Chi hội Thớt ảnh của Mát xa Hội!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Cuong762001

Xe buýt
Dạo này bận quá em chẳng có thời gian chụp choạch gì cả , tí nữa xem còn lương khô không mang ra nhai nốt vậy
@vietqv : Thảo nào hôm nay có số mấy lạ gọi vào máy của em , em ứ nhấc máy , tiếc cho kô Lông quá ...ha..ha

Mazda3301086

Xe buýt
Báo cáo các cụ, các mợ là trưa nay em giao lưu với mợ Merghi roài ạ. Mợ ấy thơm ngọt ngào lắm, em ứ biết diễn tả thía nào cả. Có cụ Hùng sấu sấu và cụ già ham vui Mazda3301086 nữa, mà em gọi cụ Lông thì không dám ra, thía mà bảo là khi nào đi uốn cafe thì bảo cụ, làm mợ ấy buồn lắm.
À hôm nay cụ già ham vui giới thiệu cả em cháu cụ ấy cũng mún gia nhập hội Mazda nữa ạ. Buồn là không có cụ Lông ra để nhận người vào hội.
Hôm nay ngồi nói chuyện với cụ già ham vui, thấy rất là vui, cảm ơn cụ nhiều, lúc nào rảnh cụ nhớ em thì alo em cafe nhé.
Anh em mình chuẩn bị mà nhận án kỷ luật đi, các kuj ấy đang xây dựng mức án đấy, tìm cáh gỡ thôi, đúng là già còn dại, chỉ vì nhiệt tình ko đúng chỗ thôi,,,chít thật............
Kuj Vietqv sắp đi Catba pot cho kuj cái ảnh chụp bằng điện thoại Cát cò 1 và Cát cò 2 để cụ biết trước nè....

[/IMG] Cát cò 2, mình ai đang đọc sách.....

[/IMG] Cát cò 1, ngột ngạt lắm........

Save your trip !

Chỉnh sửa cuối:

Mazda3301086

Xe buýt
Đếch sợ cụ nghiện.....mặc kệ ảnh đẹp của cụ, ảnh xấu em cũng khoe....
Tiếp niềm đam mê híp ảnh...... Bãi Trứng, Quy nhơn, 02 F1 nhà em, máy compact Fuji film s5700.

[/IMG]

[/IMG]

Huế mộng mơ - Lăng Vua Khải Định

Chỉnh sửa cuối:

mecghi

Xe buýt
Lại hoa nào, khi nào các cụ chán thì hú nhé :

Hoa này thì đố các cụ biết là hoa gì ..............???????????????????

Tạm nghỉ đã ...........................
Hoa này giống hoa mận quá cụ nhỉ, nhưng mà nhìn kỹ lại em rằng giống hoa mai. Cuối cùng em cũng không chắc, cụ vào cho em hay là đúng hay sai để em tìm hiểu tiếp. Cơ mà nếu em trả lời đúng thì có được thưởng không ạ?:)

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
@Già ham vui: Em thấy bãi Cát cò 2 được đấy, kím kím nhiều chỗ có kiểu em gái kia ngồi đọc sách cũng hay đớ cụ....
@Mợ Mecghi: Nhớ mợ quá, hôm nay ngồi cạnh mợ mà mùi thơm ngào ngạt của mợ vương vấn trên người em, em quyết định là hôm nay ứ tắm...

mecghi

Xe buýt
@Già ham vui: Em thấy bãi Cát cò 2 được đấy, kím kím nhiều chỗ có kiểu em gái kia ngồi đọc sách cũng hay đớ cụ....
@Mợ Mecghi: Nhớ mợ quá, hôm nay ngồi cạnh mợ mà mùi thơm ngào ngạt của mợ vương vấn trên người em, em quyết định là hôm nay ứ tắm...
Ah, em cũng ủng hộ bãi Cát cò hai, chỗ đó nghỉ ngơi và thư giãn, view cũng đẹp lại xanh mát nữa.

