Thời điểm hiện tại nên mua nhà đất đầu tư hay gửi ngân hàng 8℅?

thangdc

Xe buýt
Giờ các cụ có tiền to thì vào nghỉ dưỡng cho e, mỗi năm phải đc gần 10% :D

E bán nghỉ dưỡng hầu như khách ko băn khoăn gì khoản lợi nhuận (dĩ nhiên vì cam kết mà), nhưng chỉ ai có tiền nhàn rỗi thôi.

Người không có tiền thì tâm lý dè dặt cũng ko trách đc, ai cũng vậy. Cho ng ta món lợi nhỏ họ nghĩ quá ít ko đáng, cho món lợi lớn thì lại nghĩ là lừa đảo, cho món đầu tư nhiều tiền thì họ kêu ko có tiền, mà đầu tư nhỏ thì họ lại không muốn làm.

Datdonghoi

[Tịch thu bằng lái]
Hạ hoả đi cụ. Chắc cụ
kvboto chỉ giỡn cụ thôi.
Bắt giò nè: level, không phải lever cụ nhé. Dùng ngoại ngữ cần phải đúng, không thiên hạ cười mình học đòi. (Cụ đừng có mắng nhà cháu như đã mắng cụ b. to kia nhá)
Ngày xưa học tiếng anh bao năm vẫn mịt mù thế đấy cụ ạ. Cụ góp ý đúng thì sao tôi có thể mắng cụ được :)

gà toy

Xe buýt
cụ muốn an toàn thì cứ bank cho lành nhưng 8% là ít có cụ ạ. còn cụ máu kiếm tiền thì đầu tư lướt sóng mạo hiểm nhất nhưng lại nhuận khủng nhất, cứ bỏ cọc 100 triệu chọn căn đẹp nhất sau đó chênh suất kiếm 5 chục 100 là bình thường. nếu vớ phải dự án kém có thể mất cọc. phương án nữa lợi nhuận 10 tới 12% là cụ đầu tư dòng nghỉ dưỡng có cam kết cái này chắc ăn hơn ?

kvboto

Xe container
Thứ nhất tôi không thừa thời gian để phét lác gì với cụ và tôi cũng không thiếu tiền để phải ma cô chăn dắt vài con gà. Còn riêng cụ có mang chục tỷ đến để nhờ cậy theo cách đó cũng không ai giúp cụ không riêng gì tôi
Tôi nói những điều tôi làm còn nếu muốn tìm hiểu và học hỏi thì đến đây tôi cho xem luôn các giao dịch đã làm trên tài khoản chứng khoán và các giao dịch bất động sản mà kiểm chứng
Khộ quá, cụ làm cụ hưởng, em có xin cụ đâu, và em cũng chả có chục tỷ đâu, nếu có cửa đầu tư kiếm đồng rau cháo thì cả nhà cả cửa em huy động cả 4 họ may ra chỉ có được 2 tỷ thôi, đang lọ mọ học đòi đầu tư, thấy cửa cụ sáng quá (đầu tư theo cụ 2 tỷ 1 năm thành 4 tỷ không chém gió, phét lác gì trên này) định đi theo cụ thế mà mới còn đang thảo luận theo các phương án cụ đưa ra, chưa kịp mời cụ Cafe thì cụ đã bẩu em khôn, tham lam rồi nổi cáu lên, đến nỗi chung cư thành trung cư, level thành lever....

Ơ thế cụ không cho gà em theo cửa đầu tư 2 tỷ 1 năm thành 4 tỷ không chém gió phét lác của cụ thật à.

kvboto

Xe container
Em chào CCCM,Em dân bất động sản chính hiệu,Thời điểm này em thấy bất động sản bão hòa quá rồi,bán cũng khó và đầu tư vào là đứt,may ra thì hòa vốn.
Còn gửi ngân hàng thì lãi xuất thấp nhưng bù lại sẽ an toàn.

Em và vk em cũng từ quê ra,vẫn đang thuê nhà trọ để ở,Em làm bất động sản còn vk em làm kế toán,Nói chung kinh tế 2 vk ck cũng ổn,đủ chi phí,chả có dư dả gì nhiều ( Hiện tại tích được khoảng 30Tr). Tiền rảnh rỗi này em không gửi ngân hàng,Mà em dành 2/3 số tiền đó em đầu tư vào Quỹ Questra Holing.Quỹ này thật sự với CCCM vk ck em phải tìm hiểu mất gần 1 tháng rồi mới quyết định

Bây giờ hàng tháng thu nhập của vk ck em đã tăng lên đáng kể và số tiền đầu tư em đã thu hồi đủ trong gần 5 tháng tham gia.Em đang phấn đấu lên gói lơn hơn và lãi xuất nhiều hơn

