[VOC] THƯ XIN LỖI TỪ BAN TỔ CHỨC VOC 2017

VOCTài khoản đã xác minh

Vietnam Offroad Cup
Kính gửi: Quý Vận động viên tham dự Giải Đua xe Ô tô Địa hình Việt Nam (VOC 2017) và khán giả

Trước tiên chúng tôi thành thật xin lỗi tất cả các vận động viên cũng như những người hâm mộ về việc có thông báo này. Ban tổ chức VOC 2017 xin đưa ra thông báo chính thức và duy nhất về sự cố công bố nhầm kết quả ở hạng thi đấu Bán tải Việt Nam và Cơ bản Bán tải.

Nguyên nhân của sự cố

1. Sai sót trong việc nhập và thống kê điểm tại đường thi số 9 (hạng Bán Tải Việt Nam) và đường thi số 7 (hạng Cơ Bản Bán Tải)

2. Thời gian tổng hợp điểm số gấp gáp ngày thi đấu kết thúc muộn nên Ban trọng tài đã có lỗi khi không phát hiện kịp và dẫn đến việc công bố nhầm kết quả.

Chúng tôi lấy làm tiếc vì đã để xảy ra sự cố này, gây ảnh hưởng tới các vận động viên và khán giả.

Ngay sáng 11/9, chúng tôi đã cho công bố lại kết quả chính xác tới các vận động viên, khán giả và đăng tải công khai trên kênh truyền thông bảo trợ thông tin cho giải cũng như những đơn vị có quan tâm. Đồng thời chúng tôi cũng sẽ tổ chức buổi gặp mặt với các vận động viên có liên quan để trực tiếp xin lỗi và trao đổi về sự cố.

Giải Đua xe Ô tô Địa hình Việt Nam từ lâu đã được biết đến là một sân chơi phi lợi nhuận dành cho những vận động viên có niềm đam mê với bộ môn thể thao đua xe địa hình.

Năm nay, giải có quy mô lớn nhất từ trước đến nay và công tác tổ chức đã được nâng cao lên rất nhiều. Có tới hơn 40 đơn vị báo chí/truyền hình với hơn 100 phóng viên tham gia đưa tin trực tiếp, đồng thời lần đầu tiên BTC tiến hình phát trực tiếp các bài thi của ngày thi đấu đầu tiên trên fanpage. Sự cố lần này sẽ là bài học sâu sắc để những mùa giải kế tiếp được tổ chức quy mô hơn, hiện đại hơn, trên tinh thần nguyên vẹn là sân chơi hấp dẫn và công bằng với tất cả các vận động viên.

Rất mong nhận được sự chia sẻ và thông cảm của Quý vận động viên và quý khán giả.

Một lần nữa chúng tôi thành thật xin lỗi Quý vận động viên và quý khán giả.

BTC VOC2017!

Chỉnh sửa cuối:

325

Xe buýt
Gửi quà động viên anh em để cụ ơi Kaka

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

pingpoong

Xe tăng
Em nghĩ thế này:
BTC trao nhầm giải nên bị chửi là đúng ạ. Nói thật em mà bị trao nhầm cũng thấy khó nghĩ quá thể, mừng mừng chém gió tơi tả, khao linh đình và thông báo tin mừng hầm bà rằng thắng cố, rồi tõm cái bị thông báo bị trao nhầm, ừ thì ko phải của mình thì trả, nhưng nhiều cái không thể lấy lại mà trả được thấy khó nghĩ và chéo chéo kinh!
Tuy nhiên BTC đã sai sửa chửa đẻ. Với những lời xin lỗi chân thành kịp thời nhận sai khi nhầm lẫn đáng tiếc do nôn nóng vội vã của BTC.
Em mạo muội chủ quan đánh giá BTC giải quyết hậu quả như thế là dũng cảm và tốt, thể hiện sự quyết tâm phát triển VOC ngày càng lớn mạnh. Có vấp ngã có đau nhưng biết đứng lên đi tiếp thế là tốt là đẹp.
Em nghĩ các cụ bị trao giải nhầm bức xúc chửi mắng là quá đúng và BTC đã lắng nghe tiếp nhận rồi thì mình cũng nên bỏ qua và thông cảm và chia sẻ các cụ nhể. Như thế các cụ đã thể hiện các cụ là người chiến thắng cháy hết mình vì giải đấu được thành công và sự phát triển sau này, chính các cụ đã góp sức cho sự chuyên nghiệp hơn, công bằng hơn và lớn mạnh hơn của giải đấu!
Chúc BTC sau lần vấp ngã này sẽ ngày càng chuyên nghiệp và phát triển
Kính các cụ TVC!

