Khoe xe Thớt khoe xe hội VW

lapin

Xe container
Ơ, mợ chỉ điểm em đấy à?:21:

Sid

Xe tăng
em đang chém với cụ lapin liên quan gì tới nhà cụ đâu. cụ lapin nói vu vơ chứ có nói tới cái xe nào đâu mà cụ thích với không thích. nếu bài em vi phạm cụ cứ báo bẩm với mod nhé.
mà cụ Hai Binh mở cái thới này coi như cụ ấy là chủ thớt, mà cụ ấy có nói là không được vào đây chơi đâu, cụ cũng vào chơi coi như khách thôi mà :))
Em ko vào chơi. Và em cũng chả phải khách. Cụ ko ở trong hội nên cụ đừng nói chủ quan như vậy. Những câu nói của cụ tuy ko trục tiếp nhưng gián tiếp khiến người khác ko vừa lòng. Cụ nói câu đấy liên quan gián tiếp với em nên em mới góp ý vì m cũng đi vw. Cụ nói nên nói rõ ra tránh gây hiểu lầm ko đáng có. Em ko giỏi đôi co với cụ nên em chỉ mạn phép góp ý như vậy thôi ko gây xích mích.

Haibinh

Xe điện
Chủ tịch hội nhà em đấy nhá. Cụ Sid ấy :-<

Sid

Xe tăng
em té lượn rồi nhưng vẫn bi quăng đá theo, phải gọi cụ ra có xe gầm cao chắn hộ :))

thì em thấy thế nào nói thế, chả lẽ em phải hỏi trước cụ là em nói thế có vừa lòng cụ không à.
chả lẽ cụ thấy xe cụ đang đi đắt tiền, tốt hơn cái xe khác rồi bị so về nét đẹp với xe ít tiền hơn, không tốt bằng là cụ không vừa ý à.

cái đẹp đâu có liên quan tới chất lượng, giá trị đâu. có cái rất tốt nhưng rất xấu, có cái rất đẹp nhưng lại không đắt.
nó có liên quan gì đâu. đây là về mặt thẩm mỹ và mắt nhìn từng người mà :))

cụ cứ như này ra đường còn bị ức chế hơn nhiều. nhất là đậu xe rồi ngồi chờ ai đó rồi nghe mấy chú chém gió quanh đấy chê bai xe cụ thì cụ chỉ nó uất ức mà chịu thôi, chả lẽ xông vào chửi người ta :))

cụ nên luyện bản lĩnh thêm nhé :D
Dạ bẩm cụ em luyện ko nổi, tính em sao em nói vậy. Em ko áp đặt cũng chả bắt ai phải theo mình, nhưng đây là sân chơi chung nên tôn trọng những hòa khí chung chứ ko nên nói những câu hững hờ như vậy. Cá nhân em nhận đủ gạch bên khoe xe rồi nên cũng chả phải luyện. Ngồi chém gió đêm ở bờ hồ hứng cũng đủ cả nên em nghĩ gạch cụ ném em thoải mái em hứng. Em chỉ muốn giữ hòa khí chung chứ ko giữ gì cho riêng em

ngamban

Xe điện
Nói chung đã nói đến xe pháo thẩm mỹ thì là quyền mỗi người, xấu đẹp cũng mắt mỗi người nhìn. Nhưng thú thật là em nghe một số câu cũng thấy là không nên lấp lửng kiểu đó. Hay là đàn ông thì nghe những câu lấp lửng cảm thấy ko lọt tai nhể :-?
Diễn đàn là sân chơi chung nên em thiết nghĩ ko phải cứ thích gì là nói, bất chấp mọi người nghĩ gì, miễn sao thể hiện cái tôi mà chả quan tâm đến ai. Có lẽ nếu thế tốt nhất nên chơi một mình vì cái hội bọn em không có cái văn hóa đó mợ (em đoán là mợ) Hằng Lê ạ.
Em có vài lời vậy thôi, chả muốn gây thêm xích mích. Dù gì thì gì cũng cảm ơn các cụ, các mợ nào đã nghía mắt ghé qua thớt hội tụi em.
Luôn welcome mọi người đưa ra ý kiến thẳng thắn của mình :)

lapin

Xe container
Giá Tiguan là 1 tỷ 180 triệu (sau giảm giá) thì phải mợ ạ!:D

lapin

Xe container
Vậy ạ? Em tưởng có 1 bản 2.0 thôi chứ? Bản 1,180 là như thế nào ạ?

tran_thuat_lai

Xe lăn
em kiếm được cái này hay hay ...cho em post vấy được kgg ợ ...hihi

tranvuhoang2005

Xe điện
xe tít ngon sắp có bản 1.4 tại Việt Nam, theo e cứ như cụ Sid múc về rồi độ đẽo, mở Ecu, remap lại thì công suất lại khoẻ hơn bản 2.0 ấy chứ.

@ Hằng Lê và các bác khác, vì sân chơi chung, chúng ta nên xây dựng cho mục đích mà diễn đàn đã đưa ra, chứ spam, cạnh khoé nhau dù vô ý hay không thì đã có thớt offline, chém gió rồi, ở đây không hay lắm, lại mếch lòng, hihi.

Vậy nhé, thôi thì hoà cả làng cùng Cheers vui!

tranvuhoang2005

Xe điện
em kiếm được cái này hay hay ...cho em post vấy được kgg ợ ...hihi

Xe này thuộc dòng Camper van huyền thoại của VW, có hẳn hội chơi Camper tại Việt Nam. Dạo trước e cũng thấy có 1 e camper gửi tại bãi xe Cửa
Đình Làng Cót, sát khu Chealsea Park, sau đó k thấy gửi nữa.

Xe này chuyên phục vụ cho mục đích camping, du lịch, đầy đủ bếp núc, giường trên xe. Tụi râu ngô độ lại nội thất theo rất nhiều kiểu

kien truc su

Xe hơi
Xe gì nhìn lạ thế cụ Siroco mui trần ạ ?

tranvuhoang2005

Xe điện
EOS đẹp quá, nhưng có nhõn mỗi cái ảnh, ít quá cụ ợ. Hôm nào off mời cụ qua cho AE chiêm ngưỡng dung nhan e nó cụ nhé