Em chia sẻ chút về quỹ này

1 : Có mặt tại Việt Nam khoảng hơn 1 năm,mới khai trương văn phòng đại diện tại Thành Phố Hồ Chí Minh vào cuối tháng trước
2 : Quỹ này xuất phát từ Tây Ban Nha,hiện nay Việt Nam là nước đứng thứ 5 về các nhà đầu tư ( tây ban nha,Nga,trung quốc,Nhật bản)
3 : Bảo hiểm 100% vốn khi gặp rủi ro
4 : Lãi xuất trả về hàng tuần vào tối thứ 6 từ 4% - 6% ( Bao gồm 2% gốc + lãi 2-4%) tức là 1 tháng nhận 8% gốc và 8 - 16% lãi
5 : ......V.v và còn rất nhiều cái khác,Cụ nào muốn tìm hiểu thêm Inbox cho em

- Vk ck em hiện tại đang chơi gói 810 Euro ( Khoảng 21Triệu ) - Hàng tuần em thu về 1.3 triệu ~~ 4Tr / Tháng( cả gốc và lãi).Số tiền này đủ để vk ck em trang trải tiền nhà cửa,xăng xe và điện thoại.với số tiễn còn lại trong quỹ từ nay đến T3/2018 vk ck em ko phải lo lắng tiền nhà ,tiền điện thoại nữa.
Tiền lương 2 Vk ck có thể đầu tư gói lớn hơn hoặc làm việc khác,hoặc đi du lịch...

- Vk ck em chơi từ đầu tháng 3,Đến thới điểm này cả gốc ,lãi,thưởng em đã thu về đủ và dư được 1 ít.
- Em đang phấn đấu lên gói 2430 Euro ( hơn 60Tr) thì mỗi tháng em thu về khoảng hơn 10Tr để em có thể tái đầu tư.

Trên đây là những chia sẻ thực tế của em.CCCM nào muốn tìm hiểu INbox Hoặc mời em CaFe em giải thích rõ thêm cho

https://private.atlanticgam.es/#/sign-up/partner=P09201501575035
Úi, vốn gốc có bảo hiểm 100%, gốc đầu tư 21 triệu, trả lãi lãi 1,3 triệu/tuần ~ 4 triệu/tháng ~ lãi 19%/tháng, 1 năm thì 228%/năm.

Cửa này sáng lòa hơn đầu tư vào đất đông hội luôn nhỉ, cụ inbox giúp cách thức tham gia, điều khoản, điều kiện tham gia.... nhé

UniDung

Xe buýt
Em chào CCCM,Em dân bất động sản chính hiệu,Thời điểm này em thấy bất động sản bão hòa quá rồi,bán cũng khó và đầu tư vào là đứt,may ra thì hòa vốn.

Em và vk em cũng từ quê ra,vẫn đang thuê nhà trọ để ở,Em làm bất động sản còn vk em làm kế toán,Nói chung kinh tế 2 vk ck cũng ổn,đủ chi phí,chả có dư dả gì nhiều ( Hiện tại tích được khoảng 30Tr). Tiền rảnh rỗi này em không gửi ngân hàng,Mà em dành 2/3 số tiền đó em đầu tư vào Quỹ Questra Holing.Quỹ này thật sự với CCCM vk ck em phải tìm hiểu mất gần 1 tháng rồi mới quyết định

Bây giờ hàng tháng thu nhập của vk ck em đã tăng lên đáng kể và số tiền đầu tư em đã thu hồi đủ trong gần 5 tháng tham gia.Em đang phấn đấu lên gói lơn hơn và lãi xuất nhiều hơn

1 : Có mặt tại Việt Nam khoảng hơn 1 năm,mới khai trương văn phòng đại diện tại Thành Phố Hồ Chí Minh vào cuối tháng trước
2 : Quỹ này xuất phát từ Tây Ban Nha,hiện nay Việt Nam là nước đứng thứ 5 về các nhà đầu tư ( tây ban nha,Nga,trung quốc,Nhật bản)
4 : Lãi xuất trả về hàng tuần vào tối thứ 6 từ 4% - 6% ( Bao gồm 2% gốc + lãi 2-4%) tức là 1 tháng nhận 8% gốc và 8 - 16% lãi

- Vk ck em hiện tại đang chơi gói 810 Euro ( Khoảng 21Triệu ) - Hàng tuần em thu về 1.3 triệu ~~ 4Tr / Tháng( cả gốc và lãi).Số tiền này đủ để vk ck em trang trải tiền nhà cửa,xăng xe và điện thoại.với số tiễn còn lại trong quỹ từ nay đến T3/2018 vk ck em ko phải lo lắng tiền nhà ,tiền điện thoại nữa.
Tiền lương 2 Vk ck có thể đầu tư gói lớn hơn hoặc làm việc khác,hoặc đi du lịch...

