[SNOF] Thông báo chính thức về chuỗi sự kiện mừng SNOF 12 và Caravan Hành Trình Kết Nối Cộng Đồng

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

AnhKDDX

Xe đạp
Em cũng đang thắc mắc sao tên em cứ hay được nhắc đến thế nhỉ? Em là dân sale, dân sale BĐS đích thực luôn. Nhưng dân sale ko có quyền được tham khảo ý kiến các cụ về mua nhà à. Mỗi người mạnh 1 mảng, như các cụ dân sale xe khi mua xe các cụ cần tư vấn ko????
Còn các cụ nhắc đến em nhiều cũng ko sao, quan trọng em giải quyết được vấn đề em đang thắc mắc thôi.
Tks cụ đã nhắc đến em:))

viethunghoi

Xe tải
Website
gamudahanoi.com.vn
Em ko có người bảo lãnh em ở nhà xem các cụ thôi ợ :((

ainguyen22965

Xe tải
Vầng xứ vải thiều và bánh đậu xanh.
Trưa 9.6 mợ có ở HD thì ra quán gà 123 Hà Hải giao lưu với đoàn caravan nhé!

Sợ mà vẫn bướng nhỉ?
Đã thế... không gọi nữa
Tuần đó e mà về quê chắc chắn sẽ ra ạ. Cụ có ở đoàn ko cụ

o0gau_abu0o

Xe buýt
Em cũng hóng ở dưới Hạ Long ạ, tham gia chương trình ở HL

HAILINHDUY

Xe tăng
Năm nay không có trò chơi online mừng SN OF các cụ, mợ nhỉ?!! :(

mebenafor

Xe đạp
Chúc đại hội thành công mỹ mãn

Kính thưa toàn thể các Ofer,

Thời gian thấm thoắt thoi đưa, thoáng cái thì các F1 đã lớn thêm một tuổi cũng đồng nghĩa với việc là các Ofer chúng ta lại già thêm một tí và cộng đồng OtoFun của chúng ta đã bước sang tuổi thứ 12. Để tạo một dấu ấn cho tuổi 12, Ban Điều Hành (BĐH) diễn đàn quyết định tổ chức chuỗi sự kiện chào mừng SNOF 12.

Cụ thể của chuỗi sự kiện này bao gồm:

- Mảng Tinh Thần: Caravan Hành Trình Kết Nối Cộng Đồng (06/06-15/06)

- Mảng Văn Nghệ: Đêm gala dinner chào mừng sinh nhật (14/06)

- Mảng Đời Sống: Ngày hội ưu đãi dành cho các Ofer (06/06)

- Mảng Giải Trí: Chuỗi hoạt động trò chơi có phần thưởng cực lớn (tổng giải thưởng dưới 1 tỷ đồng) (06/06-15/06)

- Mảng Thể Thao: Chuỗi giải đấu thể thao bao gồm các môn Bóng Đá - Tennis - Golf

- Mảng Văn học nghệ thuật: Bình chọn bài viết hay nhất trong Box CCCĐ (01/06-15/06)

Trong chuỗi hoạt động lần này, BĐH quyết định tổ chức một chuyến đi với mong muốn gắn kết và kết nối tất cả các chi hội OF lại với nhau để tinh thần và văn hóa OtoFun luôn được nâng cao và chảy mãi với thời gian. Hành trình của Caravan sẽ đi qua 12 tỉnh thành phố như sau:

Ninh Bình – Nghệ An – Thanh Hóa – Thái Bình – Quảng Ninh - Hải Dương – Phú Thọ - Lào Cai – Yên Bái – Tuyên Quang – Thái Nguyên – Lạng Sơn và sẽ dừng chân ở Bắc Ninh với một gala dinner chào mừng SNOF12

Từ Hà Nội, đoàn Caravan sẽ chia làm 2 cánh cung nối tiếp nhau:

Một cánh cung đi dọc miền Trung ta đến với nhau rồi vòng về sát bờ biển của Vịnh Bắc Bộ, xuất phát vào ngày 06/6 [Hà Nội – Ninh Bình – Thanh Hóa – Nghệ An – Thái Bình – Quảng Ninh – Hải Dương]

Một cánh cung sẽ Trọn vòng Đông Bắc gắn kết tình thân xuất phát vào ngày 11/6 [Hà Nội – Phú Thọ - Yên Bái – Lào Cai – Tuyên Quang – Thái Nguyên – Lạng Sơn – Bắc Ninh]

Điểm kết của hành trình sẽ là đêm gala dinner tại Bắc Ninh (14/06).

Lịch trình cụ thể của đoàn Caravan mời các cụ các mợ xem trong ảnh.

BĐH rất mong nhận được sự đồng hành và hỗ trợ của các Ofer, nhất là các chi hội OF địa phương trên quãng đường đoàn đi qua trên suốt cuộc hành trình để tinh thần OtoFun ngày một phát triển hơn để xã hội trở nên tốt đẹp và cuộc sống này có thêm nhiều điều đáng trân trọng.

Để tăng tính đoàn kết và thân mật các Ofer có thể đăng kí đi cùng đoàn Caravan tại thớt dưới hoặc chỉ đơn giản là vodka cho thông báo này.
Đăng kí tham gia Caravan Hành Trình Kết Nối SNOF12
Chúc toàn thể các Ofer một sinh nhật vui tươi và thân ái![/QUOTE]