[Funland] Thông qua Chợ Bất Động Sản Otofun, cháu đã cho thuê 03 nhà của gia đình, giá thuê 100 triệu/ tháng.

gentviet

Xe buýt
Dịch Covid bùng phát, đời sống khó khăn, tình cờ vào Chợ Bất Động Sản, cháu rao thử cho thuê nhà để lấy tiền sinh sống, không ngờ cho thuê được rất nhanh. Thu nhập ~ 100 triệu/tháng (chính xác là 96 triệu/tháng).

45 triệu trên tháng (nhà ngõ 193 Trung Kính).
39 triệu trên tháng (nhà đường 11 Trung Yên).
12 triệu trên tháng (nhà Geleximco).

Cháu xin cảm ơn Ban điều hành diễn đàn Otofun đã tạo ra sân chơi Chợ Bất Động Sản, giúp nhà cháu vượt qua khó khăn thời Covid ạ.
Hình như bạn này cũng mới mua vào các BDS dịp cuối năm ngoái /đầu năm nay, nên để biết chính xác tỷ xuất lợi nhuận thì cần có thêm thông tin giá vốn các ngôi nhà trên nữa chứ :)

cdcn

Xe điện
Trước có cái thớt du học e không theo dõi thường xuyên nhưng cũng ngầm ủng hộ. Cảm thấy vui khi có cháu nó chia sẻ cuộc sống du học. Chứ có sẵn nhà rồi để mà cho thuê thì cần cái chóa gì mà cảm ơn lắm lời thế. Mất hẳn chút suy nghĩ tốt về cháu nó.
PS: Cụ nào thấy ngáo ngáo vodka đồng cảm với e cái.
Chắc hôm tới lại có bài "em mới bị mất nick OF" cụ ạ!

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Trước có cái thớt du học e không theo dõi thường xuyên nhưng cũng ngầm ủng hộ. Cảm thấy vui khi có cháu nó chia sẻ cuộc sống du học. Chứ có sẵn nhà rồi để mà cho thuê thì cần cái chóa gì mà cảm ơn lắm lời thế. Mất hẳn chút suy nghĩ tốt về cháu nó.
PS: Cụ nào thấy ngáo ngáo vodka đồng cảm với e cái.
Cháu rất buồn khi bác không còn nghĩ tốt về cháu ạ.

Kacar1102

Xe buýt
Mợ ấy đang nói về việc cảm ơn box BĐS vì nhờ đăng trên này mà cho thuê được nhanh tạo thu nhập gần 100tr/tháng trong lúc khó khăn.
Các cụ thì nghe 100tr/tháng giãy nảy lên rồi xoáy vào việc sao mợ ấy có 3 căn nhà. Chắc gì 3 căn nhà đã đứng tên mợ ấy, của bố mẹ cô gì chú bác thì sao, nhưng mợ ấy cho thuê được là thực tế và thấy nhanh hơn khi đăng tin trên mấy chợ khác.
Chúc mừng mợ chủ nhưng mỗi người một nghề, mợ nên tập trung việc của mợ đi để ae MG khác còn đất diễn.
Hình như cụ mới là người giãy nảy lên đấy ợ. 😀
Mời cụ xem lại trang 1, #9 .

congthuong

Xe điện
Giờ ng.trẻ kiếm tiền nhiều lắm, con bé em quen sn92 hồi năm ngoái nói chuyện bảo đầu tư 1 tỷ vào cp của cty thế giới số hay j đấy.
Em nói vui có chắc ăn ko để anh chơi cùng, mà nó biết em ít khi chơi những thứ ko hiểu nên nó cười bảo kiểu j tầm này năm sau anh cũng tiếc.
Mà đến tháng 4 vừa rồi thì đúng là nó thắng gần 6 tỷ thật, nghe thì tưởng kiếm tiền dễ trợn mắt. Nhưng là do nó kiếm thông tin giỏi và có độ bản lĩnh để lựa chọn và chơi.
Đầu tư thắng hay thua, theo em là may hơn khôn.

Quan trọng là em nó có vốn để chơi. Và có thể vốn đó không phải do tích lũy tự thân nên có máu liều để chơi thả ga.

CRV-2015

Xe buýt
Khổ lắm ạ, nhiều người nghĩ cháu là môi giới, nên cứ đăng nhập Otofun là có tin nhắn nhờ tìm nhà ạ.
Ngoài kiến thức uyên thâm trong lĩnh vực sưu tập tem , hn e thêm ngưỡng mộ cụ ở lĩnh vực này quá. Tuổi trẻ tài cao !! E còm chân thành về cụ chủ thớt . Đồng thời mong các cụ bớt gato, bớt nghi ngờ đi cho đỡ tự làm khổ bản thân ạ !

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Chắc hôm tới lại có bài "em mới bị mất nick OF" cụ ạ!
Cháu xin đảm bảo cháu đang viết còm trong trạng thái hoàn toàn minh mẫn và tỉnh táo. Cháu luôn ý thức được mọi điều cháu viết ạ.

vnposh

Xe điện
Dịch Covid bùng phát, đời sống khó khăn, tình cờ vào Chợ Bất Động Sản, cháu rao thử cho thuê nhà để lấy tiền sinh sống, không ngờ cho thuê được rất nhanh. Thu nhập ~ 100 triệu/tháng (chính xác là 96 triệu/tháng).

45 triệu trên tháng (nhà ngõ 193 Trung Kính).
39 triệu trên tháng (nhà đường 11 Trung Yên).
12 triệu trên tháng (nhà Geleximco).

Cháu xin cảm ơn Ban điều hành diễn đàn Otofun đã tạo ra sân chơi Chợ Bất Động Sản, giúp nhà cháu vượt qua khó khăn thời Covid ạ.
Cháu đang ở Nhật mà, làm sao giao dịch trực tiếp với người thuê được ạ.
Cháu nhờ người tin tưởng ở Việt Nam giao dịch ạ.
Thuế, lệ phí, thuế thu nhập cá nhân, người thuê trả ạ.
Lộ quá.

Việc kinh doanh cho thuê nhà của gia đình và bản thân Jochi Daigaku phải đăng ký kinh doanh và được cấp Giấy chứng nhận đăng ký hộ kinh doanh theo quy định chứ.
Jochi Daigaku vốn am hiểu pháp luật và tuân thủ pháp luật mà. :))

realworks

Xe hơi
Mợ là Jochi Juchi gì đó bên voz à?

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Hình như bạn này cũng mới mua vào các BDS dịp cuối năm ngoái /đầu năm nay, nên để biết chính xác tỷ xuất lợi nhuận thì cần có thêm thông tin giá vốn các ngôi nhà trên nữa chứ :)
Trong ba năm qua, rất tiếc nhà cháu chưa kịp mua thêm bất động sản nào, và đã bỏ lỡ cơn sốt bất động sản vừa qua ạ.

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Lộ quá.

Việc kinh doanh cho thuê nhà của gia đình và bản thân Jochi Daigaku phải đăng ký kinh doanh và được cấp Giấy chứng nhận đăng ký hộ kinh doanh theo quy định chứ.
Jochi Daigaku vốn am hiểu pháp luật và tuân thủ pháp luật mà. :))
Nhà cháu có đăng ký đầy đủ thủ tục và ủy quyền cho người thuê nộp thuế, lệ phí ạ.