[Thảo luận] Thông tin nhanh về tình hình cầu đường - phần 2

spinex

Xe đạp
Thanks bác Albea ELX và bác quangdzung!

Tắc đường thế thì em phi ra cầu Thăng Long, chạy dọc bờ đê suống Vĩnh Tuy rồi ra Pháp Vân có nhanh hơn không vậy bác? Đoạn Vĩnh Tuy ra Pháp Vân còn ngập không bác?

huongnguyen

Đi bộ
Tuyen duong Lang hoa lac ve son tay con ngap khong? Ai biet tra loi tui gap voi

Steven

Xe tăng
Báo cáo các bác, đường Trần Phú, Chu Văn An đang tắc khủng khiếp, chắc dân tình đổ về nhà chống lụt...

matiz Joy

Xe hơi
thời tiết thế nào nhỉ? em đang ở Mỹ Đình, nắng đẹp trời quang mây tạnh, gió nhẹ, tầm nhìn xa trên 10km...
Rất mong bản tin của Trung tâm KTTV nhầm nặng.
Em xem vietnamnet thấy đường Láng-Hòa lạc, đoạn tập lái ngày xưa vẫn đi giờ là sông, có mấy cái cẩu lo nhô tý cần...

Junko

Xe buýt
Ngày mai em có việc phải đi Thanh Hóa, xuất phát điểm của em là Trung tâm Hội nghị Quốc gia. Em định đi theo QL 1A (vì phải ghé qua Phủ Lý một lúc) nhưng không biết tình hình ngập lụt đoạn Giải phóng-Pháp Vân-Cầu Giẽ hôm nay ra sao? Có bác nào biết chỉ sớm giúp em với!

Em chỉ có Vodka thôi ạ! (b)
Trong nội thành ô tô giờ chạy ngon rồi. Bác đi thẳng qua đường Thường Tín rồi rẽ ra cao tốc. Pháp Vân e nghĩ đi chưa ổn đâu. Ra được cao tốc thì cứ thế mà chạy thui k phải lăn tăn gì.

Junko

Xe buýt
Đừng nên đi Láng - Hòa Lạc. Sáng nay e lên đến đoạn đường rẽ đi Nhổn thì nước vẫn đang còn sâu lắm chỉ xe tải, xe bus qua được thôi. Ai đi Sơn Tây thì chịu khó đi đường Ngã Tư Sở qua Hà Đông xuống Xuân Mai rẽ lên thì ổn hơn. Xa tí nhưng an toàn hơn.

khoavq

Xe điện
Huhu,
hỏi các cụ đi Thanh Hóa thế nào
chả cụ nào trả lời
mai nhà cháu đi rồi :'(:'(:'(:'(:'(

Các cụ cho em hỏi đường đi từ Hà Nội lên Lạng Sơn có chỗ nào bị ngập không ạ? Ngày mai em có tý việc phải chạy lên đấy. Các cụ trả lời giúp em với. Thanks các cụ (b)

Vietroad111

Xe buýt
--------------------------------------------------------------------------------

Các bác ơi, bác nào biết đường cao tốc làng Hòa Lạc đã thông chưa, em định về Sơn Tây ngày mai mà không biết có đi được không. Ôtô + xe máy, đi cách nào tiện hơn các bác. KHông biết đi đường đê về có bị cấm không.
Mong các bác cho lời khuyên
Em vừa type chưa kịp send thì mất điện, bây giờ em send lại cho Bác đây. Em vừa đi Hòa bình về. Láng - Hòa Lạc vẫn bị ngập tại chỗ giao đường sắt, qua đương 70 rẽ Nhổn một đoạn. Xe 7 chỗ đi được, 4 chỗ thì quay về, xe máy thì có xe cải tiến, xá lan tự chế bằng tấm phản và thùng phi, ... chở Bác qua 30000đ/xe máy + người (hai người cũng vậy - chắc cạnh tranh do đông lắm nên khuyến mại), đặc biệt có suồng động cơ cơm, xe tải của công binh phục vụ nhân dân free nhé :41::41::41:. Em tắc đường mất 2 tiếng do mấy ông này đây. À quên em đi STF nên qua bình thường. Còn đường nữa Hà Đông - Xuân Mai - Sơn Tây matits đi vô tư nhé. chúc Bác thượng lộ bình an. (b)(b)(b)

thuyketcau

Xe máy
Em vừa type chưa kịp send thì mất điện, bây giờ em send lại cho Bác đây. Em vừa đi Hòa bình về. Láng - Hòa Lạc vẫn bị ngập tại chỗ giao đường sắt, qua đương 70 rẽ Nhổn một đoạn. Xe 7 chỗ đi được, 4 chỗ thì quay về, xe máy thì có xe cải tiến, xá lan tự chế bằng tấm phản và thùng phi, ... chở Bác qua 30000đ/xe máy + người (hai người cũng vậy - chắc cạnh tranh do đông lắm nên khuyến mại), đặc biệt có suồng động cơ cơm, xe tải của công binh phục vụ nhân dân free nhé :41::41::41:. Em tắc đường mất 2 tiếng do mấy ông này đây. À quên em đi STF nên qua bình thường. Còn đường nữa Hà Đông - Xuân Mai - Sơn Tây matits đi vô tư nhé. chúc Bác thượng lộ bình an. (b)(b)(b)
Cụ cho em hỏi đường 70 về Nhổn có ngập không ạ .......còn đường nào về được Nhổn không ?????????

Badriver

Xe tải
Pháp Vân đi ổn bác ơi, Civic nhà em vừa lội đến Metro Hoàng Mai làm chuyến hàng chống lũ lúc 19h xong! okie Men (xe liên khách Ninh Bình, Thanh Hóa chạy đầy đường, hehe)

Vietroad111

Xe buýt
Cụ cho em hỏi đường 70 về Nhổn có ngập không ạ .......còn đường nào về được Nhổn không ?????????
Đường 70 về Nhổn em ko rõ nhưng chắc cũng ngập do em biết nó thấp và tiêu nước kém lắm (Ngày xưa em đi nhiều). BÁc muốn đi qua Nhổn thì đi vào đường trường Cảnh sát (cổ nhuế) đi lên xã Tân Lập (huyện Đan Phượng) rẽ ra Trôi - Lai Xá - Nhổn.

luclo233

Xe buýt
Hôm nay em đi Điện Biên không biết tình đường xá thế nào các Bác nhỉ:102: có sạt lở, ngập ở đâu không*-)? nhờ cả nhà chỉ giúp(b)

qisheng

Xe buýt
Láng Hòa Lạc, ngập sâu 60cm dài 200m đoạn đường tàu . sedan nghỉ cho khỏe, ai có nhu cầu cấp bách thì thuê em cõng qua.
Nếu không đi Láng - Hoà Lạc mà đi vòng lối Hà Tây - Xuân Mai - Sơn Tây thì có ổn không bác ơi ? Mai em có việc phải đi lên đó rồi.
Bác nào biết giúp em với (b)

Junko

Xe buýt
Rất ổn bác à. Cứ tự tin mà đi thôi.

Biahoi

Xe hơi
Các bác ơi, đi qua Giáp Bát ra Pháp Vân xe civic hôm nay có đi được ko? Cảm ơn các bác.

Biahoi

Xe hơi
Giáp Bát thì đường khô cong rồi, còn Pháp Vân em chưa rõ.
Em cảm ơn bác. Ở trên em thấy có bác bảo Pháp Vân cũng đi được rồi. Tí nữa em sẽ đi. May đêm qua và hôm nay ko mưa to như dự báo chứ ko thì :'(