Thông báo kết quả Giải đua xe ô tô địa hình Việt Nam 2014.

BangKieu

Xe tải
Cụ nói ngu bỏ *** ấy ? btc ko công bố thời gian thi lên thì làm sao mà biết ai vào ai ?
Em thấy Cụ mới là người cố chấp ý..có 21 đội thi,cụ thi xong còn bao nhiêu đội chưa thi thì ai công bố được là ai về nhất.??
Ai cũng hiểu cách tính của BTC chỉ mỗi cụ không hiểu thôi ý..

nokiaN9

Xe tăng
Em like cách cụ phản ứng nhưng cụ đừng chưởi bậy ạ.
Em theo dõi còm của 2 cụ từ đầu, em ko biết quá trình thi như thế nào để còm nhưng em đọc các còm của cả 2 thì em ngửi thấy mùi " khích bác" của cụ kia ạ.
Phải em thì em cũng nóng tính ý như cụ, hehehe

Cụ nói ngu bỏ *** ấy ? btc ko công bố thời gian thi lên thì làm sao mà biết ai vào ai ?

Evolution

Xe điện
Em like cách cụ phản ứng nhưng cụ đừng chưởi bậy ạ.
Em theo dõi còm của 2 cụ từ đầu, em ko biết quá trình thi như thế nào để còm nhưng em đọc các còm của cả 2 thì em ngửi thấy mùi " khích bác" của cụ kia ạ.
Phải em thì em cũng nóng tính ý như cụ, hehehe
Hi hi, cụ thật là tinh tường :)). Vấn đề của cụ kia là thấy thành tích bài thi số 1 của mình là 1'49 tưởng là oai oách, dẫn đầu cho đến lúc cụ ý thi xong trong khi đó còn rất nhiều đội chưa thi và cố tình không muốn hiểu là kết quả người nhanh nhất chung cuộc thì phải 21 đội thi xong thì mới biết :)) Và lại còn nói BTC không minh bạch, trọng tài chơi thân với đội thi, rồi lại ngậm miệng ăn tiền này nọ ... Em ghét kiểu đấy :))

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Có kiêng có lành, tối T6 em phải lôi cả hội Vịt Chọi đi tắm hơi mát xa cho rửa hết bụi trần đới :D

nokiaN9

Xe tăng
Em là mợ cụ ạ,
Em thấy việc cụ ý phản ứng là bình thường, em là người nóng tính nên em đồng cảm.
Em ko bênh ai cả vì em đều ko biết 2 cụ, hehe, nhưng em thấy mùi "khích bác" thật và em thấy cụ kia cũng sập bẫy "khích bác"
Và ai chưởi bậy là ng đó vi phạm nội qui diễn đàn, hehe
Còn vụ các cụ thi thế nào thì em ko biết nên em ko dám còm ạ
p/s: đúng là để lái xe tốt thì cũng cần 1 cái đầu lạnh ạ

Hi hi, cụ thật là tinh tường :)). Vấn đề của cụ kia là thấy thành tích bài thi số 1 của mình là 1'49 tưởng là oai oách, dẫn đầu cho đến lúc cụ ý thi xong trong khi đó còn rất nhiều đội chưa thi và cố tình không muốn hiểu là kết quả người nhanh nhất chung cuộc thì phải 21 đội thi xong thì mới biết :)) Và lại còn nói BTC không minh bạch, trọng tài chơi thân với đội thi, rồi lại ngậm miệng ăn tiền này nọ ... Em ghét kiểu đấy :))

Xíu

Xe buýt
... nhà bán đường trước cổng trường cạnh công an p
Em là mợ cụ ạ,
Em thấy việc cụ ý phản ứng là bình thường, em là người nóng tính nên em đồng cảm.
Em ko bênh ai cả vì em đều ko biết 2 cụ, hehe, nhưng em thấy mùi "khích bác" thật và em thấy cụ kia cũng sập bẫy "khích bác"
Ơ chả về đội fan cuồng của a gì cả...

