[Funland] Thói xấu của Sói, ngán gì mà không nói!

cusao

Xe lăn
Em đang kể xấu mà cụ. Mà có sao đâu, em sẵn lòng không đi thạo nếu em có lái xe cả đời, hi hi.
Với cả em kể quá lên cho vui chứ có cao giọng với vợ mấy khi đâu ạ.
Chúc cụ và mợ của cụ luôn vui vẻ.
Ờ đúng....mợ đang nói xấu yêu sói nhà mợ em lại bẻ lái sang kinh nghiệm kèm tay lái thì lạc đề là đúng rồi. Chúc vui vẻ

Laonhaque

Xe tải
Nói thì lại bảo bênh vực hay nịnh hót chị em chứ, nhiều pố cứ mở mồm ra là gọi đội ninja với đái ngồi abc các kiểu. Các mợ ấy đôi khi có lạng lách hay chềnh hềnh một mình một lối hoặc si nhan trái - rẽ phải tý âu cũng là lẽ thường. Sáng thì mở mắt ra nào là nhà cửa, lo sắp sửa quần áo, kiểm tra sách vở cho con cái rồi gọi chồng con dậy như hò đò. Chiều thì chỉ nhăm nhắm nhìn đồng hồ, đấu tranh từng tý để ăn cắp thời gian của doanh nghiệp/công sở, có cơ hội là chuồn sớm với bao mưu tính/lo toan trong đầu nào là con cái liệu đi học về chưa, nay mưa gió thế này không biết đi lại thế nào, chiều tối nay mua gì, nấu gì cho chồng con ăn, không biết chợ chiều có còn về kịp để mua đồ ngon không, ... Đấy, các cụ cứ ngẫm xem, đi đường mà đầu óc lúc nào cũng như thế thì có thần tiên cũng nhầm nhọt sang trồng trọt chứ nói gì đến chị em.

Em đi đường mà lỡ có gặp mợ nào đánh võng, tạt đầu hay chềnh ềnh giữa lối thì luôn nhường nhịn vì nghĩ rằng đó chính là con mẹ sề nhà mềnh cho nó lành các cụ ah :))
Cụ cho em hỏi nick OF mợ nhà là gì thế ah :))

Mũi tên bạc

Xe container
Cụ nói hay như đài ấy. Ai chả biết thế, nhưng nóc nhà nó quản lý hết tiền bạc, con cái thì nó đẻ ra nên nó chỉ huy/chỉ đạo dễ hơn mình vì thế mới phải chấp nhận. Đàn ông chí lớn, mình phải biết kiên nhẫn chờ thời chớ :))
Cụ cho là cụ chí lớn thì cụ cứ việc chờ thời cơ tùy ở cụ và cụ thế nào với vợ cụ em chả quan tâm. Vợ em mà cái gì em cho là không ổn thì em kiểu gì cũng sẽ góp ý, phân tích nhẹ nhàng cho vợ hiểu và chưa bao giờ em phải mâu thuẫn với vợ cả. Chứ nhiều thằng đưa vợ lên đầu gặp phải con đồng bóng đi buôn dưa lê rồi mâu thuẫn những người khác về bảo chồng can thiệp nó mệt lắm. Em không đủ mọi thứ để làm việc đó!

mamtom7981

Xe buýt
Chúc các mợ trong thớt này ngày va lung tung nhận được nhiều hoa và sô cô la. Chúc chồng / bạn zai các mợ CHÂN cứng đá DẺO.

