Thi Sát Hạch Bên Yên Viên - Gia Lâm.

Trạng thái
Thớt đang đóng

midnightvn

Xe đạp
Em hôm nay vừa thi ở đấy xong. Nói chung là ngon các bác ạ. Nhưng có đến già nửa là bị trượt đấy. Bác nào thi tránh xe số 4 ra nhé, cả 10 ông lên xe đấy tạch hết cả 10. Nhớ chọn xe khác đấy
Cảm ơn kụ nhé:6: em nhớ sẽ tránh xe đó ra.

Nguyenmanhdung

Xe tải
Hichic Đọc bài này xong mới thấm thía . Chẳng là 9/1/2009 vừa rồi em có đi thi sát hạch bên sân Yên viên lý thuyết thì tuyệt đối 30/30 thực hành thì quá nản đi đến bài 6 vẫn còn nguyên 100 điểm nhưng đến bài lùi chuồng thi chui xe vào chuồng số 3 < vì 2 chuồng kia đều có người phục rồi hichic lùi ko chém vạch tí nào sau khi nghe tiếng đã kiểm tra thi lao ra ngoài đi đến đoạn đèn xanh đỏ để đến bài đường tàu thì máy báo bạn đã hỏng thi và đưa xe về vạch xuất phát . Ko hiểu các ông thầy bên đó kiểu gì lúc mình học xe chip chẳng ai nói la chuồng đó bị lỗi chip gì cả đến chán . Ra giám khảo sát hạch kiện vì chuyện đó thì được đáp lại bằng câu nói < Anh lùi thế nào ý tôi toàn lùi vào đó có sao đâu . thôi lần sau tập kỹ đi rồi thi lại . Ngậm ngùi lê bước đi về mà lòng buồn bực buồn vì trung tâm sát hạch nổi tiếng như thế sao lai có chuyện đó sảy ra . Bực vì cái cách những người dc coi là giám khảo kia lại có 1 cái lời nói thiếu trung thực đến vậy . Mình lái ngoài đường gần 2 năm nay trước lúc thi học se chíp 2 buổi rồi vòng nào cung >90 điểm mà lại thi trượt 1 cái lý do rất khó giải thích . Sau khi đọc bài này xong đã có người nói là chuồng số 3 bên yên viên lỗi tiếc là mình ko đọc được sớm . Ko biết bao lâu nữa được thi lại nữa mấy ngày nay ở nhà ko muốn ra đường vì quá buồn tết nhất đến nơi rồi . Ức chế nhất là cái ông giám khảo kia nói 1 câu tôi toàn lùi vào cái chuồng đó có sao đâu < ----- :102:

dungqt

Xe hơi
Đúng là nếu bác quen + tý xiền thì nên làm gì đó để tránh xe số 4 ra. Nếu mà đen mà dính thì vừa đi bác vừa đè côn + ga cho em. Nhớ là lúc nào cũng phải đè côn, một chút thôi, không thì dễ tạch giữa đường lắm. Bãi này hệ thống "biển báo" đánh dấu bằng chai Lavie, bao thuốc Vinataba, ... rõ ràng lắm, lúc thuê xe chip bác biếu đồng chí trợ lái ít xiền họ sẽ chỉ cho, rất tận tình.

dungqt

Xe hơi
Nhớ lại mà tức, hôm em thi có 2 đồng chí ngồi đợi sát hạch ngay trước em chắc cũng "làm cái gì ấy" nên khi xe số 4 (vừa do một thằng áo xanh đánh về do học viên tạch) đến vạch xuất phát, thằng c..ó điều phối nó nhảy cóc qua 2 bác kia để xếp em lên xe số 4 thi trước. Em biết ngay là có việc không ổn rồi nên đi chú ý hơn, vừa đi em vừa đè côn, máy kêu ầm lên nhưng em kệ mẹ. Đi đến bài tăng tốc vẫn còn nguyên 100 điểm thế mà thế chóa nào bài chuyển số tăng tốc em bị trừ luôn 10 điểm (2 lỗi). Bực quá lúc qua đèn xi nhan phải cuối cùng để về đích em về số 1, ga ầm lên, khói mù mịt. Mấy thằng chóa ở đấy tức lắm nhưng đek làm gì đc, em xong rồi.

ghetcongaixau

Xe tăng
Cái vụ chuồng lỗi đấy là vào đó xe phải cân giữa hai bên và ngay ngắn thì mới đạt còn không là tạch (chỗ em thi cũng có 1 chuồng như thế), nhưng lúc học bọn em được thầy dặn dò tử tế nên biết chỗ phải tránh, chỉ có hôm thuê xe chip tập thì có vào thử và kết quả đúng là tạch vì lùi xe vào không cân.

