[Funland] Thuê đầu gấu

Bopbi_hsgs

Xe container
Có tiền tỏi chắc chắn phải là người giỏi. Cụ ấy sẽ tìm ra cách thức phù hợp. Chắc mở thớt trong 1 phút mất bình tĩnh thôi :D
Dững vụ dư lày, toàn ông có sỏi trong đầu cả, bên kia cũng thía, có khi còn cầm đằng chuôi ý. Đến như thằng tulai học hết lớp 2, giấy tờ đầy đủ mà đòi nó còn khó nữa là ;))

ubisapro

Xe trâu
E hóng kinh nghiệm, khéo có lúc cần :))

bubo

Xe hơi
Mất 4 tỏi thì chị ếu thuê đầu gấu mà thuê luôn đội cầm trịch đầu gấu ấy. Làm có quy trình,bài bản,lại không manh động. Chuẩn luôn :)
Vấn đề là thuê ở đâu đội này được? E quan hệ ko nhiều nên ko tìm được đội này. Ai có giới thiệu e cái!

bubo

Xe hơi
E nói lại bảo chém nhưng 4 tỏi tiền của ông bà nhà e, lúc cần mình sẵn sàng đứng ra mượn các cụ cho nó, đến lúc xong xuôi nó trở mặt mất dậy. Các cụ ko hiểu nó ức, đau thế nào đâu. Đúng là đi đòi nợ là mình thua nó rồi nhưng chả biết cách nào khác. E cũng dân làm công ăn lương thôi, ko có quan hệ nào với công an hay đầu gấu nên phải hỏi các cụ.

vumanhduy

Xe tăng
Cứ lên youtube mở ra chọn thấy anh nào có thứ hạng đặt vấn đề anh ấy sẽ tiếp ngay

Azeglio

Xe điện
Cũng khó hiểu với cụ chủ. Có bản lĩnh cho nợ đến 4 tỷ mà không có bản lĩnh đi đòi.

Hay cụ có khuất tất gì với khoản nợ trên?

Em là dân lành. Nhưng ai cướp của em 4 tỷ thì chắc em thành xã hội đen xì đi đòi.

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Cũng khó hiểu với cụ chủ. Có bản lĩnh cho nợ đến 4 tỷ mà không có bản lĩnh đi đòi.

Hay cụ có khuất tất gì với khoản nợ trên?

Em là dân lành. Nhưng ai cướp của em 4 tỷ thì chắc em thành xã hội đen xì đi đòi.
Có người mẫu người như vậy. Ai cũng như ai sao được.

caisua

Xe lăn
Bán nợ cho nhanh, cầm 2 tỏi đút túi, thuê mướn chi rách việc

Azeglio

Xe điện
Có người mẫu người như vậy. Ai cũng như ai sao được.
Em thật, ngu ngơ ra đời kiếm ăn bị xã hội nó lừa thì âu cũng là được bài học.

Nhưng tiền trong túi của mình bị nó móc không lồng lộn đi đòi mà còn nhờ xã hội đen. Da ông này chắc trắng như trứng gà bóc.

Còn em nói luôn, chủ thớt có tham thì mới gặp thâm.

bubo

Xe hơi
Em thật, ngu ngơ ra đời kiếm ăn bị xã hội nó lừa thì âu cũng là được bài học.

Nhưng tiền trong túi của mình bị nó móc không lồng lộn đi đòi mà còn nhờ xã hội đen. Da ông này chắc trắng như trứng gà bóc.

Còn em nói luôn, chủ thớt có tham thì mới gặp thâm.
Đời nhiều kiểu người, em 1 kiểu, cụ 1 kiểu thế mới có nhiều chuyện để bàn. Cụ giúp được gì e ko cụ?

bubo

Xe hơi
Có giấy tờ j không cụ?
Có vi bằng cụ ạ, đã kiện lên toà nhưng quá lâu và phức tạp, nhiều thứ loằng ngoằng ko tiện kể. Nói chung e làm đủ cách rồi từ tình cảm đến pháp luật, cha mẹ tổ tông nhà nó vào cuộc rồi mà ko được. Thực ra mình cũng biết nó bí nên nó mới cù nhây nhưng chó bậy cắn càn càng ngày càng láo.

Azeglio

Xe điện
Đời nhiều kiểu người, em 1 kiểu, cụ 1 kiểu thế mới có nhiều chuyện để bàn. Cụ giúp được gì e ko cụ?
Nếu cụ có ý hỏi, không biết thật hay đùa, thì em trả lời cụ thế này: Tiền của mình thì chính mình đi đòi thôi. Đừng hy vọng ai đòi hộ. Nếu cụ xác định đòi được thì đòi, không được đồng nào cũng cho nó bài học thì cụ hãy nhờ anh em xã hội.

Gấu cả con gặp con ếch mà con ếch lý lẽ nó đúng thì đừng hòng gấu ăn ếch nhá.

Còn cụ đàng hoàng thì cụ đưa sự vụ nợ nần lên đây anh em tư vấn cho.

Đại Bàng Xuống Núi

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Có vi bằng cụ ạ, đã kiện lên toà nhưng quá lâu và phức tạp, nhiều thứ loằng ngoằng ko tiện kể. Nói chung e làm đủ cách rồi từ tình cảm đến pháp luật, cha mẹ tổ tông nhà nó vào cuộc rồi mà ko được. Thực ra mình cũng biết nó bí nên nó mới cù nhây nhưng chó bậy cắn càn càng ngày càng láo.

Vi bằng ko giải quyết được gì khi ra pháp luật
Cũng định giới thiệu cụ chủ mấy chỗ chiến hữu của em mà cụ chủ có vẻ tiếc 1 nửa
Nhiều nơi cho nó 70% nó cũng ko làm vì thằng nợ quá xương, trừ đội đểu giả muốn lừa cụ thì nó cứ nhận bừa rồi đòi đc bao nhiêu nó xin gần hết của cụ

Thêm nữa là cụ chủ kể sự thật đi, giấu mịa j nữa khi lên trên này ai biết ai, khả năng tham lãi nên lấy tiền cho vay phải ko ?

haidongtay

Xe điện
Thuê đầu gấu làm gì,em có cách cho cụ đòi mà vẫn hợp pháp.Cụ ở kv nào??