[Funland] Thuốc 354

Sukid

Xe đạp
NHưng cảm giac của em là uống thuốc gói ngày xưa tốt hơn thật, hay cũng có thể do giờ bệnh nặng hơn :D

U_OAT

Xe điện
E đã uống rất nhiều cả thuốc tr ong viện và mua hiệu thuốc đối diện viện ( thuốc ngoài ) nhìn chung là như nhau, nhưng mua ngoài đắt gấp đôi gấp rưỡi...
Tâm lý mua trong viẹn vẫn yên tâm hơn.

stella

Xe hơi
Đồng nghiệp em dùng rồi, xuất huyết dạ dày mà dùng cái này khỏi ah.

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Bác có vẻ tinh thông vấn đề cứ như bác là người trong viện hay trong cuộc nhỉ. Bác ko liên quan gì tới thuốc mà cái chữ ký của bác thì bán thuốc lù lù ra thế kia???
Cả cái viện 354 ai mà ko biết ông Trúc khôn ranh, tranh thủ đi đăng ký bản quyền đứng tên ông ấy, trong khi công sáng chế là do người khác. Trước đây thì chả ai quan tâm, thậm chí nhiều người còn không biết cái viện 354 ra sao, ở đâu. Chẳng qua được vài năm nay, viện có chút ít tiếng tăm, và công dụng thuốc được lam truyền. Ông Trúc hay ho vậy, sao dân tình ko mua thuốc ông Trúc sản xuất??? mà cứ phải xếp hàng dài trong viện để mua.
Bệnh viện không phải nhà máy Dược, ko sản xuất kịp để bán cho người bệnh, và cũng tránh tình trạng đầu cơ, kiếm lời của con buôn nên mới hạn chế số lượng bán cho mỗi người vậy. Mục đích chính của viện là sản xuất thuốc cho người bệnh khám chữa trong viện, chứ không có cạnh tranh bên ngoài thị trường bác ạ.
Dù sao cái miệng giếng mà bác nhìn lên nó cũng chỉ to hơn bàn tay chút thôi.
Nếu cái dòng đo đỏ của mợ là sự thật thì theo em cần tẩy chay thuốc của ông Trúc.

trungld

Xe hơi
E đã uống rất nhiều cả thuốc tr ong viện và mua hiệu thuốc đối diện viện ( thuốc ngoài ) nhìn chung là như nhau, nhưng mua ngoài đắt gấp đôi gấp rưỡi...
Tâm lý mua trong viẹn vẫn yên tâm hơn.
Vâng, một phần vì thế mới có cảnh chen nhau ạ. Còn theo em thuốc nào cũng tốt! BVQĐ có quy chế riêng và nhiều ưu đãi nên các bác ấy có thể sx và bán thuốc giá rẻ hơn ạ.

Thuốc nhà em mỗi năm chịu sự quản lý, giám sát của nhiều cơ quan chức năng nên k thể cạnh tranh về giá được. Em đơn cử với các cụ: việc đóng gói - nhà em không thể đóng vào túi ni lông rồi hàn miệng túi lại đem bán (như thế thì bị ngừng lưu hành ngay), mà phải đóng lọ nhựa kín - dán nhãn mác, bỏ trong hộp các tông rồi mới bán ra được ạ. Rồi phải chịu chi phối của các tiêu chuẩn ví dụ GMP nữa. Nhưng chất lượng thì khẳng định là hoàn toàn tương đương - điều này mới quan trọng phải không các cụ!?

Về vấn đề pháp lý hay nguồn gốc thì các cụ tham khảo:
http://doanhnghiepvahoinhap.com.vn/vi-vn/product/thuoc-dieu-tri-da-day-binh-vi-nam_1.aspx
vì em vụng nên cũng chả biết phải trình bày thế nào hơn ạ :)

Chỉnh sửa cuối:

tuanphuongduong

Xe tăng
Em bị loét hành tá tràng 7 năm, khi đau vẫn uống omeprazol thì có đỡ nhưng không dứt được hẳn, thỉnh thoảng rượu vào lại đau, qua thớt này có khi em thử 354 cái xem dư lào

loathanh

Xe máy
May quá em lại hóng được cái thớt này em cũng bị dạ dày

tuanphuongduong

Xe tăng
Thấy ghi là dạ dày, em bị loét hành tá tràng không biết có chữa được không nhỉ

vinatrans

Xe buýt
thuốc này thấy nhiều người dùng

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Báo cáo các cụ thêm là vài người em mách sau khi uống cũng đã đỡ rất nhiều, giống như em. Nhưng các cụ uống rồi cũng đừng chủ quan lại bia rượu ầm ầm thì thuốc tiên cũng chịu.

