Thiết kế bàn giao cơ bản căn hộ Vinhomes Metropolis 29 Liễu Giai

haisactigon

Xe tải
em vừa search bài của cụ lai xe lan dau, thấy đang có topic tổ Leh lừa đảo
Móa. Làm dịch vụ trả lời như bố khách hàng. Éo biết thể loại đấy mà các bác cũng thuê thì e quỳ. Mà thấy sản phẩm cụ ấy show lên thì làm lởm thật. Kém cả thợ đê La Thành

KDCN

Xe tải
Cháu từng có đăng bài Mục sở thị căn hộ Vinhomes Metropolis, bài đang được mọi người quan tâm nhưng không thể hiểu nổi tại sao lại bị thổi bay không dấu vết cũng không tung tích mà không có thông báo hay lý do gì cả, làm cháu quá đỗi thẫn thờ. Thôi đành chia sẻ lại để các cụ các mợ luận bàn chém gió.

Căn hộ nhận được khá nhiều luồng ý kiến trái chiều, có cụ khen có cụ chưa ưng nhưng nói chung cháu rất cảm ơn các cụ/mợ đã quan tâm và chia sẻ ý kiến của mình.

Nay cháu xin phép đăng lại những tấm ảnh mà cháu chụp được để các cụ mợ cùng ngắm nghía và tham quan nội ngoại căn hộ khu Vinhomes Metropolis

Mặt bằng căn hộ

Đầu tiên từ ngoài nhìn vào toà nhà khá ấn tượng với hệ thống kính Low-E chống chói, ồn, tia cực tím, nhìn như tấm gương mờ khá ổn

Tiếp đến khu vực sảnh và quầy lễ tân tương đối rộng rãi thoáng mát

Khu tủ đựng hòm thư của các căn hộ trong toà nhà phía sau quầy lễ tân giống như bên Times

Khu cầu thang máy, hành lang và biển chỉ dẫn căn hộ

Phòng khách, bếp chung không gian và có cửa sổ và khu lô gia tương đối rộng, đón được ánh sáng cho toàn phòng view hướng Kim Mã

Phòng tắm lớn, nhỏ tương đối nhỏ những cũng đầy đủ công năng sử dụng

1 phòng ngủ Master cùng tủ âm tường và 2 phòng ngủ nhỏ

Và view từ 2 lô gia ra mặt Kim Mã và Liễu Giai ra các hồ xung quanh, đón được gió mát và ánh sáng cho toàn căn hộ

Nhà cháu cảm ơn các cụ mợ đã ghé bài, mod OF cho xin một lời trước nếu xoá bài của cháu nhé!
Em cũng đang nhận làm một căn trên này ạ, có cụ mợ nào cần tham khảo thì mật thư cho em ạ :D :D

Duc Hoang Minh

Xe tăng
Website
www.baca-bank.vn
Hôm trước nick kia chủ thớt ko rõ bị xì hơi do dính đinh hay spam quá nhiều. Dù cụ bốt nhiều góc máy thì cũng không giúp thay đổi nhiều hiện trạng sử dụng.

Ngay cách cụ chọn show ảnh, đối đáp, góc máy chụp chỉ vài bức ofer khác cũng nhận ra chưa tương xứng đồng tiền. Phòng ngủ đã dùng thường nhu cầu riêng tư, nghỉ ngơi thì làm tối trầm sẽ dễ chịu khi ngủ. Thức dậy kéo rèm là sáng .
Nhà em có 2 nick, nick e lập cho e vs mợ nhà e, mà e có gì thì e public chia sẻ để các cụ cho ý kiến theo hướng tích cực, e thấy đối đáp như vậy có vấn đề gì mà cụ nhận xét về mặt đối đáp thế cụ? Xứng tiền hay không thì giá thỏa thuận, thuận mua vừa bán, với nhà em cho người nước ngoài thuê mà cụ! Lehman Deal?