- Vk ck em chơi từ đầu tháng 3,Đến thới điểm này cả gốc ,lãi,thưởng em đã thu về đủ và dư được 1 ít.
- Em đang phấn đấu lên gói 2430 Euro ( hơn 60Tr) thì mỗi tháng em thu về khoảng hơn 10Tr để em có thể tái đầu tư.

Trên đây là những chia sẻ thực tế của em.CCCM nào muốn tìm hiểu INbox Hoặc mời em CaFe em giải thích rõ thêm cho

ngon nhể, nếu em đầu tư 8100 E thì tháng được những 13 củ :)

kvboto

Xe container
Bất động sản mà chắc chắn ăn 100% thế thì ông nào cũng vay bank mà đầu tư, có người được ắt sẽ có kẻ mất, ông nào non gan cứ bank mà chơi
Em có ăn 100% đâu, chỉ xin rau cháo ăn theo 50% thôi, cụ nhà đầu tư sành sỏi kia đầu tư 2 tỷ lãi 4 tỷ, em chỉ lấy lại gốc và lấy lãi 1 tỷ, tức 50%, còn cụ kia hưởng, tức lãi chia 50/50 mà

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]

Ngon quá cụ ơi.
Cụ cho cái số cầm chân để em về bán nhà tham gia với.

akiranguyen27

Xe đạp
cụ muốn an toàn thì cứ bank cho lành nhưng 8% là ít có cụ ạ. còn cụ máu kiếm tiền thì đầu tư lướt sóng mạo hiểm nhất nhưng lại nhuận khủng nhất, cứ bỏ cọc 100 triệu chọn căn đẹp nhất sau đó chênh suất kiếm 5 chục 100 là bình thường. nếu vớ phải dự án kém có thể mất cọc. phương án nữa lợi nhuận 10 tới 12% là cụ đầu tư dòng nghỉ dưỡng có cam kết cái này chắc ăn hơn ?
Cụ hướng dẫn em cái này được không ạ? Em muốn giao lưu mời cụ trầu cafe để trao đổi vụ này, em chưa biết cách để tiếp cận được hàng sớm, và hàng đẹp để cọc cụ ạ.

UniDung

Xe buýt
Bên này ko có gói 8100 đâu cụ ơi.Chỉ có gói 7290 thôi.Mỗi tháng gói này thu khoảng 1646 ( Gần 50Tr cụ a) Gói lớn lãi xuất nó cao hơn.Nhà em đang phấn đấu gói 2430 mà chưa được đây
Hỏi khí không phải, cụ lấy cái gì để bảo hiểm nhỉ? có Bank nào dám BH :)

bocaplua

Xe hơi
Cụ sai 2 lần rồi đấy. Nếu là tôi khuyên thì sẽ tư vấn cụ bán nhà trong ngõ và không mua chung cư, dành 1 nửa tiền đầu tư đất nền đón hạ tầng, gần một nửa tiền đầu tư mua máy bán hàng tự động
Số còn lại thuê 1 cái nhà trung cư gần trường học của con cái và công việc của mình
Đất nền trong ngõ nội đô giờ chỉ đi ngang, còn chung cư ngày càng nhiều nên để lâu xuống cấp lại càng mất giá
Em cũng tính bán nhà trong ngõ, nhưng bán khó kinh cụ ạ. :)
Đất nền nên đầu tư chỗ nào hả cụ?

gà toy

Xe buýt
Cụ hướng dẫn em cái này được không ạ? Em muốn giao lưu mời cụ trầu cafe để trao đổi vụ này, em chưa biết cách để tiếp cận được hàng sớm, và hàng đẹp để cọc cụ ạ.
em đang triển khai vin ở hải phòng với biệt thự nghỉ dưỡng ở đồ sơn. nên ko ở hà nội. bác đừng bao h nghe sale hay bất cứ ai nói mua căn rẻ dễ bán lại, cụ đã xác định đầu tư cụ phải chọn căn view đẹp nhất, hoa hậu nhất, và dự án nào cụ thấy đăng tin chạy quảng cáo nhiều nhất, thì cụ cứ mạnh dạn làm 1 căn cho em. ko bao h lỗ cụ nhé cùng lắm là bán bằng cọc . như mới có cái vin bắc ninh em có làm 1 bài cũng ko ít cụ vào chê này nọ có cụ thiện chí nói kiếm dc nhiều thì ko nhiều nhưng bỏ ra cọc 100 triệu cụ ít nhất em kiếm dc về cho 40 triệu cụ nhiều nhất là 300. phương châm của em trong nghề này là phải NHANH , CHUẨN , ĐẸP,