trungld

Xe hơi
Em bị loét hành tá tràng 7 năm, khi đau vẫn uống omeprazol thì có đỡ nhưng không dứt được hẳn, thỉnh thoảng rượu vào lại đau, qua thớt này có khi em thử 354 cái xem dư lào
Cụ đừng thử ạ. Em nghĩ cụ nên đi khám cẩn thận thì hơn.

huutuyenpr

Xe hơi
Sáng nay lặn lội từ Long Biên đi sớm 7h có mặt để mua thì thấy thông báo bv chỉ bán từ 13h từ thứ 2 đến thứ 6. Đến trưa 12h30 ra BV thì hàng đã dài lắm rồi, nản định đi về nhưng ông bạn cố động viên ở lại. Đến 13h30 thì đến lượt em, nhanh phết. 2 anh em mua được tổng cộng 6 gói, thủ tục đến mua là mua sổ y bạ từ ngoài cổng, viết mỗi tên vào và cầm CMT xếp hàng, họ sẽ lưu số CMT của mình vào máy tính và đóng dấu đã bán thuốc vào sổ y bạ, đúng 1 tháng sau (hết liều) mới được mua tiếp. Chưa uống nên không biết thế nào nhưng thấy nhiều người khen thuốc này tốt, hy vọng thế các cụ ạ.

davidhaii

[Tịch thu bằng lái]
Sáng nay lặn lội từ Long Biên đi sớm 7h có mặt để mua thì thấy thông báo bv chỉ bán từ 13h từ thứ 2 đến thứ 6. Đến trưa 12h30 ra BV thì hàng đã dài lắm rồi, nản định đi về nhưng ông bạn cố động viên ở lại. Đến 13h30 thì đến lượt em, nhanh phết. 2 anh em mua được tổng cộng 6 gói, thủ tục đến mua là mua sổ y bạ từ ngoài cổng, viết mỗi tên vào và cầm CMT xếp hàng, họ sẽ lưu số CMT của mình vào máy tính và đóng dấu đã bán thuốc vào sổ y bạ, đúng 1 tháng sau (hết liều) mới được mua tiếp. Chưa uống nên không biết thế nào nhưng thấy nhiều người khen thuốc này tốt, hy vọng thế các cụ ạ.
Cảm ơn cụ đã chia sẻ cẩn thận quá. Ủn lên cho cụ nào cần.

trungld

Xe hơi
Em cũng ủn lên ạ. Sắp nghỉ lễ dài rồi, chúc các cụ vui vẻ và sức khỏe!

tuvdc

Xe tải
cái này em thấy rất có tác dụng đấy ạ. em có ông anh bị đau dạ dày... suốt ngày nhăn nhó rượu chẳng dám uống. chẳng biết ông ấy nghe đâu người ta nói uống thuốc này là đỡ ông ấy nhờ em mua hộ . em đến mua thì chị bán hàng bảo chỉ cho mua đâu có 1 lần uống tương đương 1-2 gói gì đấy. em nhăn nhó bảo chị cho em mua 1 liều đi ạ nhà em ở xa lắm em đi cả đêm xuống đây mới mua được ( em đi con đờ rem cũ mèm ... hè hè) bác ấy bán cho gấp đôi lượng bán thường. mà ông anh em uống hết 2 liều theo chỉ dẫn giờ không thấy kêu ca gì nữa. lại uống rượu thôi rồi. Túm lại là tốt nhưng có thể với bác thế nào thfi không biết.
còn giá cả thì không đến 1 chai đâu bác ạ. em nhớ cách đây 1 năm em mua đâu hết có 20-30k.gói thì phải!
chúc bác mau lành bệnh

Xetang_bocthep

[Tịch thu bằng lái]
Thuốc tốt đấy các cụ ah, e chuột bạch ùi:)

ChuyenDaQua

Xe tăng
Nhà mình ai còn Bình Vị Nam k,cho em vay một lọ.Mấy hnay em đau quá.

hatdecuoi

Xe buýt
cái món này em cũng ko rõ lắm, em ủn cho cụ chủ vậy, chúc cả nhà mạnh khỏe và an bình.

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Thuốc này với em không ăn thua! 'Chán :(