Chỉnh sửa cuối:

Duc Hoang Minh

Xe tăng
Website
www.baca-bank.vn
Em cũng đang nhận làm một căn trên này ạ, có cụ mợ nào cần tham khảo thì mật thư cho em ạ :D :D
cụ có khách nước ngoài nào nhu cầu thuê thì mật thư em nhé. Cảm ơn cụ

Duc Hoang Minh

Xe tăng
Website
www.baca-bank.vn
Chỉnh sửa cuối:

Duc Hoang Minh

Xe tăng
Website
www.baca-bank.vn
em vừa search bài của cụ lai xe lan dau, thấy đang có topic tổ Leh lừa đảo
Móa. Làm dịch vụ trả lời như bố khách hàng. Éo biết thể loại đấy mà các bác cũng thuê thì e quỳ. Mà thấy sản phẩm cụ ấy show lên thì làm lởm thật. Kém cả thợ đê La Thành
Em cũng đang đọc bài của cụ LaiXeLanDau đăng đây, đúng là thuê thiết kế nội thất kiểu đấy không khác gì mua bực vào mình, vừa mất tiền vừa khó chịu, nhà em trước cũng dính một quả như thế, thiết kế non tay lại kiểu bố thiên hạ nên từ đấy trở đi không bao giờ làm việc với đơn vị đó nữa, để giữ thể diện cho đvi đấy em cũng ko nêu tên ở đây, mong là đơn vị rút kinh nghiệm làm ăn uy tín có trách nhiệm hơn...

Duc Hoang Minh

Xe tăng
Website
www.baca-bank.vn
Chúc mừng cụ chủ thớt có nhà đẹp.

Tuy nhiên đồ nội thất có vẻ chả ăn nhập gì nhỉ. Cái sofa PK với bếp sát sạt thế cũng hơi dở. Chắc cụ chủ thớt định cho thuê?
vâng cụ, nhà em tính cho người nước ngoài thuê :-D

Duc Hoang Minh

Xe tăng
Website
www.baca-bank.vn

IZZ

Xe tăng
vâng cụ, nhà em tính cho người nước ngoài thuê :-D
Nếu để cho thuê thì không vấn đề gì, đồ đạc gọn gàng sạch sẽ là ok. Mấy cái phong thuỷ với hợp lý không đáng lưu tâm lắm.

Cụ đưa giá hợp lý nữa là mau khớp lệnh thôi.

Em đang cần thuê một căn ở Metropolis có sẵn đồ trong 03 tháng. Cụ nào có hàng có thể đáp ứng được nhu cầu của em thì mật thư cho em với. Căn hộ 1 hoặc 2 phòng ngủ đều ok.

Duc Hoang Minh

Xe tăng
Website
www.baca-bank.vn
Tòa B10 - Ngõ 134 Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội
Website
www.facebook.com

tanthanhpetrol

Xe đạp
Các cụ cho em hỏi, căn Sky Villa ko bán mà để ngoại giao hết ạ :D

LehmanBrothers

Xe điện
Cụ nhìn sản phẩm này từ 2015 rồi đảm bảo vẫn xưởng đó hạng mục khác không bao giờ lỗi ? cụ biết bao nhiêu tiền chỗ bếp này ko ạ ? cửa hàng nào lathanh làm những món này thường ngày. Không tự nhiên em lỗi đâu ạ, thanh toán thừa thiếu giờ vẫn đang treo lên nhé. Lúc em mua hàng cụ và em hành ra quái thì cụ khác tôn trọng người mua là em :-? , ko đơn giản như thớt tố cáo đâu cụ ạ.

Lừa đảo gì thế cụ
Em thấy cụ ý tư vấn cũng ok mà, sp nhìn cũng đẹp
Hai ba ảnh từ lượt 1 tới lúc xong vẽ, cụ xem lượt đầu có chán ko ạ, vẫn em làm đấy :

Mobiphone

Xe tải
#lyn71 : cụ đã tính tới các nhu cầu như này chưa ạ ? ;)) , nguồn: houzz.com , cả tân cổ lẫn phẳng cho cụ

Liệu sàn 150m2 hay 250m2 thì có nên làm cho cụ một kho để khoai tây, khoai lang hay gạo nhỡ lúc bão ập tới bất ngờ :D , các kiểu tủ này có thể đưa vào khối cánh phẳng cao như tủ lạnh để thành gia vị được mà ko nhất thiết phải giống hệt này:

Khay chia để dao dĩa cụ có cần như này ko ? Chi phí rất thấp nhưng công năng thì ko thấp, tây họ vậy : đơn giản nhưng cũng đủ phức tạp & thực tế:
Cụ tư vấn cho mình toàn bộ nội thất nhà liền kề diện tích 70m x 4 tầng với. Bếp và phòng ngủ, phòng khách