[Funland] Thông báo về việc cần bổ sung thêm nhân sự trong đội ngũ mod phát triển nội dung

Trạng thái
Thớt đang đóng
Do tình trạng cơ cấu nhân sự trong hàng ngũ của các mod đang có nhiều xáo trộn, một số xin lui về lo cơm nước cho vợ và giặt tã cho con, một số mod sau khi hoàn thành sứ mệnh cao cả thì muốn hạ cánh an toàn và một số mod vì lý do phím mờ, mạng lag không thể tiếp tục sinh hoạt. Nên BĐH đang mở cửa chào đón các Ofer đủ tài đủ sức để cùng phát triển cộng đồng OF ngày càng vững mạnh, sánh vai cùng các cộng đồng mạng xã hội online trên khắp thế giới.

Gia nhập đội ngũ min/mod các bác sẽ được hưởng các thứ như sau:

• Làm việc trong môi trường toàn những người già có tâm hồn non trẻ
  • Đồng nghiệp hòa đồng, không bao giờ nói xấu nhau mà chỉ cùng nhau nói xấu lãnh đạo
  • Không lo áp lực về công việc, chỉ lo cuối tháng không có lương
  • Du lịch nhiều lần trên trong năm, có thể tự bỏ tiền book vé hoặc nhờ hành chính book hộ cuối tháng trừ lương
  • Lãnh đạo dễ thương không đánh chửi nhân viên chỉ là cuối tháng hay quên trả lương đúng ngày
  • Đặc quyền ghét nick nào bem nick đó, đọc bài của thành viên không vừa ý thì xóa không cần đưa lý do

Yêu cầu:
  • Biết các thủ thuật như: bán xăng khuyến mại bật lửa, ném đá giấu tay, bốc lửa bỏ tay người là một lợi thế.
  • Có mối quan hệ quen biết các min/mod hoặc có thể kể tên hết 109 min/mod trong diễn đàn sẽ được tuyển thẳng, không quen biết thì có thể mua thêm thông tin từ em.
  • Có kinh nghiệm viết bài nghìn view về chuyện yêu đương thầm kín là một điểm cộng
  • Yêu cầu phải có kỹ năng giường chiếu tốt để có thể tư vấn các vấn đề về mua xe nào, bao nhiêu tiền, ở đâu
  • Không biết võ là một lợi thế rất lớn, tránh trường hợp đánh khách hàng dẫn tới thương tích đầy mình
Thu nhập: Cao (cứ nhìn vào độ ăn chơi của các min/mod thì sẽ rõ)

Bác nào thấy mình thích công việc như trên thì có thể gửi thông tin của mình vào email thanh.huong@otv.vn hoặc inbox cho em để chúng ta setup một buổi café tình tứ bên dòng Tô Lịch đầy huyền bí và quyến rũ những ngày đầu xuân này nhé.
--
OTV Media (đơn vị chủ quản của diễn đàn OTOFUN.NET) hiện đang thực hiện kế hoạch xây dựng và phát triển nội dung trên diễn đàn nên đang cần tuyển vị trí nhân sự chuyên về nội dung diễn đàn. Do có nhiều bác khi xem nội dung trên của em hiểu rằng min/mod chỉ có nhiệm vụ xóa bài và bem thành viên, thực sự min/mod phải làm rất nhiều việc các bác ạ. Diễn đàn là một kho nội dung rất lớn về xe cộ và nhiều thứ khác, những nội dung đó ban đầu đều do những min/mod xây dựng và định hướng phát triển sau này khi nội dung đủ lớn, đủ sức thu hút thì thành viên mới đến để giao lưu, chia sẻ. Ngoài việc phát triển nội dung, quản lý bảo đảm sự hoạt động đúng nội quy quy định các min/mod còn phải tham gia giao lưu các hoạt động offline để kết nối cộng đồng. Cùng là diễn đàn nhưng có nhiều diễn đàn không có sự kết nối giữa con người thực đều đã tan rã, OTOFUN còn tồn tại đến ngày nay cũng nhờ sự kết nối trong các hoạt động thực tế của mình.

Em bổ sung thêm thông tin để các bác nào có người quen hoặc chính bản thân mình muốn tham gia công tác cùng bọn em tại OTV Media thì gửi hồ sơ qua mail bên trên hoặc cần thêm thông tin gì thì inbox hỏi em kỹ hơn ạ.