Suzz

Xe điện
Người OF
Em là mợ cụ ạ,
Nobeo về ngày TBH bơi đê

mevoyeuxe68

Xe tải
Em là khâm phục nhất đội vịt , có cả hậu phương vững chắc là gấu và các F1 đằng sau không thắng mới là lạ , mà tre chưa già măng đã mọc rồi , cứ thế này đội Vịt càng lớn mạnh hơn nữa . Chúc mừng đội Vịt chúc mừng chủ tịch Nam Vũ . Gấu nhà em thắc mắc bên hội Vịt có đại hội Gấu Vịt mà bên dù lượn chả học tập gì cả .
Cảm ơn bác, ăn cho no xong mới mừng được ntn chứ ạ:

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Em là khâm phục nhất đội vịt , có cả hậu phương vững chắc là gấu và các F1 đằng sau không thắng mới là lạ , mà tre chưa già măng đã mọc rồi , cứ thế này đội Vịt càng lớn mạnh hơn nữa . Chúc mừng đội Vịt chúc mừng chủ tịch Nam Vũ . Gấu nhà em thắc mắc bên hội Vịt có đại hội Gấu Vịt mà bên dù lượn chả học tập gì cả .

Gấu Vịt yêu Vịt vì nó vừa đưa đón Gấu + F1 hàng ngày, vừa đi trèo đèo lội suối mỗi kỳ nghỉ lễ, vừa tranh tài mỗi kỳ VOC - RFC. Chứ mấy bà vợ dám leo lên dù lượn của các bác đâu ợ =)), làm sao mà yêu được cơ chứ :))

Câu Cá

Đi bộ
hic em k vao dc id diễn đàn lên k dc dự sn chán quá huhu

nam77_nx

Xe tải
Trước tiên em xin chân thành cảm ơn ban tổ chức đã vát vả rất nhiều để anh em có dịp được tham gia suốt mùa giải được an toàn và vui vẻ ! Đây là comment cuối cùng của em về giải VOC năm nay bởi em không muốn bị ăn gạch đá thêm nữa. Vì có lẽ em là thí sinh nhỏ tuổi nhất nhưng lại là thí sinh gây ồn ào nhất của mùa giải nên sau comment này bất luận đúng hay sai em xin không bình luận tiếp trên diễn đàn. Kính mong btc và các cụ khác hiểu và thông cảm cho em !

Em xin trích ngang bài thi số 1. Em về đích trong thời gian 1'49''63''' trọng tài thông báo em bị trừ 10 điểm lỗi chưa cài dây ân toàn sau đó em đã đấu tranh và giải thích cuối cùng sau khi hội ý thêm các trọng tài khác, 3 vị trọng tài ở đó đã đồng ý kí vào sổ thi là bỏ cái lỗi 10 điểm đó. Vậy nhưng với 87 điểm bài thi đó, em thắc mắc là : Phải chăng em vẫn bị trừ 10 điểm của bài thi đó đúng không ạ ? Vì có 3 người khác hơn em cơ mà, 100 em ko bàn vì có lẽ cụ ấy nhanh nhất, nhưng còn 95-90 điểm...Có lẽ nào em thua họ cả về mặt thời gian của bài thi ???

Em mong btc nhìn nhận một cách khách quan. Em không phân bua để tranh giải hay làm khó btc, nhưng đấy là những lưu ý để mùa giải sau thành công trọn vẹn hơn. BTC nên có bẳng tổng sắc thành tích và các lỗi bị trừ công khai ngay từ đầu để mợi người tham gia được biết mà có cách thi đấu tốt hơn. Ví dụ như đội đứng thứ 4 chỉ kém đội thứ 3 1 điểm. Vậy nếu biết trước điều đó ở bài thi sau họ có cố gắng hơn để giành cái 1 điểm quý giá đó không ạ ? chứ thi xong vài hôm rồi đội thứ 3 mới nói- phù may quá mình hơn đội kia có đúng 1 điểm như vậy là ...

Em nói đến đây thôi, ko đào sâu vào trong nữa. Em sai, em xin rút. Còn nếu em đúng thì các cụ khác sẽ tự hiểu lý do vì sao em lại bức xúc???

Kính chúc cả nhà vui vẻ và tràn đầy niềm tin vào cs!
Em nghĩ cuộc thi sẽ có người thắng thua, BTC em nghĩ cứ công tâm là ok, không sợ anh em có ý kiến. Còn bác Gia bao đừng thắc mắc nhiều, em nghĩ đã được tham gia là vui, mình đã có khiếu nại để các bác nghiên cứu, còn để BTC cầm cân. Nếu BTC làm sai, thì anh em sẽ ko ủng hộ, em nghĩ là BTC sẽ cân nhắc khiếu nại của bác nếu khiếu nại đó đúng.

CHúc anh em thành công, vui vẻ