kvboto

Xe container
Chả có điều khoản,điều kiện gì đâu cụ ơi,nó là 1 cái quỹ đầu tư,Cụ có nhiều tiền ở mức nào thì sẽ mua gói ở mức đó.
Cụ chỉ cần đăng kí tài khoản theo Link : https://private.atlanticgam.es/#/sign-up/partner=P09201501575035
Sau đó cụ mua Euro và mua gói thôi.Mua gói này chỉ 1 năm 1 thôi nhé.Gốc chia đều và sẽ trả theo tuần
Em mua đầu tư 2 tỷ, 1 năm sau thì thành bao nhiêu hả cụ ?

LinhChi889

Xe hơi
Đất nền và chứng khoán đều đang lên thế này, lại sắp tăng lương thì gửi tiền vào ngân hàng lấy lãi đồng nghĩa với mất tiền
Lạm phát ở Việt Nam thực tế rất cao, số liệu báo chí công bố em thấy chưa thực tế. Vì vậy gửi tiền vào tiết kiệm là lỗ, thậm chí lỗ nặng
Nếu những người có ít tiền dư chưa làm gì (khoảng 2-3 trăm triệu) thì gửi ngân hàng cũng chết cụ nhỉ? Vậy không biết nên làm gì với số tiền ít ỏi này..
Cụ có cao kiến gì giúp em

ngothuy45

Xe hơi
Đất nền và chứng khoán đều đang lên thế này, lại sắp tăng lương thì gửi tiền vào ngân hàng lấy lãi đồng nghĩa với mất tiền
Lạm phát ở Việt Nam thực tế rất cao, số liệu báo chí công bố em thấy chưa thực tế. Vì vậy gửi tiền vào tiết kiệm là lỗ, thậm chí lỗ nặng
Em kẹp hàng chứng từ 2013-3014 mà đợt rồi vẫn chưa thoát được cho hòa vốn kìa. Cụ chơi mã CK nào thế ?

minhtienxaydung

Xe tải
Em có ăn 100% đâu, chỉ xin rau cháo ăn theo 50% thôi, cụ nhà đầu tư sành sỏi kia đầu tư 2 tỷ lãi 4 tỷ, em chỉ lấy lại gốc và lấy lãi 1 tỷ, tức 50%, còn cụ kia hưởng, tức lãi chia 50/50 mà
Ý e khả năng nhảy vào bất động sản đâu thể chắc chắn 100% là có lãi được, nếu chắc chắn 100% là ăn được chỉ cần hơn 8% thì ông nào ngu gì gửi bank

akiranguyen27

Xe đạp
Bên này ko có gói 8100 đâu cụ ơi.Chỉ có gói 7290 thôi.Mỗi tháng gói này thu khoảng 1646 ( Gần 50Tr cụ a) Gói lớn lãi xuất nó cao hơn.Nhà em đang phấn đấu gói 2430 mà chưa được đây
Á đù, 2017 vẫn có người chơi trò này ạ. Mô hình ponzi đây mà, coi chừng vào khi ở chân tháp nha các cụ.

akiranguyen27

Xe đạp
Bên em đang có dự án Chủ đầu tư cam kết lợi nhuận 18%/2 năm đầu. Tặng 4 cây vàng khi bàn giao nhà. Chủ Nhật tuần này mở bán trên Keangnam, nếu chốt mua thì các bác được tặng chuyến du lịch đến Thái Lan cho 2 người trị giá 15 tr ạ
Cụ cho nhà cháu xin thêm info vào chỗ kín nhé. Thanks!

kvboto

Xe container
Bên này có gói 65 610 Euro ( Khoảng gần 1,8 Tỷ) : Lãi xuất tuần của Cụ là 6,2%,Lợi nhuận 1 tháng là 17,627 EuRo ( Mỗi tháng tiền của cụ về là 470Triệu)
Số tiền hoàn của cụ khoảng 211,520 Euro,tức khoảng hơn 300% số tiền cụ bỏ ra nhé.
Tứ là em đầu tư 1,8 tỷ đồng vào cái quỹ cụ đang làm, 1 năm sau em được cả gốc và lãi là 1,8 x 3 = 5,4 tỷ đồng, ối thần linh ơi, trúng Việt lốt rồi