datto70

Xe container
Nhân tiện có topic kể xấu vợ, em vào đọc mà cười không ngậm được miệng. E thấy nhiều cụ kể xấu vợ nhưng vẫn rất đáng yêu nên em cũng vào kể xấu chồng cho bõ. Chồng e cũng ko khác các cụ tý nào luôn.
Đi từ từ thôi, đừng dí sát người ta quá. Ga lên, sao tự nhiên lại phanh gấp thế. Đi phải đều ga. Kìa nhìn gương, nhìn gương, không được ngoái cổ như lái xe máy thế…. Nào, nhìn đằng sau xong mới mở cửa. Em ong hết cả đầu. Mà có phải e ko biết đâu n từ từ mới quen được chứ. Sau 2 -3 lần kèm tập đi từ sau khi e có bằng thì đi đâu vẫn là chồng lái. Thỉnh thoảng lại bị mắng vì ko chịu tập đi nhưng khi em bảo để vợ lái thì chồng lại bảo thôi để lúc về. Đến lúc về vẫn ko cho em lái. Xong rồi trong mắt chồng thì vợ lái rất vớ vẩn.
Thỉnh thoảng rình rình ôm chồng từ đằng sau thì bị chồng quay ra bảo vợ vớ vẩn, kiểu như vợ bị biến thái. Mà rõ cái mặt trông cũng phấn khởi. Ghét.
Ngồi xem ti vi hay gì, vợ sán vào được tý thì phủi đít đi ra chỗ khác. Ức.
Đi chợ thì lúc nào cũng kêu mua gì nhiều thế n ăn đạm bạc tý lại hỏi sao ko có gì ăn à.
Nhờ đưa hay đón ở đâu thì kiểu gì cũng than 1 câu n xa mấy cũng đi.
Cuối tuần kêu ca đưa đón con hết ngày, bảo thế để e gọi grab thì lại ko chịu.
À, hoa quà chỉ thỉnh thoảng mới có từ sinh nhật cho đến 8/3 nhưng lại luôn nhớ làm đồ ăn sáng cho vợ, con.
….
Mặc dù em bị ăn mắng n vẫn thấy chồng rất đáng yêu nên các cụ ko việc gì phải sợ, cứ mắng nhiệt tình vào. Người ta bảo lấy được người chồng tốt là vợ không cần phải lớn nên e thấy cứ bị mắng như con nít cũng được.
Chúc các cụ, các mợ có 1Valentine vui vẻ.
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

Batman

Xe điện
Cảm ơn cụ Bất đã khen em,mặc dù em biết cụ đang khen đệu em vì văn này là văn của thanh niên ế Dừa nhé. :)) :)) :))
Thanh niên Dừa ế :)) dừa mà nghe thấy lại tu cả chai Vang giờ.

Diep1979

Xe điện
Chúc mừng sói và mợ, chúc mừng valungtung. Đọc bài này của mợ xong em chiều nay phải về sớm gấp phụ gấu việc nhà

BDS68

Xe ba gác
Người OF
Cảm ơn cụ Bất đã khen em,mặc dù em biết cụ đang khen đệu em vì văn này là văn của thanh niên ế Dừa nhé. :)) :)) :))
Là để cụ mềm mại tý, chớ cụ cứ uỳnh uỵnh thế các em nóa sợ :))

BDS68

Xe ba gác
Người OF
Cụ cho là cụ chí lớn thì cụ cứ việc chờ thời cơ tùy ở cụ và cụ thế nào với vợ cụ em chả quan tâm. Vợ em mà cái gì em cho là không ổn thì em kiểu gì cũng sẽ góp ý, phân tích nhẹ nhàng cho vợ hiểu và chưa bao giờ em phải mâu thuẫn với vợ cả. Chứ nhiều thằng đưa vợ lên đầu gặp phải con đồng bóng đi buôn dưa lê rồi mâu thuẫn những người khác về bảo chồng can thiệp nó mệt lắm. Em không đủ mọi thứ để làm việc đó!
Chém gió cho vui thôi cụ ơi. Chứ em nghĩ, thường những pố cứ bảo nể vợ, sợ vợ lắm chả dám nói gì mới hơi bị kinh đấy ạ, láo nháo là pháo ăn xe luôn ấy chớ X_X

TN1805

Xe điện

Mũi tên bạc

Xe container
Chém gió cho vui thôi cụ ơi. Chứ em nghĩ, thường những pố cứ bảo nể vợ, sợ vợ lắm chả dám nói gì mới hơi bị kinh đấy ạ, láo nháo là pháo ăn xe luôn ấy chớ X_X
Làm được như vậy là tốt cụ ạ, em làm việc với phụ nữ nhưng em ít thấy vui cụ ạ nên em chỉ biết nói thật chứ không chém được bởi vì em với cụ đàn ông chém chả sao cả nhưng phụ nữ họ đọc được họ đâu biết em với cụ tào lao cho vui mà họ thì tưởng thật! :D

MuathuHN252

Xe lăn

MuathuHN252

Xe lăn
99,99% là nét chữ thư ký/trợ lý của lão sói nhà mợ cmnr =))
Điều đó e cũng ko qt lắm nhưng nội dung nó lạ lắm. Bình thường thì khắc khẩu nhau. Ăn thua với vk từng tý

114hangbong

Xe cút kít
Giống cờ ngoài bài trong, nhưng đang lái mà bị "chỉ đạo" nhiều quá thì muốn: "Tôi nhường cho ô lái luôn". Nên nếu đi xe nên ngồi sau và bơ đi, Kcmn!
Chồng em cũng như cụ, ngồi im như thóc kệ vợ lái. Đàn ông đàn ang mà cứ lèm bèm bên tai thế em sút luôn khỏi nghĩ. Ghét nhất đàn ông lắm lời.