[Thảo luận] Thời buổi ... LOẠN!

com_bxd

Xe hơi
cụ lần sau rút kinh nghiệm, đừng chọn phương án gọi điện thoại cho Gấu mà chọn phương án "gọi điện thoại cho ông ngoại" đảm bảo lũ vớ vỉn chạy đứt cả chun uần...

bigmum

Xe đạp
Thưa cụ đường Trần Phú đoạn nào ạ? Nếu là đoạn 1 chiều thì em thấy bác gì đó mẳng còn là nhẹ đấy:^)
-----------------------------------------------------------------
Cụ bigmum đã đọc cuốn "Lời thú tội của một sát thủ kinh tế" chưa?

Mình mới toe vừa mới ngơ ngác vào đây thì thấy ngay cái chữ ký của bác này, mình chả hiểu gì *-)

Chỉnh sửa cuối:

SGmorning

Xe máy
Đọc bài của cụ mà em cũng tí xỉu ợ (b)
Gởi bác ĐẬU ĐẠI CA: lâu lâu em lại thấy các bác hỏi han em ở dưới cái "phút tờ" ko biết làm sao mà trả lời ạ? mời vodka thì bác biểu phải làm sao chớ em lính mới cả trong oép nữa nên hổng biết đâu ạ :21:

SGmorning

Xe máy
Cho em hỏi mua bình xịt ở đâu ạ? Em có cần phải mua một bình ko các cụ? có loại nào em đứng từ xa xịt một cái thì cả đám nó lăn ra ko ạ?

FOCUS11

Xe máy
Bác phi xe vào hầm Manor mà thằng này vẫn vào à? Tay bảo vệ kia phải ngăn cản chứ, nhất là thấy có kẻ lạ đột nhập gây mất trật tự khu nhà. Không hiểu nổi??? Bác chủ thớt giải thích vụ này xem nhỉ?

ngaynha

Xe tăng
Chết cười với chuyện của cụ.
Em nghi là sẽ có tập 2: Hữu duyên thiên lý :)):)):))

lexus_ldn

Xe tải
Em thích nhất đoạn nó đuổi theo cụ bị ngã lăn ra đường rách chân. Cho chết father nhà nó đi. Em gặp thằng này chắc em cũng vác bình cứu hỏa phang luôn.

Mời cụ 1 chén cho ấm bụng nào!

À mà sao cái thằng bảo vệ nó ko đuổi thằng kia để nó xông vào tận hang hùm thế cụ nhể. Hay ku bảo vệ cũng đã từng bị cụ phang rồi nên cho thằng kia vào thử

honey_bb

Xe đạp
đọc đoạn đầu của b y hệt chuyện thầy giáo e
đoạn sau thì nhận ra ko phải:))
nhưng phải nói là cái ông đấy như bị điên=))

Sonata95

Xe máy
Buồn cười, nhưng bác chủ thớt này nhát nhỉ.
Nó đi 1 mình, xuống nới chuyện xem nó làm gì.??? rồi nó muốn căng thẳng thì BINH thẳng vào mũi nó rồi lên xe đi
mấy dạng đấy chỉ to mồm thôi, Mình cúng hơn là nó sợ.

hungtt76

Xe hơi
Bác chủ thớt giận quá mất khôn....khi Bác đã dụ được nó đến chỗ của Bác rồi thì nếu là em, em sẽ xuống xe tươi cười ra bắt tay (bắt tay nhưng giữ chặt lại)...nói :"xin lỗi anh giai nhé!!!em mới lái í mà!!!nhưng còn cái khoản đánh nhau thì em đánh chuyên nghiệp lắm...chú thông cảm nhé...và mặt nó là 1 mặt đường là 2 mà thụi:21:

fortesg

Xe hơi
Cụ có làm gì nó mới thế , chả oan gì.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cho em hỏi mua bình xịt ở đâu ạ? Em có cần phải mua một bình ko các cụ? có loại nào em đứng từ xa xịt một cái thì cả đám nó lăn ra ko ạ?
Em can mợ! Phụ nữ lóng ngóng lại xịt ngược vòi thì chết!:21:
Với lại giang hồ cũng ít thằng phang phụ nữ mợ ạ!

chua chom

Xe tải
Một trong những kinh nghiệm quan trọng khi xô xát ở bên ngoài là không để nó theo về nhà mình cụ ạ, rất phiền toái về sau đấy.:mad:

xelu@

Xe tải
:)):)):)):))

thật nà vãi trưởng:21::21::21:
Em đồ cái thằng con nợn ấy nó bị điên điên khùng khùng thui! với nại cụ chủ thớt hiền quá nên nó được đà lấn tới..........gặp phải người khác chắc.....toi ngay từ đầu rùi các cụ nhể:21::21:

