[Funland] Thủ và Cuộc đời

dexom

Xe ba gác
Cụ thớt đi Tây Ban Nha lúc nào thì chả thấy nhắc.

FelizS

[Tịch thu bằng lái]
Em là phượt thủ (nhiều cụ độc mồm thì gọi là phịch thủ nhưng em ko chấp loại mõm). Thú của em là đi đến những vùng đất xa xôi gần gũi thiên nhiên, không khí trong lành. Thưởng thức phong cảnh ngoạn mục và những món ăn địa phương.
Mỗi chuyến đi về là lại cho em thêm động lực với cuộc sống, cân bằng áp lực công việc và bon chen nơi thành phố.
Sắp tới em muốn rèn luyện sức khỏe để thêm món treking và hiking hay con gọi cuốc bộ thủ nghĩa là đi bằng đôi chân của mình

Chỉnh sửa cuối:

vndinh

Xe hơi
Mỗi người một hoàn cảnh. Tốt khoe, xấu che. Mình chỉ nhìn thấy mặt sáng trong cuộc sống của người khác còn những khó khăn, vất vả của họ thì không.
Mình phải tự tìm niềm vui trong hoàn cảnh của mình thôi.

agrimeco

Xe lăn
nhu cầu là vô hạn mà khả năng thì hữu hạn nên vốn dĩ ofer luôn luôn Thèm khát những thứ mình chưa có:))

bo kent

Xe tăng
Ở đời em thấy ít ai được sống và làm việc cùng đam mê, vì:
1. Hơn 80% làm việc kiếm cơm và đam mê là mất thóc nên không liên quan đến nhau. Khi dừng kiếm cơm thì đam mê cũng chết, còn sống dành nhiều cho đam mê thì chết đói.
2. Khoảng 10% kiếm tiền bằng chính đam mê của mình. Đây là những người em mong muốn học hỏi họ. Cụ đam mê chơi cá cảnh lại mở hàng setup bể cá, Cụ đam mê câu mở shop bán đồ câu, đam mê phượt bán đồ cắm trại, ... Cụ nào đam mê phịch mở quán Kara, Massage, ..

Thèm khát

Xe điện
Em là phượt thủ (nhiều cụ độc mồm thì gọi là phịch thủ nhưng em ko chấp loại mõm). Thú của em là đi đến những vùng đất xa xôi gần gũi thiên nhiên, không khí trong lành. Thưởng thức phong cảnh ngoạn mục và những món ăn địa phương.
Mỗi chuyến đi về là lại cho em thêm động lực với cuộc sống, cân bằng áp lực công việc và bon chen nơi thành phố.
Sắp tới em muốn rèn luyện sức khỏe để thêm món treking và hiking hay con gọi cuốc bộ thủ nghĩa là đi bằng đôi chân của mình
Quá tuyệt vời Cụ ây, iem cụng mong muốn sớm có cuộc sống như Cụ ạ. Ung dung tự tại và bớt đi áp lực công việc.