Chi hội Thớt dành riêng Matiz groover.

dunglux

Xe hơi
Xe đời bao nhiều? Giá như nào cụ??

Kts Già

Xe buýt
Cụ chuẩn quá, trước khi mua Groove em cũng tìm Van, được anh bạn dẫn vào kho Van, xe vừa về chưa dọn dẹp, phải nói là kinh khủng, xe chạy quá nhiều, tầm trên10v, nội ngoại thất quá xấu, nhìn như xe nát. Qua bàn tay thợ lại long lanh, lại 2-3v. Sau đó e chừa Van luôn
Thì e cũng đã từng ý định mua nên e nghiên cứu mà. Nhiều con bị lỗi hộp số nữa cơ cụ à.

Kts Già

Xe buýt
Đợt đấy e định đổi rio nhưng vỡ kèo nên thôi để đi
Càng đi e càng yêu nó nên thấy tiếc cụ ạ(*)
He. Cụ cứ nói thế e thì quan điểm rõ ràng ngon bổ rẻ trong tầm tiền cụ à. Còn cụ đi xe cao cấp hơn thì ko so đc.;))

b2laimoi_nb

Xe tải
E đồng í với cụ là xiền nào của ấy.nói thật cụ là trong tầm tiền thì e chả chê nó điểm nào
Nhưng tính e lại thích trải nghiệm, con người mà cụ tham lắm nhìn vợ hàng xóm là e lại rạo hết cả rực=)):))

Camrybeo

Xe tải
Dòng này đúng là cách âm tốt với các ồn ào bên ngoài, nhưng lại có tiếng máy to hơn các dòng khác. Em cho là đặc thù của kiểu dáng sì po (sport), và họ cố tình thiết kế vậy. Vì nếu đi bên ngoài thì lại ko thấy tiếng máy rõ như bên trong.

Các cụ cho em hỏi chút là các cụ đi dòng này e có cảm giác âm thanh từ bên ngoài vào xe rất ít. Chỉ có điều nếu ko bật nhạc để xe yên tĩnh khi đạp ga ở ga tốc đầu thấy tiếng máy vào khoang lái khá rõ. Các cụ có bị vậy ko?

Kts Già

Xe buýt
E đồng í với cụ là xiền nào của ấy.nói thật cụ là trong tầm tiền thì e chả chê nó điểm nào
Nhưng tính e lại thích trải nghiệm, con người mà cụ tham lắm nhìn vợ hàng xóm là e lại rạo hết cả rực=)):))
Vậy cụ tranh thủ cái rồi lại quay lại với vk mình thôi.:))

Kts Già

Xe buýt
Dòng này đúng là cách âm tốt với các ồn ào bên ngoài, nhưng lại có tiếng máy to hơn các dòng khác. Em cho là đặc thù của kiểu dáng sì po (sport), và họ cố tình thiết kế vậy. Vì nếu đi bên ngoài thì lại ko thấy tiếng máy rõ như bên trong.
Tiếng máy nghe rõ nhưng ko to ko gây khó chịu. Vì e nghĩ cấu tạo máy để hơi cao nên âm gần taplo nên dễ nghe hơn. Với dòng 1.0 nên máy sẽ kéo rõ hơn. Cá nhân e thì vẫn còn hơn nhiều xe cùng phân khúc cụ à.;)

Kts Già

Xe buýt
E ngồi con city cũng thấy tiếng máy rõ như xe mình luôn.

Nghinam

Xe máy
Website
thuonggiado.xim.vn
Cụ nào xe còn muốn bán không ạ, nhà cháu muốn tìm 1 em cho vợ cả đi che mưa che nắng !

Kts Già

Xe buýt
Các cụ đang đi groove có thấy tiếng máy vào trong khoang lái rõ ko, e thấy rõ nhất là lúc đạp ga mạnh chút. Còn ga vừa nhẹ thì nhỏ. E nhiều lúc ko để ý nhưng nhiều để ý tiếng đó cứ khó chịu. Xe các cụ có thế ko? Và có cách nào khắc phục ko nhể.;)

mrQuick8x

Xe điện
Các cụ đang đi groove có thấy tiếng máy vào trong khoang lái rõ ko, e thấy rõ nhất là lúc đạp ga mạnh chút. Còn ga vừa nhẹ thì nhỏ. E nhiều lúc ko để ý nhưng nhiều để ý tiếng đó cứ khó chịu. Xe các cụ có thế ko? Và có cách nào khắc phục ko nhể.;)
Hôm nào đọ với xe em xem có êm hơn ko cụ nhá:D