Update lần thứ nhất: ngày 19/2 nội dung update

Chỉnh sửa tiêu đề

Thông báo về việc cần bổ sung thêm nhân sự trong đội ngũ min/mod ->

Thông báo về việc cần bổ sung thêm nhân sự trong đội ngũ mod phát triển nội dung

Bổ sung thông tin diễn giải và các chú thích.

*-> ý diễn tả người có thể đảm nhiệm vị trí nhân sự phát triển và quản lý nội dung phải hiểu về diễn đàn OTOFUN để có thể hoàn thành tốt nhất công việc của mình.

Update lần 2: 16h54

Sửa lại một số nội dung trong phần yêu cầu.

Chỉnh sửa cuối:

minhhai985

Xe lăn
E tưởng ngon mà nhiều cụ bỏ nhỉ :))

newbiass

Xe tải
Email có vẻ hấp dẫn nhỉ :))

• Vodka
Reactions: dpl

vilexim

Xe container
Website
hieucoffee.webnode.vn
Em có kinh nghiệm "ném đá giấu tay" thêm cả khả năng viết truyện chịch xoạc ảo tưởng trên các pho dum cích r ụ c có tiếng ở quê em...!
Em xin một slot bên phòng xóa bài ăn xiền ợ!
Nếu khó sắp xếp quá thì cứ cho em làm tạm cái chưn gì mà to nhất cũng được:@)

seeyou

Xe điện
Chưa bao giờ BĐH OF lại mở toang chào mời Mod đến thế nhỉ. Nhân tài OF quá nhiều, có khi nhận được vài chục nghìn hồ sơ.

vilexim

Xe container
Website
hieucoffee.webnode.vn
Các lão vão sau, nhớ vote cho em mạnh vào nhé!
Nếu không làm cho các lão trở lên nổi tiếng, có chỗ đứng trong Ộp Phun, em sẽ xin nghỉ ngay sau khi kiếm đủ 5 tỏi.
Đăn.

thanhgamo

Xe container
Em bị phạt thẻ cực nhiều.
Và bị rất nhiều mod rút thẻ.
Sau khi đọc ở #1 thì thấy rằng cần phải bổ sung tiêu chuẩn cho mod rất nhiều.
Như thế là ít quá.
Mấy ông đã phạt thẻ em thì em thấy rằng: fun quá ít...,..., nhiều cái ít....
Chỉ có...tuyên ráo....là nhiều....
Ít lời góp ý :D

oishivn

Xe điện
Em cam đoan 2 yêu cầu cuối cụ chã cóp ở sâu rum nào rồi =))

Celica82

Xe tải
Em giờ có lợi thế là cực nhiều thời gian rảnh và phần lớn là online trên OF này. Mod OF-TuTran ib em yêu cầu không fun nhé, e ứng tuyển nghiêm túc!

EPL

Xe tăng
Cho em cái giá vào ib nhé, em chả tin được tuyển miễn phí.

nghienruou

Xe điện
Em vào đủn phát cho các cụ có kinh nghiệm giường chiếu tham gia ứng cử :D

tuanzs

Xe container
Em trúng 1 chân rồi nhá, các cụ giải tán nhanh đê.
May mà em tỉnh táo tầu, đi cửa sau chạy từ trc tết con tý chứ đợi đến h này thì làm gì còn cửa mà chạy. He he :))

bagac_fun

Xe tăng
Em đk 1 phiếu xem lào, có đc quote 109 anh hùng min/mod vào đây ko nhi?

Sazi

Xe điện
Quyền lợi:
1. Thu nhập hấp dẫn
2. Ăn: Được quyền tiếp cận thông tin qua pm trước, khai thác ăn theo nhu cầu.
3. Chơi: Được quyền chia sẻ thông tin với bạn bè, chia lộc, chơi chung/riêng theo sở thích. Khai thác dữ liệu truy cập ăn chơi, sở thích của các mợ. Bạn luôn là người đàn ông, mod đáng nể của chị em.

Có sao đâu

Xe buýt
E đủ gần hết các tiêu chí, kém mỗi khoản giường chiếu, Haizz.... lai tiếp tục khoác áo grap vậy

meotamthe

Xe cút kít
Hoá ra cũng có nhóm đầu sò kiểu Lương Sơn Bạc hở các cụ, em vừa đọc thấy ưu tiên có quen biết 109 min/mod :D

MrMilan

Xe điện
Hay quá, cụ inbox lương lậu đi cụ chủ, xem có xứng ko rồi em mới ứng cử

Trạng thái
Thớt đang đóng