THÔNG TIN CX5 ALL NEW 2017

viper

Xe hơi
Đẹp quá cụ chủ thớt ạ. Em cũng đang chờ em này về đây. Em là em mê cái nội thất trắng của em ấy. Còn màu xe thì em lại thích màu đỏ đậm.
E lập thớt cũng để tụ học các cụ đợi xe về là múc, có khi gom đc chục đơn hàng đến gặp đại lý ép đx giá khuyến mại cũng nên cụ ơi

aki_lao

Xe đạp
Em thấy cu nói chí phải.
Nếu được thế thì quá ngon.
Em cũng chỉ đợi xe về là múc.

the_cars

Xe hơi
Vẻ đẹp nằm ở con mắt ng nhìn hihi chúc bác enjoy e mãnh thú của mình, tính e thì cứ có mới nới cũ nên cứ phải là mới nhất mới chịu hehe e cubgx nhất trí với bác nhu cầu chỉ cần 2,5 là đẹp!
Cụ nói đúng, mỗi người có một con mắt thẩm mỹ khác nhau, không ai giống ai. Cái này mình thấy đẹp nhưng ngươif khác lại thấy xấu, nếu tất cả cùng chung sở thích và cái nhìn giống nhau thì cuộc sống vô vị cụ nhỉ.

Kim Sí Điểu

Xe hơi
Ngoại thất & nội thất 2017 nhìn đẹp quá ... em nghĩ chắc phải sang năm em nó mới về

viper

Xe hơi
Thêm vài view đẹp các bác cùng ngắm

aki_lao

Xe đạp
Bác với e đúng là tư tưởng lớn gặp nhau!!!
Cuối năm mua xe xong giao lưu cái bác nhể.

Em là em kết cái đơn giản của đầu xe mới.
Không hiểu sao e lại thích kiểu đèn xe mắt hít dài dài hơn mắt tròn hiện tại.

Trung Béo

Xe đạp
Đẹp miễn chê. Yêu cái nữa là các điểm yếu của xe cũ như cốp tự động, điều hoà sau, điều chỉnh ghế sau v.v.. thì đều được khắc phục. Nhìn muốn li dị bà xã quá chẹp chẹp nhưng thiết nghĩ theo thì đến vô cùng nên lại thôi.

minh.tranquang

Xe máy
Hi các cụ e mạo muội lạp topic này để tổng hợp mọi thoing tin từ chính thức đến cá nhân về cx5 all new 2017.tất cả ý kiến
khách quan về xe mời các bác bình loạn.Riêng e có 1 vài ý kiến cá nhân như sau muốn chia sẻ:

Lý do e quyết đợi cx5 2017 mặc dù giá cx5 hiện tại là cực tốt :
- Ngoại thất đổi mới nhìn hiện đại và khoẻ hơn, nhất là phần đầu nhìn đèn pha mắt híp rất sport.tuy nhiên phần đuối xe e chưa khoái làm vì cảm giác chưa đc nam tính và có chất riêng.Nhưng với e trải nghiệm khi ngồi trên xe,tiện nghi, cảm giác lái là quan trọng hơn ngoại thất bên ngoài,nên cx5 e tin có thể đáp ứng đc nhu cầu dù chưa 1 lần lái mazda, e đi venza đc 6 năm nên đang muốn đổi 1 e mới gầm cao trẻ trung hơn ngân sách tầm 1 tỏi.

-Nội thất như xe hạng sang, e nhìn con mê hơn ối xe BMW nhập khẩu về viet nam bị cắt hết option. Đây là lý do chính để e đợi bằng đc e nó vì e rất thik tông màu nội thất trăng như hình e post dưới, cảm giác hiện đại nhưng rất sang trọng, e thì ghét nhất cả xe cứ 1 màu đen thui.chỉ k biết xe giới hiệu ở viet nam có bị cắt option k ví như sạc usb ở tay đỡ hàng ghế sau qua tiện lợi hoặc ghế sau ngả đc cũng là 1 nâng câp đáng kể, nếu giữ nguyên như bản quốc tế đc thì tuyệt vời.

- Về giá thì e kỳ vọng cho bản 2,5 1 cầu sẽ rơi vào 950-1 tỏi, nhu cầu của e đi trong tp là chính thi thoảng đường đai nhưng chủ yếu đường xa lộ nên e nghĩ bản 2 cầu là k cần thiết mà còn bị vênh tận 60-80tr.

- Thời gian xe đc giới thiệu ở viet nam hi vọng sẽ là cuối năm này hoặc muộn nhất là đầu 2018 chứ k háo hức lắm rồi, e nghĩ TH sẽ sớm ra mắt vì crv2017 all new đang sắp về rồi, giới thiệu muộn quá sẽ bị chậm chân cho nhu cầu mua sắm cuối năm.

- Màu xe yêu thik e đang phân vân giữ trắng và bạc mà khó chọn quá e post vài ảnh các bác cùng chiêm ngưỡng nhé!

Đẹp quá cụ ạ. E cũng cực kết e này chỉ ghét mỗi cái mắt híp như Tung Của thôi :( nếu mua xe lướt bi h FL 2016 chỉ tầm 820-850tr nhg nội thất đen xì xì e đi xe 4 năm nay nhìn ngấy lắm r