[Thảo luận] Tí nữa xảy ra án mạng vì Taxi đi láo trước vũ trường NewSquare Daewoo!

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Gặp mấy bác vừa uống rượu trên New xuống thì xong rồi. May mà xe Audi có 1 người đấy. Bình thường có khoảng 4 chú ngồi trên là xong rồi. Trên sàn đấy toàn bộ đội.Đánh nhau suốt ý mà. Bác nào chót dại lên đấy thì cứ cẩn thận. Văn phòng e cũng nhận 1 vụ chỉ vì va chạm vớ vẩn trên đấy mà lôi cả AK ra bắn nhau đấy
Báo cáo anh là trên NewSquare của Daewoo ít ai uống rượu đến mức say, ở đó họ tìm "hàng cao cấp" là chủ yếu ạ !

ông taxi này em dự ở phương xa đi qua đây,chứ quanh đây thì hãng gruop mua sảnh rồi.còn ra đường đêm nhìn xe đẹp thanh niên cầm lái , thì xin đừng giây vào.vì các vị ấy có tiền coi trời bằng vung,và "đá đẩm" nhiều nên có cơ hội "chém chiến' là các vị ấy hành động ngay.

haison77

Xe buýt
Taxi công nhận bựa.
Mà chỉ HN mới lắm hẵng taxi và bựa thế, chứ e thấy trong SG có mỗi 2 hẵng,tài trong đó cũng tử tế với khách hơn .
Trong SG cũng nhiều hãng chứ ợ (Mai Linh, Vinasun, Hoàng Long, Airport...). Có điều đúng là cũng tử tế hơn chút ít. Em ạ nhất là bọn Airport taxi.

Greenwood

Xe buýt
Trong SG cũng nhiều hãng chứ ợ (Mai Linh, Vinasun, Hoàng Long, Airport...). Có điều đúng là cũng tử tế hơn chút ít. Em ạ nhất là bọn Airport taxi.
Lần đầu tiên em vào xì gòn, được ông bạn khuyên, taxi chỉ đc đi vinasun không thì mailinh, đi bon khác nó lừa cho chít đấy :)

xuantan.1987

Xe hơi
Đây là bài học cho những kẻ đi láo, đi ngáo và ... Đừng để đến lúc phải ăn cháo lại kêu tại số mình không may mắn. Các Bác tài luôn phải tâm niệm là: "chúng ta tham gia giao thông cần có văn hóa" . Hy vọng sẽ không có chuyện tương tự xảy ra.

Nokobit

Xe hơi
Website
www.dtm.com.vn
Cụ có dám đứng lại để thử xem nó có dám đâm không ?
Trước cháu gặp 1 vụ cũng chỉ định dơ dao ra dọa nếu thằng kia nó chạy thì thôi ai dè nó đứng lại thách đâm thế là về chầu địa phủ luôn . Chú kia sau bị xử chung thân
Đánh nhau nhiều khi rút dao ra cũng chỉ mong nó chạy để mình đuổi theo chém với vài cái cho nó hoành tráng nhưng nếu nó đứng lại ko chạy thì ko đâm ko chém lại bị quê 8-x
Đọc bài của cụ mà em cứ lăn bò ra cười, hài nhưng mà đúng phết =))

alex_pagulayan

Xe điện
taxi còn đỡ... em ghét mấy ông lái xe bus nhất. ép thì cứ gọi là

lkloi

Xe hơi
hôm e đi 2 bánh ở kđt việt hưng có 2 thằng đua nhau tranh khác nó vượt em mà mỗi thằng 1 bên kẹp em vào giữa làm em vãi cả ***. mả cha chúng nó

keptman

Xe buýt
Ghét nhất là ko có khách thì lững thững, xin vượt ko cho...
Đàm nổ thì phi như ma làm, tạt đầu lung tung...
Có khách thì chả cần làn nào, có chỗ là lao như kiểu đường nhà nó.