VOCTài khoản đã xác minh

Vietnam Offroad Cup
Em nghĩ thế này:
BTC trao nhầm giải nên bị chửi là đúng ạ. Nói thật em mà bị trao nhầm cũng thấy khó nghĩ quá thể, mừng mừng chém gió tơi tả, khao linh đình và thông báo tin mừng hầm bà rằng thắng cố, rồi tõm cái bị thông báo bị trao nhầm, ừ thì ko phải của mình thì trả, nhưng nhiều cái không thể lấy lại mà trả được thấy khó nghĩ và chéo chéo kinh!
Tuy nhiên BTC đã sai sửa chửa đẻ. Với những lời xin lỗi chân thành kịp thời nhận sai khi nhầm lẫn đáng tiếc do nôn nóng vội vã của BTC.
Em mạo muội chủ quan đánh giá BTC giải quyết hậu quả như thế là dũng cảm và tốt, thể hiện sự quyết tâm phát triển VOC ngày càng lớn mạnh. Có vấp ngã có đau nhưng biết đứng lên đi tiếp thế là tốt là đẹp.
Em nghĩ các cụ bị trao giải nhầm bức xúc chửi mắng là quá đúng và BTC đã lắng nghe tiếp nhận rồi thì mình cũng nên bỏ qua và thông cảm và chia sẻ các cụ nhể. Như thế các cụ đã thể hiện các cụ là người chiến thắng cháy hết mình vì giải đấu được thành công và sự phát triển sau này, chính các cụ đã góp sức cho sự chuyên nghiệp hơn, công bằng hơn và lớn mạnh hơn của giải đấu!
Chúc BTC sau lần vấp ngã này sẽ ngày càng chuyên nghiệp và phát triển
Kính các cụ TVC!
Nhà em cảm ơn cụ đã thông cảm và cho nhà em cơ hội thể hiện trong những mùa sau. Mong rằng những sai sót này không làm phiền lòng các cụ và mong các cụ sẽ luôn ủng hộ nhà em trong mùa giải tiếp theo.

dcfocus

Xe tăng
Em thích văn hóa xin lỗi, sau xin lỗi là rút kinh nhiệm sâu sắc, sau rút kinh nghiệm .... cá nhân em tin BTC VOC cầu thị.

VOCTài khoản đã xác minh

Vietnam Offroad Cup
Em thích văn hóa xin lỗi, sau xin lỗi là rút kinh nhiệm sâu sắc, sau rút kinh nghiệm .... cá nhân em tin BTC VOC cầu thị.
Nhà em cảm ơn sự tin tưởng của cụ đã luôn dành cho VOC

Huyền long

Xe đạp
Em rất cảm thông về việc có sai sót trong khâu tổ chức, vì để tổ chức một giải đấu tầm cỡ chư VOC 2017 không hề đơn giản, phải có sự phối hợp nhịp nhàng, nhuần nhuyễn của rất nhiều bộ phận nên việc sai sót là khó tránh khỏi

Cái quí nhất là BTC đã biết sai, sửa sai và dám nhận sai một cách công khai, thành tâm: Một giải đấu như thế, một BTC như thế sẽ luôn được các con tim nhiệt huyết ủng hộ! sẽ luôn có chỗ đứng bền vững trong cộng đồng yêu xế VN

tung_

Xe máy
sai và biết sửa sai sẽ tạo ra những mùa VOC sau hoàn hảo :))

các cụ ta có câu, đánh người chạy đi, ai đánh người chạy lai. Biết sai và biết xin lỗi thì không ai để bụng. chắc lần sau các bác sẽ làm tốt hơn.

hacongdoan

Xe đạp
Mong mùa sau các bác sẽ làm tốt hơn