Thư ngỏ gởi cụ hungalpha.

Trạng thái
Thớt đang đóng

thachnhung

Xe container
Em thấy cụ chã xử lý đúng quy trình ạ. :))

Trutien

Xe điện
Số 2 Ngách 23 ,Ngõ 157 Pháo Đài Láng / Hà Nội
Website
onetechpro.vn
Sao cụ chủ ko chụp lại cái màn hình cho dễ hình dung chứ copy thế kia khó hiểu lắm

Mơ Mer

[Tịch thu bằng lái]
Em bị như này đầy.
Cơ mà em thấy min mốt đi tuần cũng giống như đi câu vậy. Thấy cả đàn cá đấy nhưng nào có bắt đc hết. Giật đc 1-2 con là xách cần về được rồi.
Hay như mấy anh xxx, cả chục xe vượt đèn nhưng anh ấy tóm đc 1-2 xe thôi chứ tóm cả sao đc.
Cho nên cụ cứ bình thản mà đón nhận, nghỉ ngơi 1-2 tuần cho khỏe người rồi vào of vật nhau tiếp.

Với lại min mốt không phải đọc thớt để kiểm tra đâu mà xử theo report. Nhiều người post bài nhảm nhí đến lúc bị chửi thì âm thầm đi theo hoặc tìm comment để report người chửi đấy cụ :))

Cuoihn

Xe tăng
Cụ Chã kiểm tra lại, nick bị khiếu nại là newbieshn không phải newbiess. Nếu cụ Chã chém sai đề nghị cụ tự thiến một tháng rồi nối lại
Chắc không "tự cung" đâu cụ, trong luật làm gì có chém sai là phải tự cung.

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Vụ này mà chã không bem , Ọp phơ nó cười cho lão nhể :)):)):))
Ọp phơ nó đang cười đấy à ;)
Em bị như này đầy.
Cơ mà em thấy min mốt đi tuần cũng giống như đi câu vậy. Thấy cả đàn cá đấy nhưng nào có bắt đc hết. Giật đc 1-2 con là xách cần về được rồi.
Hay như mấy anh xxx, cả chục xe vượt đèn nhưng anh ấy tóm đc 1-2 xe thôi chứ tóm cả sao đc.
Cho nên cụ cứ bình thản mà đón nhận, nghỉ ngơi 1-2 tuần cho khỏe người rồi vào of vật nhau tiếp.

Với lại min mốt không phải đọc thớt để kiểm tra đâu mà xử theo report. Nhiều người post bài nhảm nhí đến lúc bị chửi thì âm thầm đi theo hoặc tìm comment để report người chửi đấy cụ :))
Em thắc mắc với cụ sao lại "vào of vật nhau" ạ ;)

linhocvit

Xe tăng
Em thấy cứ chửi bậy .văng tục lên phạt.. tuy nhiên khi phạt thì phải công khai ngay và luôn kèm theo hình ảnh chứng cứ trong thớt đó để mọi người còn tránh

xe mất phanh

Xe container
Chỉ với còm trên mà cụ cũng định bem cụ ấy thì em thấy hơi cảm tính ạ.
chơi of cho nó fun thôi! chứ e ko có ý muốn tranh dành hơn thua, chửi bới nhau trên đây làm gì! nhiều ông gây sự e còn nhận về nhì cho lành!

nhưng cái kiểu 'thích' thì bem, hay trả lời của mm và của đích danh ông alpha đã tự nhiên thấy éo fun nữa rồi, mang đậm tính cá nhân và chả có tính răn đe éo gì.
mệ, chỉ cần pm hay quote lại bảo thành viên edit lại comment cho phù hợp hoặc bớt căng thẳng đi thì ae nể quá.

ví như đọc cái thớt suất ăn 19k ở Thanh hóa, thành viên cãi chửi nhau như chợ... mình chả liên quan lắm đọc còn thấy chướng mắt... thế mà vẫn chả sao?! chắc để vậy cho nó tăng tính chiến đấu của of?!

Nam_Đà _Nẵng

Xe điện
Em bị như này đầy.

Chả phải , em có thù oán với ai đâu mà vẫn rì bọt đều đều , đơn giản là mỗi lần thế lại được 50k :)):)):))

Mơ Mer

[Tịch thu bằng lái]
Ọp phơ nó đang cười đấy à ;)

Em thắc mắc với cụ sao lại "vào of vật nhau" ạ ;)
Phụ nữ thì 8 chuyện, đàn ông thì "vật" nhau. Cùng là
1 hành động nhưng có tí men vào bàn chuyện chính trị thì khí thế nó phải hoành tráng cụ nhỉ.

cuong1903

Xe tăng
Hớ hớ! Góp ý với ngỏ có mà cả ngày.

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Phụ nữ thì 8 chuyện, đàn ông thì "vật" nhau. Cùng là
1 hành động nhưng có tí men vào bàn chuyện chính trị thì khí thế nó phải hoành tráng cụ nhỉ.
Vật nhao thế có mệt không hở cụ ;)

Mistery

Xe tải
Website
www.facebook.com
Cụ coppy Paste loạn hết cả lên. Dài quá đọc thấy nó xàm xàm bá láp sao á cụ ơi8-}8-}8-}8-}

Trạng thái
Thớt đang đóng