[TVMBX] Thu nhập min 30t/tháng ở Hà Nội có nên mua e attrage không các cụ?

Em cũng thấm dần vụ thiếu thốn xe cộ rồi. Đợt 30/4 bị nhà xe Hà Vy hủy kèo, sau gọi cả cái hà nội không có hãng xe VIP nào còn chỗ để về Hạ Long :))
Hiện tại e cũng đang nghiêng về phương án xe cũ 200-300 đổ lại nhưng ko biết e nào same same như attrage nhỉ? Tiết kiệm, ít sửa vặt, dáng ổn tý, MT cũng đc.
Cụ ít online otofun quá, tầm tiền 200-300 thì morning van là vô đối cụ nhé, đời k quá sâu, lại xe nhập, dáng đẹp, mỗi tội mình sai khi đi nhiều hơn 2 người, cần abcxyz với csgt khi bị giữ lại, cụ chi hẳn 300 thì lấy được van 2016 luôn, xe morning trường hải không có cửa để so đâu cụ, cụ đừng có mua mt, xe mt tỉ lệ dính xe dịch vụ rất cao, còn van k bao h là xe dịch vụ luôn

truonghaf4

Xe đạp
Cụ ít online otofun quá, tầm tiền 200-300 thì morning van là vô đối cụ nhé, đời k quá sâu, lại xe nhập, dáng đẹp, mỗi tội mình sai khi đi nhiều hơn 2 người, cần abcxyz với csgt khi bị giữ lại, cụ chi hẳn 300 thì lấy được van 2016 luôn, xe morning trường hải không có cửa để so đâu cụ, cụ đừng có mua mt, xe mt tỉ lệ dính xe dịch vụ rất cao, còn van k bao h là xe dịch vụ luôn
Thanks cụ, e thấy xe morning dáng cũng ổn nhưng hình như có 1 túi khí thôi à? E lái mới nên hiểu biết ít