[Funland] Thị trường Bất Động Sản bắt đầu lao dốc

Tuelamcao

Xe đạp
Không, em hay nên bà ngoại cũng nghe nói đất trên đó tăng nhiều nhưng cũng nghĩ mức tăng nó không như thế. Sợ hỏi sâu bà ngoại lại nghĩ khác. Mà trên HB thì chỗ nào ngon ông Hoàng Sơn chuỗm hết!
hỏi sâu bà ngoại nghĩ khác.haha....

cran4fun

Xe đạp
Liên quan chứ ạ. Khi mà ai cũng nhảy vào bds thì chạy nhanh còn kịp. Nhưng e nghĩ bh chạy cũng muộn rồi.
hiện h em thấy khá nhiều ng xung quanh tự nhiên đi làm sale. Ahihi
Hãy sợ hãi khi ng khác tham lam, tự nhiên 1 loạt KOL ra làm BĐS thấy quan ngại quá, có tiền nhàn rỗi muốn làm thêm mảnh cũng sợ vào đỉnh.

longabo

Xe đạp
Hãy sợ hãi khi ng khác tham lam, tự nhiên 1 loạt KOL ra làm BĐS thấy quan ngại quá, có tiền nhàn rỗi muốn làm thêm mảnh cũng sợ vào đỉnh.
E chưa cần nói đến các kol. E thấy những người xung quanh em bắt đầu chuyển nghề sang sale khá nhiều từ đầu năm nay.

ngatudetu

Xe đạp
vẫn thấy ra hàng đợt này đuối lắm, chủ yếu vẫn thấy mọi người nằm im nghe ngóng

Covid2021

Xe buýt
vẫn thấy ra hàng đợt này đuối lắm, chủ yếu vẫn thấy mọi người nằm im nghe ngóng
Bank nó siết cho vay Bds rồi cụ ạ, giờ có khi sắp tới săn nhà thế chấp Bank mất khả năng chi trả lại là trào lưu ;))

Camontinhyeu

Xì hơi lốp
em đang tìm hiểu đất trong TP Hoà Bình, khá gần trung tâm, theo các cụ có nên mua thời điểm này ko. tiền em nhàn rỗi ko dùng đòn bẩy ạ. ( em xp ko nói giá và tên dự án ko lại mang tiếng lùa này lùa kia)
Em quan sát Hòa Bình 20 năm nay chả thấy có cái vẹo gì, tăng thì tăng nhưng nhà máy xí nghiệp ko có, toàn mấy anh công chức khó thu hút dân định cư, Dân HB có tiền chạy hết xuống HN mua, trào lưu đất xuống thì đất HB cũng xuống thôi

BMW X5

Xe buýt
Bank nó siết cho vay Bds rồi cụ ạ, giờ có khi sắp tới săn nhà thế chấp Bank mất khả năng chi trả lại là trào lưu ;))
Nhà bị Bank phát mại chưa, và chắc chắn là không bao giờ được gọi là món dễ ăn:))). Thời đỉnh cao còn chả ăn ai nữa là lúc thị trường đang nằm nghe ngóng thế này.

dongnd3

Xe buýt
Nhà bị Bank phát mại chưa, và chắc chắn là không bao giờ được gọi là món dễ ăn:))). Thời đỉnh cao còn chả ăn ai nữa là lúc thị trường đang nằm nghe ngóng thế này.
Khổ cụ nhể. Con covid nó chưa lo dc thân nó đi lo hộ bank =]]]

Nội bộ bank còn không đến lượt, phát mãi 90% GIÁ THỊ TRƯỜNG đã tranh nhau ba bích với sổ hộ nghèo giật suất, tài sản toàn định giá 70%, lại cho vay tối đa 70% nữa thì hàng xương xẩu loại 3,4 cũng không tới lượt nhân viên quèn. Tầm pp, tp siêng quan hệ thì may ra mới có suất ... đợi hàng phát mãi bank.

hdung87

Xe tải
Nội bộ bank còn không đến lượt, phát mãi 90% GIÁ THỊ TRƯỜNG đã tranh nhau ba bích với sổ hộ nghèo giật suất, tài sản toàn định giá 70%, lại cho vay tối đa 70% nữa thì hàng xương xẩu loại 3,4 cũng không tới lượt nhân viên quèn. Tầm pp, tp siêng quan hệ thì may ra mới có suất ... đợi hàng phát mãi bank.
Ở ô tô phăn này nhiều cụ làm Bank quá ;)

anhtd37

Xe hơi
em thấy giá chung cư nhà mặt thoáng vẫn đi lên đều, nhu cầu thực chưa bh đi xuống :(

mrland1234

Xe tải
Gớm các bố cứ làm như dễ sơi hàng phát mãi lắm ấy. Ko đến lượt đâu. Nhân viên bank còn đói. Nói gì là người ngoài =))

Ở ô tô phăn này nhiều cụ làm Bank quá ;)
Mấy bố ấy chém chuyện đất cát em không dám ý kiến, nhưng nói chuyện bank phát mãi với mua hàng phát mãi như mua rau thế kia em hơi giật mình :))

Phòng GD nào để quá hạn nhóm 2,3 là ông trưởng phòng lên dĩa với chi nhánh rồi, đến mức phải phát mãi tài sản chắc đi cả team luôn.

Hoặc dám có khi các cụ ấy thấy đăng tin rao bán hàng bank phát mãi trên mấy web rao bđs, nghĩ là thật ;))

Dongngo

Xe hơi
Mấy bố ấy chém chuyện đất cát em không dám ý kiến, nhưng nói chuyện bank phát mãi với mua hàng phát mãi như mua rau thế kia em hơi giật mình :))

Phòng GD nào để quá hạn nhóm 2,3 là ông trưởng phòng lên dĩa với chi nhánh rồi, đến mức phải phát mãi tài sản chắc đi cả team luôn.

Hoặc dám có khi các cụ ấy thấy đăng tin rao bán hàng bank phát mãi trên mấy web rao bđs, nghĩ là thật ;))
Mua hàng phát mãi giá cao ko khó.. giá ngon là cả vấn đề vì bank nó phải ưu tiên gốc lãi xong đã rồi đến quyền lợi của chủ nhà. Làm j có đến lượt giá thơm đâu.
Mấy bố tưởng bds nó sụp la bank nó phải bán tháo bds ấy. Ngây thơ vãi hàng. Làm j nó có quy định, quy trình. Nhiều bds bán phát mãi chục lần giảm giá rồi còn chưa xong ý. Ngon lắm mà nhào vô.

Lyquangdieu1

Xe tăng
Oto phát mãi thì có mà toàn đồng nát, nội bộ tìm cách lụm cái ngon hết rồi