Viet_s

Xe tải
Website
happycarvn.com
Em thấy kụ quả có hơi nhát, nhưng tình hình là thằng này nó ko ăn vạ kụ đâu, em thấy nó có khí khái đấy tuy ko bị kụ động vào nhưng nó vẫn akay vì kụ gián tiếp làm nó ngã, nó kêu kụ ra nói chuyện thì kụ ko ra nên nó nghĩ kụ nhát nó lại càng làm tới. Về sau may kụ có bình xịt nên nó mới tha kụ đấy. Sau vụ của kụ và mấy vụ bị ăn vạ chẹt chân thì em tháy PP ngồi im trên xe ko ra rồi giả vờ hay gọi DT thật đều ko ổn vì như vậy nó biết mình nhát. Em thì cũng ko máu oánh nhau đâu, Nếu em gặp bọn ăn vạ thì cứ xuống xe bình tĩnh nếu nó ăn vạ đòi xèng thì mời chú vô BV xét nghiệm hết bao nhiêu thì mình sẽ thanh toán còn bu lu bù loa đòi tiền thì đíu bao giờ em đưa, nó đông quá định chiến thì mình cứ té là thượng sách, còn 1 với 1 thì chơi luôn. Chính vì trên này nhiều bác hiền quá nên mới tạo công ăn việc làm cho bọn ăn vạ đấy
Đồng ý :41: miềng chưa có xia cơ mà miềng nghĩ nv là đúng. Giang hồ cỡ mấy cũng....thua thằng liều.Iêm thì iêm đi honda thui...Hồi đó chân ướt chân ráo vào SG. Iêm vừa vào BV An Sinh ra trên đường Trần Huy Liệu xong...đi zê, sang đường trước đầu 1 ông tắc xi đang đậu nên hơi khuất tầm nhìn, zới lị đoạn đó xuống dốc nữa. bánh trước mình vừa thò ra khỏi đầu ông taxi bổng đâu 1 cái chân to đùng đạp 1 phát vào bánh. 1 Bác bự con đi 1 ablade lù lù xuất hiện. Điên quá.. đang đi tự nhiên phang vào bánh xe mình...đau ko đau nhưng...xúc phạm nghê sĩ, lạ nước lạ cái nhưng phải dành thế chủ động cái đã, tính sau. em từ tốn dựng xe,rùi bất ngờ cởi ngay cái mũ BH phi lên, ông í đang loạng choạng dừng lại..vì chưa kịp dừng chân chống xe và bên sau hình như còn chở vợ nữa...1 chân chống còn 1 tay dơ ra đỡ...nhưng ngay lúc đó các bác xe ôm chạy lại can (may ghê)..xong rùi các bác phân tích là..mềnh sai :76:mềnh cãi lại..rồi! sai thì sai, việc ** gì đạp vào bánh xe của tui...bánh xe của tui đã chạm vào ông đâu. ( Lúc đó cũng điên lắm. nghĩ...** gì..ngay gần BV...cấp cứu kịp thời, chắc hong sao) ông kia cũng ko thuộc loại vừa cũng quay người lại chửi bới um tùm, rồi cũng cở mũ BH ra :21:...lúc đó các bác xe ôm vây kin kín rùi mình ra thế xông lên 1 phát nữa cho lão chờn...(Chứ biết ngay là các bác xe ôm sẽ cản cản ngay í mà) xong rùi các bác í bảo " thui...đi đi...mày cũng sai 1 phần." thía là quay lại phang vài câu nữa. Não kia cũng vậy...rùi đi. về nhà nghĩ nại thấy cũng bật cười...lúc đó là mới vào SG chưa được 2 tuần! (b)

diennuocxaydung

Xe buýt
hôm qua em về qua đường xuân thủy, đang đi bên trái đường của mình vì vội vàng nên bị một cụ đi ô tô ép em nhảy cả lên giải phân cách, em không đi được vì xe hỏng, bác lái xe thấy vậy phị thẳng, ngườ dân hô hoán dừng lại cuối cùng bác ấy cũng dùng lại, em chưa kịp nói gì bác ấy đã gọi điện rồi mở cốp vác bình xịp đo đỏ to như cấy chuối phang em, em xin bác ấy thì bác ấy chỉ vào mặt và bảo, nếu hn đi vài người thì chú ăn cháo cả tháng, em sợ quá từ giờ không dám ra đường nữa các cụ ợ.

Viet_s

Xe tải
Website
happycarvn.com
hôm qua em về qua đường xuân thủy, đang đi bên trái đường của mình vì vội vàng nên bị một cụ đi ô tô ép em nhảy cả lên giải phân cách, em không đi được vì xe hỏng, bác lái xe thấy vậy phị thẳng, ngườ dân hô hoán dừng lại cuối cùng bác ấy cũng dùng lại, em chưa kịp nói gì bác ấy đã gọi điện rồi mở cốp vác bình xịp đo đỏ to như cấy chuối phang em, em xin bác ấy thì bác ấy chỉ vào mặt và bảo, nếu hn đi vài người thì chú ăn cháo cả tháng, em sợ quá từ giờ không dám ra đường nữa các cụ ợ.
:)):)):)) chú này gặp phải cớm...lần sau đi thì nhớ mang cái bỉm ha :21::21:

totorauxom

Xe điện
Hay bác có tình ý gì :)):)):))