Thớt nhà mặt phố cho cccm quan tâm

Trạng thái
Thớt đang đóng

tung1311 .

Xe điện
Về bản chất giá như vậy cao hơn 1 chút so với mặt bằng khu vực đó cụ ạ,nhưng ngôi nhà này theo em phù hợp với ai hiểu sâu về giá trị ngôi nhà hơn là giá bán,nhìn ảnh vậy thôi nhưng hôm qua em dẫn 1 khách qua xem thì nó quá là lộng lẫy,sang trảnh,tiếc là khách em lại không hợp gu giống như cụ,
hôm trước e thấy có cụ nào giao dưới đây còn cao hơn thế này cơ mà nhỉ?

BDS68

Xe cút kít
Người OF
Về bản chất giá như vậy cao hơn 1 chút so với mặt bằng khu vực đó cụ ạ,nhưng ngôi nhà này theo em phù hợp với ai hiểu sâu về giá trị ngôi nhà hơn là giá bán,nhìn ảnh vậy thôi nhưng hôm qua em dẫn 1 khách qua xem thì nó quá là lộng lẫy,sang trảnh,tiếc là khách em lại không hợp gu giống như cụ,
Phong cách này lúc mới thì còn đẹp, sau thời gian sử dụng lúc nó lem nhem nhìn chán lắm mà xử lý lại thì chết tiền. Hướng gì vậy, để lại toàn bộ nội thất ah cụ. Thanks!

P/s: Mô tuýp của cháu chỉ thích thiết kế đẹp, sơn cho đơn giản, còn đồ nội thất cứ gỗ thịt loại tốt như trắc, cẩm lai, mun hay đinh chun cho nó bền và giá trị gia tăng theo thời gian:)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

questravietnam

Xe tải
Phong cách này lúc mới thì còn đẹp, sau thời gian sử dụng lúc nó lem nhem nhìn chán lắm mà xử lý lại thì chết tiền. Hướng gì vậy, để lại toàn bộ nội thất ah cụ. Thanks!

P/s: Mô tuýp của cháu chỉ thích thiết kế đẹp, sơn cho đơn giản, còn đồ nội thất cứ gỗ thịt loại tốt như trắc, cẩm lai, mun hay đinh chun cho nó bền và giá trị gia tăng theo thời gian:)
Mỗi người 1 quan điểm,nhưng nó là đẳng cấp mà cụ,cụ cứ nhìn từ cái cổng đến cái xe thì biết cụ chủ đẹp trai ntn rồi,:D,:D,nói thật dân đen như em cho ở cũng chả dám ở vì sót ý,hôm trước dẫn khách căn này về để ý thấy vàng vàng ở gót chân chả biết thật hay ảo nữa:D,:D ,nhưng khẳng định với cụ toàn bộ là thợ tây cụ nhé,

BDS68

Xe cút kít
Người OF
Mỗi người 1 quan điểm,nhưng nó là đẳng cấp mà cụ,cụ cứ nhìn từ cái cổng đến cái xe thì biết cụ chủ đẹp trai ntn rồi,:D,:D,nói thật dân đen như em cho ở cũng chả dám ở vì sót ý,hôm trước dẫn khách căn này về để ý thấy vàng vàng ở gót chân chả biết thật hay ảo nữa:D,:D ,nhưng khẳng định với cụ toàn bộ là thợ tây cụ nhé,
Vâng xe thì cháu thấy rồi qua đó cũng biết tầm cỡ gia chủ thế nào, còn cái cổng/hàng rào đó cụ cứ tính 10m mặt tiền x chiều cao trung bình x 25tr/m2 cổng, 16tr/m2 hàng rào + ốp mấy cái trụ thì max tầm 400-500tr. Mấy cái kẻ vẽ, phào chỉ, hoa văn cầu kỳ rồi dát đồng hay vàng thì chỉ chết tiền công là nhiều chứ vàng thì không phải là nhiều ạ. Rồi đến bàn ghế, giường, tủ, kệ, đèn chùm, ... cũng phải hợp tông theo phong cách hoàng gia. Phải nói thật kiểu cách này lúc các thứ còn mới và sáng, không xước thì phải luôn bật đèn sáng rực nhìn nó mới lung linh, lộng lẫy và đặc biệt chị em rất thích kiểu nguy nga này.

Thực tế qua thời gian sử dụng tường phào, hoa văn bám bụi lau chùi khó, rồi bong tróc, xước sát, đèn chùm bám bụi bóng cháy, bóng sáng, ..... đặc biệt là các đồ dùng nội thất như giường, tủ, bàn ghế nhìn lem nhem chán lắm. Nhà sếp cũ cháu dùng gần chục năm mà giờ đang tính thay đổi lại hết ạ!

