Chi hội Thông tin Trao đổi - Cho tặng - Mua sắm đồ Wagon

TOONGJ

Xe tải
Cụ Chánh Hieunam ngắm em con màu xanh với. giá hơn con của em 1 tí là được ạ. Bia em rót sẵn chờ ngày cụ triệu hồi em lên mai thị động rước xe ạ. Xe em sang tuần về với chồng mới rồi

Giaito123

Xe tăng
Cụ Chánh Hieunam ngắm em con màu xanh với. giá hơn con của em 1 tí là được ạ. Bia em rót sẵn chờ ngày cụ triệu hồi em lên mai thị động rước xe ạ. Xe em sang tuần về với chồng mới rồi
Có con mầu xanh của cụ minck sơn lại cho đẹp để bán đấy cụ thử hỏi cụ ý xem

TOONGJ

Xe tải

minck

Xe container
Có con mầu xanh của cụ minck sơn lại cho đẹp để bán đấy cụ thử hỏi cụ ý xem
Nhà cháu ko phải làm lại để bán đâu nhá... nhưng đến bi giờ thì em nó chả còn gì để mà làm... kể cả máy móc và nội thất cũng như trang bị óp sừn...( nhưng ko còn gì làm thì cũng chán nhề )
Muốn rước em nó thì còn phải có duyên...Nếu vô duyên thì xin lỗi nhá :))
(Méo ai tính bán xe mà chọn gói sơn sịn tổng thể, thay toàn bộ gioăng cửa, toàn bộ nẹp cửa và nẹp hốc bánh, thay bơm nước zin, thay mới 2 bi mai ơ trước, sơn chống gỉ toàn bộ trong xe, sơn bi tum chống gỉ hốc bánh, gầm...và còn nữa :)) )

Giaito123

Xe tăng
Nhà cháu ko phải làm lại để bán đâu nhá... nhưng đến bi giờ thì em nó chả còn gì để mà làm... kể cả máy móc và nội thất cũng như trang bị óp sừn...( nhưng ko còn gì làm thì cũng chán nhề )
(Méo ai tính bán xe mà chọn gọi sơn sịn tổng thể, thay toàn bộ gioăng, toàn bộ nẹp cửa và nẹp hốc bánh, thay bơn nước zin, thay mới 2 bi mai ơ trước, sơn chống gỉ toàn bộ trong xe, sơn bi tum chống gỉ hốc bánh, gầm...và còn nữa :)) )
Thế này thì chiều thứ 2 nhất định em phải qua nghiệm thu mới được:D

minck

Xe container

TOONGJ

Xe tải
(Méo ai tính bán xe mà chọn gói sơn sịn tổng thể, thay toàn bộ gioăng cửa, toàn bộ nẹp cửa và nẹp hốc bánh, thay bơm nước zin, thay mới 2 bi mai ơ trước, sơn chống gỉ toàn bộ trong xe, sơn bi tum chống gỉ hốc bánh, gầm...và còn nữa :)) )
Đấy. Em thèm lắm lắm, cũng muốn tiếp nối cụ chăm sóc em nó mà chưa đủ lúa. Mà hơn nữa có duyên với em ý không chứ.

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

minck

Xe container
Sơn chống gỉ cao cấp nipon, toàn bộ trong cánh cửa, sàn xe... (nguyên việc sơn mặt trong 4 cánh cửa phải mời chiên gia dangtan77 đến giúp 1 ngày cho nó kỹ...vì nó ngóc ngách quá nên éo tin thợ sơn, vì sợ nó làm ẩu cho xong việc :)) )

TOONGJ

Xe tải
Sơn chống gỉ cao cấp nipon, toàn bộ trong cánh cứa, sàn xe... (nguyên việc sơn mặt trong 4 cánh cửa phải mời chiên gia dangtan77 đến giúp 1 ngày cho nó kỹ...vì nó ngóc ngách quá nên eo tin thợ sơn, vì sợ nó làm ẩu cho xong việc :)) )
Cụ kỳ công quá. chăm sóc em nó kỹ càng thế này thì lâu già lắm ợ

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Sơn chống gỉ cao cấp nipon, toàn bộ trong cánh cứa, sàn xe... (nguyên việc sơn mặt trong 4 cánh cửa phải mời chiên gia dangtan77 đến giúp 1 ngày cho nó kỹ...vì nó ngóc ngách quá nên eo tin thợ sơn, vì sợ nó làm ẩu cho xong việc :)) )
Lại giống chủ đến thời nhão :)) xe nhà cháu phải 5 năm lần thứ một nữa mới phải nghĩ tới chống rỉ :))

minck

Xe container
Lại giống chủ đến thời nhão :)) xe nhà cháu phải 5 năm lần thứ một nữa mới phải nghĩ tới chống rỉ :))
Mình thích thì mình chống dỉ thôi :))
10 năm em nó mới dc làm đẹp 1 lần nên sao phải xoắn :))
Sâu tạm 1 tý mà ko nói dì
Lột nội : sau 10 năm, ôi thôi ko có 1 cái nút bịt, bùn đất bám 1 lớp
Nhưng sau khi tắm rửa thì lộ ra một màu xanh " huyền thoại" và ko hề bị ghẻ lở hay hắc lào gì nhá...

Hình ảnh khi lột nội y

Chỉnh sửa cuối:

KMS

Xe container
Mình thích thì mình chống dỉ thôi :))
10 năm em nó mới dc làm đẹp 1 lần nên sao phải xoắn :))
Sâu tạm 1 tý mà ko nói dì
Lột nội : sau 10 năm, ôi thôi ko có 1 cái nút bịt, bùn đất bám 1 lớp
Nhưng sau khi tắm rửa thì lộ ra một màu xanh " huyền thoại" và ko hề bị ghẻ lở hay hắc lào gì nhá...

Hình ảnh khi lột nội y
Chọn nửa tháng mới được cái ảnh đưa lên :))

Giaito123

Xe tăng
Sơn chống gỉ cao cấp nipon, toàn bộ trong cánh cửa, sàn xe... (nguyên việc sơn mặt trong 4 cánh cửa phải mời chiên gia dangtan77 đến giúp 1 ngày cho nó kỹ...vì nó ngóc ngách quá nên éo tin thợ sơn, vì sợ nó làm ẩu cho xong việc :)) )
Cái này là định che dấu quá khứ đây mà:D

Mắt đen 69

Xe điện
E là em chỉ kết nhất quả tiết kiệm nhiên liệu. Đi trăm cây mà hết có bốn lít dưỡi :))