Bác vietqv thân mến: nếu thế thì chắc bác quyết thêm 1 ngày nữa không tắm đi, vì cái mùi đó mà lỡ bám rồi thì bám dai dẳng lắm.:D

nghienOTO

Xe tăng
Hoa này giống hoa mận quá cụ nhỉ, nhưng mà nhìn kỹ lại em rằng giống hoa mai. Cuối cùng em cũng không chắc, cụ vào cho em hay là đúng hay sai để em tìm hiểu tiếp. Cơ mà nếu em trả lời đúng thì có được thưởng không ạ?:)
Sai mợ ạ ....... mợ trả lời gần đúng thì vưỡn đc thưởng như thường mờ .............. cố lên mợ...........

Tiếp nốt vụ hoa để sang chủ đề khác nào ...............

Hoa Lan Hồ Điệp, cái này nuôi 2 năm mới được thía này ............mệt thật ...........

Cuối cùng là E cún đc cụ ntphuong-TV online hội Mát xa ""biếu xén"" đây ....... cụ nào thích F1 thì chịu khó xếp gạch nhá ......................

Lan man quá rùi, thôi E dừng đây nhường các cụ khác tiếp đi nhé .....................

Chỉnh sửa cuối:

nghienOTO

Xe tăng
Anh em mình chuẩn bị mà nhận án kỷ luật đi, các kuj ấy đang xây dựng mức án đấy, tìm cáh gỡ thôi, đúng là già còn dại, chỉ vì nhiệt tình ko đúng chỗ thôi,,,chít thật............
Kuj Vietqv sắp đi Catba pot cho kuj cái ảnh chụp bằng điện thoại Cát cò 1 và Cát cò 2 để cụ biết trước nè....

Save your trip !

Chả có cái dại nào giống cái dại nào đâu ợ , hehhehehehehe ..............

Cuong762001

Xe buýt
ajk , ..ajk . Giữ lại nhá để hôm nào off chính em ngồi cạnh kuj cho mùi nó lây sang

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
ajk , ..ajk . Giữ lại nhá để hôm nào off chính em ngồi cạnh kuj cho mùi nó lây sang
Đến lúc mà đợi off thì nó pha với nhiều mùi roài, sao biết mùi nào của Mecghi nữa ... Hi` hi`

buzzy

Xe tải
Ước gì mình là cha Ran của nàng Mecghi nhỉ

tungford

Xe buýt
Thớt ảnh mà các cụ Spam kinh quá...ẹc ẹc...

honglaumong

Xe tăng
Làm mấy cái chống sì pam nèo. Lại ...ái các Kuj nhá: (l)(l)(l)

sonnguyen

Xe buýt
Hê hê..mẫu này em biết rồi.............

Mazda3301086

Xe buýt
Hôm nào choạch lại ở KSTL cụ HLM cho e biết với nhớ, e có nhiều kỷ niệm với KSTK lắm,,,,anhr cụ đẹp thựt.....

Mazda3301086

Xe buýt
Sai mợ ạ ....... mợ trả lời gần đúng thì vưỡn đc thưởng như thường mờ .............. cố lên mợ...........

Tiếp nốt vụ hoa để sang chủ đề khác nào ...............

Hoa Lan Hồ Điệp, cái này nuôi 2 năm mới được thía này ............mệt thật ...........

Cuối cùng là E cún đc cụ ntphuong-TV online hội Mát xa ""biếu xén"" đây ....... cụ nào thích F1 thì chịu khó xếp gạch nhá ......................

Lan man quá rùi, thôi E dừng đây nhường các cụ khác tiếp đi nhé .....................
Cụ Ngiện quyết định gây chiến rồi đây, cái này đẹp quá,,, xóa phông rất đẹp, e là e mê chó lắm đấy hôm nào đẹp trời làm quả chó nhà em lên thớt cho nó xì pam...

nghienOTO

Xe tăng
Cụ Ngiện quyết định gây chiến rồi đây, cái này đẹp quá,,, xóa phông rất đẹp, e là e mê chó lắm đấy hôm nào đẹp trời làm quả chó nhà em lên thớt cho nó xì pam...
Mời cụ, dạo này bận rộn nhưng cụ quyết chiến thì E cũng quyết chơi ợ ....................

mazuda

Xe buýt
Apple Blossom

Apple Branches.

Violet

Maple Leafs Offspring

And then...

Trạng thái
Thớt đang đóng