Thớt rành cho người mới chơi xe đạp!

nam77_nx

Xe tải
Đầu tiên em xin phép cụ Fi cụ No cho em lập cái thớt này để rủ zê các cụ mới chơi ( đặc biệt các cụ gần khu Ngã Tư Sở ) luyện tập hàng ngày cho có hội và đi máu hơn..
Cung luyện tập của em hàng ngày sáng - tối: Ngã tw sở - TT Hội nghị QG - Sân VĐ Mỹ ĐÌnh ( hết đường quay lại ) - rẽ Thiên đường Bảo Sơn - Ngã tư sơ..và chém gió. Cụ nào cùng luyện tập a nhố với em hoặc pm nhé ( 0936.83.83.38 - Em 32 tuổi )
Nhân đây em xin cám ơn các cụ đã tư véo em con ATX750 ( muadem ), ATX790 ,XTC 750(2R+..) chiều nay em đã alo cho bên Giant và lắm đc một số thông tin, sau khi cân nhắc em quyết định ATX750..ra Giant Láng Hạ, ngó thực tế cuối cùng em xuống xiền cho em này

và cái tên

Tổng thể em nó đây ạ

Sau khi ráp xe xong là 16h15p..phi vội về bãi xe vất đấy lấy xe đi đón F1 và Gấu ( tí muộn thì tối có ngủ ngoài trời mưa với Giant#:-s, em quyết định tối nay sẽ khởi động luôn..tắc đường và tắc đường...ôi thằng em sốt sình sịch..cuối cùng thì 18h 50p thèng em cũng đc vui vầy với Giant..do muộn em lược bớt đoạn lên Thiên đường Bảo Sơn..cảm giác phê but hơi ê mông hiiii, sức chưa đuối lắm but thôi buổi đầu tạm thế đã..
tự thưởng cho mình vì quá đói đây ạ

các cụ cuối tuần này đi cung ngắn nào cho em theo với (b)..em sẽ xin ra mắt hội Xế độp luôn với ạX_X
Nhìn cái bánh mỳ em chẳng dám đi xe độp nữa

thongck

Xe tăng
hehe, em đang ấp ủ tour Sài Gòn - Lộc An - Xuyên Mộc, cơ mà chưa chọn được con vợ, cũng chưa tự tin sức khỏe để đi hết tour , nói chung chuyến này rước ẻm về sẽ ngày đêm khổ luyện, cuối năm xách ba lô lên và độp :3 chỉ ngại em Hybrid này độ bền sao bằng MTB, ko biết đi về có banh chành ko :((

Nhân tiện cho hỏi cụ đi con MTB gì? để em tham khảo thử, hehehe, em cũng khoái MTB cơ mà thằng em ở nhà nó bị đau lưng, ngồi MTB ko thoải mái.

ko biết cụ nói em hay nói ai? em sn 90, nhà em ở Xì Phố, mấy địa danh cụ nói em nghe lạ tai quá :D
em độp Boing730 3013 cụ ạk :D. Cụ mún ngồi mtb mà lưng thẳng thì kiếm pô tăng ngắn,đẩy yên về trước hết cỡ :)

Chỉnh sửa cuối:

độc

Xe hơi

tuonghd82

Xe tải
e cũng muốn làm con xe cụ tầm 6tr trở lại.cụ nào có bấm e với nha

nhatuvana123

Xe tải
Em thấy bên Chợi giời có mấy cụ rao đấy. Cụ xem lại mấy bài eben chợ giời đi

Xe Điên

Xe tải
Các cu cho hỏi là đạp hoài mà vẫn thấy mệt thì có sao không ak?

thanhlunt72

Xe hơi
xe em mới lắp mỗi cái chân chống..cái đồng hồ thì nó hết..các cụ tư vấn em thêm cái gì?giá bao nhiêu? và mua ở đâu? để em làm luôn với ạ..còn độ thằng lái thì em rèn vậy hiiii

sake

Xe máy
xe em mới lắp mỗi cái chân chống..cái đồng hồ thì nó hết..các cụ tư vấn em thêm cái gì?giá bao nhiêu? và mua ở đâu? để em làm luôn với ạ..còn độ thằng lái thì em rèn vậy hiiii
49k http://shop.baylenvietnam.com/view/3062/Phu-kien-Dong-ho-xe-dap-cycle-computer/ban-Dong-ho-xe-dap-cycle-computer/ha-noi-Dong-ho-xe-dap-cycle-computer-Do-choi-Xe-Dap/Mua-Dong-ho-xe-dap-cycle-computer.html
Cụ tham khảo xem
Nhờ các cụ trên này tư vấn, em cũng chén quả công tơ mét mắt mèo 8 chỗ cụ Tuấn bờ kè gần HaNoi Club 10 củ rưỡi ah nhầm , 1 củ 5 chục thấy hài lòng .
Cũng các cụ trên đây tư vấn em chén cái ba lô Camelback chỗ cụ Ân
HTML:
http://shop.baylenvietnam.com/
rất vừa miếng .
Cảm ơn cụ đã giới thiệu.

Gaffer

Xe tăng
Choáng thế, cái đồng hồ tốc độ 49K, lúc nào em phải qua xúc về lắp nghịch cho xe thằng cu :)