BDS68

Xe cút kít
Người OF
Nói các cụ thông cảm chứ nhà có 5 cái quạt, vài cái điều hoà mà thi thoảng cứ phải tháo quạt với tháo màng lọc điều hoà ra rửa đã thấy bẩn và ngại kinh khủng, còn lau chùi mấy cái bộ đèn chùm này thì thôi rồi. Mệ, bực nhất là bóng nó cháy đi tìm đúng loại để thay thì khó ngang lên trời vì nào hết với không có/không còn loại đấy. Nói chung được thời gian còn sau đó chủ yếu để làm cảnh/trang trí ạ.

Mà mấy cái đồ kiểu này nó cực kén người giúp việc, không khéo suốt ngày phải nghe vợ con nó cằn nhằn với mắng bảo ô sin. Các cụ cứ thử hình dung ông con đi đá bóng về người thì bẩn với đầy mồ hôi nó ngồi dựa lưng uống cốc nước lọc, hay đang ăn con bé nó chớ/đổ lon cô ca ra ghế thì thế nào. Nói chung dùng đồ này/phong cách này phải là người kỹ tính/giữ gìn lắm, phong cách sinh hoạt cũng khác, .... ngồi bàn ăn với mấy thằng bạn là phải cụng ly nhấm nháp tý rượu vang chứ không thể bầy lên cái bàn ăn kia bát mắm tôm với mấy đĩa thịt chó rồi tăm phần tăm bú rượu được :)):)):))

thangdc

Xe buýt

ken091

Xe hơi
Em đang có căn Trích Sài View Hồ Tây, 7 tầng , thang máy, nở hậu, 2 mặt thoáng.... Có cụ nào muốn lên ngắm hồ k ạ.

Nguyễn Long Nguyễn

[Tịch thu bằng lái]
Cần bán nhà mặt phố 224 Thái Hà mới, Đống Đa, Hà Nội.
Diện tích: 60m2 xây 3 tầng, móng 5 tầng, mặt tiền 5m.
Đang cho thuê 50tr/ tháng.
Giá bán: 11.5 tỷ.
Nhà Không có sổ đỏ nhé. Bác nào hiểu luật và đã tìm hiểu qua mà có nhu cầu thì ib em ạ.

Mr Long 0906 995 889

Huongxuka

Xe tải
CÓ CỤ NÀO CÓ NHÀ MẶT ĐẤT, TRÊN DƯỚI 2 TỶ KO Ạ? SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ NHÉ

Huongxuka

Xe tải
có thì có ạ, nhưng cụ có cần qua môi giới k ạ :)
hi, em ko qua môi giới ạ, ai biết nhà dân thì chỉ giúp thôi ạ, chứ e ko mua của người buôn nhà hay môi giới ạ

Thớt nhà mặt phố lại bị xóa rồi . cháu tìm mãi k thấy đâu. Cccm vào đây chia sẻ đi ạ
Cháu đang có con nhà phố ở 77 Trần Duy Hưng 5 tầng, diện tích đất là 90m2. Giá thương lượng đang cho thuê 120 triệu/m2. Cháu bán hộ thôi nhé.

Grandis 2005

Xe điện

Huongxuka

Xe tải

Huongxuka

Xe tải
Bác nào có nhà ít thì đăng lên ạ.

Huongxuka

Xe tải
Nhà phố Mỹ Đình, cách bến xe Mỹ Đình 50m, Diện tích 30m, 4 tầng 2 mặt thoáng, ngõ rộng, oto matit đỗ cửa, giá nhỉnh 2 tỷ.
E cũng đang cần mua mà bác.
E thấy trên mạng có nhà mặt đất chưa đến 2 tỷ. Ở ngõ 183 phố phúc tân. Hoàn kiếm.
Nhưng ngõ hơi sâu nên e ko ưng. Bác nào thích thì search mạng ra ngay. Sổ đỏ cc đấy ạ. Mà mấy chục mét ý

Huongxuka

Xe tải
Nhà phố Mỹ Đình, cách bến xe Mỹ Đình 50m, Diện tích 30m, 4 tầng 2 mặt thoáng, ngõ rộng, oto matit đỗ cửa, giá nhỉnh 2 tỷ.
Nhà này xa quá cụ nhỉ. E đang quanh quanh khu phúc tân. Hoàn kiếm. Hoặc an dương. Ba đình ấy ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng