phân biệt bằng B2 B1 cho các bác dễ hình dung bác nào đồng ý like em cái cho có động lực!

miomio

Đi bộ
Em định học b2, có được OX bổ túc qua rồi nhg hay bị ox mắng nên dỗi, muốn đăng kí học ở trung tâm luôn cho bài bản . ox bảo học dốt thầy còn chửi cho ý. Hic hic có thật ko ạ? Thầy mà mắng chửi thì ảnh hưởng tâm lý chắc ko dám học quá!

xauxi6868

Xe điện
Em định học b2, có được OX bổ túc qua rồi nhg hay bị ox mắng nên dỗi, muốn đăng kí học ở trung tâm luôn cho bài bản . ox bảo học dốt thầy còn chửi cho ý. Hic hic có thật ko ạ? Thầy mà mắng chửi thì ảnh hưởng tâm lý chắc ko dám học quá!
chắc ox mợ bực mới nói thế thôi chứ e đi dạy ko bao h mắng hv nửa lời.
mợ chưa tìm đc nơi học thì call e qua chữ ký hoặc vào đây tham khảo ạ.
https://www.otofun.net/threads/dao-tao-lai-xe-cac-hang-b2-b1-c-d-e-va-cac-thu-tuc-lien-quan-den-gplx-hoc-thu-mien-phi.1011386/