Thớt ảnh chính thức của Chương trình SN OF lần thứ 4 - 06/06/2010

buffalo car

Xe điện
Sắp đến giờ phòng chiếu phim SNOF-4 chiều ồ ạt :D, đề nghị các Cụ, các Mợ ổn định chỗ ngồi nào! Dự là trưa này chiếu dài tập nên Cụ nào tranh thủ ra ngoài mua cái bánh mì kẹp thịt và chai Lavie để vào rạp xem để đỡ phải ra ngoài ăn trưa nhá.:!!:)):)):))

Các Cụ đừng la ó nữa! sắp chiếu rồi ~X(. Em ngồi chỗ ngon phết đấy ngắm chưn dài thì chuẩn luôn! hê hê :D=D>

Phờ Râu

Xe điện
em thì post 1 cái ảnh TNV đang chuẩn bị, trang trí khung đặt bánh ga tô ạ

giây phút hiếm hoi để TNV nghỉ ngơi trước giờ khai mạc

ước có xe

Xe đạp
thoải mái quá....
cảm giác năng năng. ảo ảo kiểu gì ý :D
funnnnnnnnnnnnnnnnnnn

NguyenChiVan

Xe tăng
Ôi! Xe đẹp wá! Đứng cạnh cũng sướng

Ống Khói Tàu hỏa

Đội Mông Sấn

Nội thất đời mới

Em chụp bằng ĐT, ảnh hơi kém các pác thông cảm

vitara73

Xe buýt
các bác ơi em có ý kiến, các bác đưa ảnh lên nên có sự tuyển chọn 1 chút,hình nào đẹp thì đưa lên vì nhóm nhảy cũng có người biết về OF, nếu để họ xem những bức ảnh chụp ở các góc độ nhạy cảm thì có lẽ lần sau họ chẳng dám đi làm cho OF nữa đâu. Vì thật ra đây là các nhóm nhảy chuyên nghiệp đã có name, nhưng vì quen biết ở OF nên họ đã chấp nhận ăn mặc và nhảy như thế để phù hợp với yêu cầu của BTC, bản thân bình thường họ sẽ không mặc đồ như thế lên sân kháu lớn (vì như các bác biết các sân khấu lớn khi tổ chức để có sở văn hóa về kiểm duyệt về vấn đề trang phục)... Cho nên tất nhiên là sẽ chẳng ai dám kiện tụng hay ý kiến gì với các bác vì đã biểu diễn thì chấp nhận sẽ bị chụp hình, NHƯNG (lại nhưng lần nữa) các bác hãy nghĩ cho các bạn ấy 1 chút. Em nhớ việc tung ảnh lên OF đã được bàn đến bao nhiêu lần rồi cũng chỉ là mong các bác rút kinh nghiệm, hơn nữa giả sử có người ngoài vào xem những bức ảnh kiểu này thì họ có thể sẽ đánh giá sân chơi OF có gì đó không được "tử tế" cho lắm. Chúng ta vui, chúng ta fun nên đừng để cho người khác cảm thấy buồn và không được tôn trọng! Em cám ơn!
Mình ủng hộ y kiến của Phale mong các bác luon fun

cachoi

Xe điện

vũ đạo "Admin đi xe bửn" mở đầu cho buỗi lễ chính thức

Chỉnh sửa cuối:

NNPK

Xe buýt
Hóa ra là F1 nhà bác,
Hôm qua nó vác Súng khủng của bác ra đòi đổi lấy cái xe độc quyền của F1 nhà em, Thằng trọc nhà e không đồng ý suýt oánh nhau to, may có các Gấu không thì....
Cụ quote thì xóa link ảnh ở trên đi cho đỡ tốn tài nguyên diễn đàn và mọi người không phải xem lại ảnh.

hoavanairbrush

Xe tải
Website
www.hoavan.vn
QuangHao la liếm thế, thớt nhà mình được 1 cái, vác hết sang đây. để gọi điện méc chủ tịch phạt thẻ

ngoaidaona

Xe máy
em hỏi: trả ảnh rồi có phải phọt lên đây nữa ko nhỉ..... chân dung thì em nhiều vô đối :x, các cụ cóp hết rồi thì phọt lên cho nó thống nhất.... chứ nhiều lúc em thấy cứ manh múm thế nào ấy.... thân !

vungoctu

Xe hơi
huhu bùn quá thôi, em bận không đi được hic hic xem các cụ tường thuật vây..

cho_xem_giay_to

Xe điện
Em dự là đoạn này ảnh vô số, vì đông người chụp thế lài cơ mà :)) =))

Phờ Râu

Xe điện
đầu giờ chiều, sân khấu thế này

đến giờ khai mạc đã được dựng lên thế này

công việc dựng sân khấu là hơi khoai, có đủ sự giúp sức của các anh thợ, xe cẩu, xe tải của nhà bếp, BĐH, TNV và các mem :D

trankhangred

Xe tải
các bác ơi em có ý kiến, các bác đưa ảnh lên nên có sự tuyển chọn 1 chút,hình nào đẹp thì đưa lên vì nhóm nhảy cũng có người biết về OF, nếu để họ xem những bức ảnh chụp ở các góc độ nhạy cảm thì có lẽ lần sau họ chẳng dám đi làm cho OF nữa đâu. Vì thật ra đây là các nhóm nhảy chuyên nghiệp đã có name, nhưng vì quen biết ở OF nên họ đã chấp nhận ăn mặc và nhảy như thế để phù hợp với yêu cầu của BTC, bản thân bình thường họ sẽ không mặc đồ như thế lên sân kháu lớn (vì như các bác biết các sân khấu lớn khi tổ chức để có sở văn hóa về kiểm duyệt về vấn đề trang phục)... Cho nên tất nhiên là sẽ chẳng ai dám kiện tụng hay ý kiến gì với các bác vì đã biểu diễn thì chấp nhận sẽ bị chụp hình, NHƯNG (lại nhưng lần nữa) các bác hãy nghĩ cho các bạn ấy 1 chút. Em nhớ việc tung ảnh lên OF đã được bàn đến bao nhiêu lần rồi cũng chỉ là mong các bác rút kinh nghiệm, hơn nữa giả sử có người ngoài vào xem những bức ảnh kiểu này thì họ có thể sẽ đánh giá sân chơi OF có gì đó không được "tử tế" cho lắm. Chúng ta vui, chúng ta fun nên đừng để cho người khác cảm thấy buồn và không được tôn trọng! Em cám ơn!
Em nhất trí ý kiến của mợ Pha Lê và trích đăng lại để nhắc các bác đã post hình edit lại cho mọi mặt được êm xuôi!

Phờ Râu

Xe điện
tập rượt trước giờ thi đấu

ngắm thật kĩ rồi chọc cho chuẩn

một trong những chiếc xe dự thi