xeđạp

Xe buýt
Hichic Đọc bài này xong mới thấm thía . Chẳng là 9/1/2009 vừa rồi em có đi thi sát hạch bên sân Yên viên lý thuyết thì tuyệt đối 30/30 thực hành thì quá nản đi đến bài 6 vẫn còn nguyên 100 điểm nhưng đến bài lùi chuồng thi chui xe vào chuồng số 3 < vì 2 chuồng kia đều có người phục rồi hichic lùi ko chém vạch tí nào sau khi nghe tiếng đã kiểm tra thi lao ra ngoài đi đến đoạn đèn xanh đỏ để đến bài đường tàu thì máy báo bạn đã hỏng thi và đưa xe về vạch xuất phát . Ko hiểu các ông thầy bên đó kiểu gì lúc mình học xe chip chẳng ai nói la chuồng đó bị lỗi chip gì cả đến chán . Ra giám khảo sát hạch kiện vì chuyện đó thì được đáp lại bằng câu nói < Anh lùi thế nào ý tôi toàn lùi vào đó có sao đâu . thôi lần sau tập kỹ đi rồi thi lại . Ngậm ngùi lê bước đi về mà lòng buồn bực buồn vì trung tâm sát hạch nổi tiếng như thế sao lai có chuyện đó sảy ra . Bực vì cái cách những người dc coi là giám khảo kia lại có 1 cái lời nói thiếu trung thực đến vậy . Mình lái ngoài đường gần 2 năm nay trước lúc thi học se chíp 2 buổi rồi vòng nào cung >90 điểm mà lại thi trượt 1 cái lý do rất khó giải thích . Sau khi đọc bài này xong đã có người nói là chuồng số 3 bên yên viên lỗi tiếc là mình ko đọc được sớm . Ko biết bao lâu nữa được thi lại nữa mấy ngày nay ở nhà ko muốn ra đường vì quá buồn tết nhất đến nơi rồi . Ức chế nhất là cái ông giám khảo kia nói 1 câu tôi toàn lùi vào cái chuồng đó có sao đâu < ----- :102:
Chip bị lỗi cũng có thể, nhưng có lẽ bác bị nhiều lỗi tổng hợp
khi lùi vào chuồng ( đè vạch quá 3'' ) hoặc thời gian lùi chuồng
> 2'. Chúc bác thi lần 2 đậu ( & có lẽ nên né cái chuồng đó ra, nếu
bị kẹt ở chuồng khác, bác cứ đứng ngoài chờ - ko vào bài vội - em chưa thấy có ai bị rớt vì quá 20' cả )

Nguyenmanhdung

Xe tải
Đâu có đâu cái chuồng số 3 bên yên viên nó thế nói có khi ko ai tin hết đều bảo mình thi ngu nên trượt < thật sự ko phải em nhớ rất rõ em lùi ko chạm tí nào khi máy kêu lên đã kiểm tra thì cho xe đi ra ko mất điểm nào vẫn 100 tròn mà ra đến đèn đỏ thì bị báo là đã hỏng thi đưa xe về vạch xuất phát nhìn lên đồng hồ là 75d > . Em nói cái vụ này là dành cho những ai thi bên yên viên chú ý tránh chuồng số 3 ra nhé nếu ko tin hôm nào tập xe chíp bên đó chui thử vào mà xem . Sau khi thi trượt em đã thuê 1 thầy đi 1 vòng nhưng phải đi vào chuồng đó xong thầy đó trả lời rất đơn giản < Ko tôi ko làm cái chuyện đó > chắc thầy nó biết là ko thể cho nên ko dám nhận lời .

Lammd

Xe tải
Theo em để chắc đỗ phần thi lái các Bác cứ chi cho mấy thằng chủ xe khoảng 300k, nhờ nó xi nhan cho khi vào chuồng, dừng đề ba, đi hàng đinh.

NTamthu

Xe tải
đầu t9 này em cũng thi bên đấy đây,ko biết có cùng đợt với bác chủ thớt ko nhỉ? e có số đt của 1 thầy bên đấy đây ạ:0979781217-anh Chính(b)
Hôm 23/6/2019 em thi sân này, đúng xe số 4, và xe này cũng là xe của thầy Chính phụ trách đấy ạ. Em thì nghĩ chắc do phần tay lái nó lệch thế nào (tất nhiên cả do mình nữa) mà em đi đúng bài thì vào chuồng ngang lại sát và đè vạch phải. Không biết sao nữa.

Trạng thái
Thớt đang đóng