tiềm lực đất quảng yên quảng ninh thế nào??

Quan điểm cá nhân em muốn biết có tiềm năng không khi đầu tư bđs các cụ đặt ra câu hỏi "Sau này bán cho ai?". Người cuối cùng mua để ở và kinh doanh? Có thể ở, nhưng đó là một tầm nhìn dài hạn, dân ở đó khá thưa thớt, quỹ đất ở QN còn khá nhiều. Có thể kinh doanh nhà nghỉ, bán tạp hóa cho một hai ông hàng xóm (vậy thì quay lại câu chuyện mua để ở, có người dân ở mới bán tạp hóa được). Kinh doanh, ăn theo VIN? Một khu phức hợp cao cấp như thế, khách hàng tới là giới thượng lưu, chơi gofl liệu có ra ngoài hay đơn giản là ông VIN có để ra ngoài ăn bún phở, ở nghỉ nhà nghỉ bên ngoài khu phức hợp hay k? Hay ông VIN sẽ cung toàn bộ cái đó trong nội khu một cách cao cấp nhất?
LÀ quan điểm cá nhân thôi, có thể nhìn phiến diện nên mong các cụ bỏ quá cho.

0941928758

Xe hơi
Quan điểm cá nhân em muốn biết có tiềm năng không khi đầu tư bđs các cụ đặt ra câu hỏi "Sau này bán cho ai?". Người cuối cùng mua để ở và kinh doanh? Có thể ở, nhưng đó là một tầm nhìn dài hạn, dân ở đó khá thưa thớt, quỹ đất ở QN còn khá nhiều. Có thể kinh doanh nhà nghỉ, bán tạp hóa cho một hai ông hàng xóm (vậy thì quay lại câu chuyện mua để ở, có người dân ở mới bán tạp hóa được). Kinh doanh, ăn theo VIN? Một khu phức hợp cao cấp như thế, khách hàng tới là giới thượng lưu, chơi gofl liệu có ra ngoài hay đơn giản là ông VIN có để ra ngoài ăn bún phở, ở nghỉ nhà nghỉ bên ngoài khu phức hợp hay k? Hay ông VIN sẽ cung toàn bộ cái đó trong nội khu một cách cao cấp nhất?
LÀ quan điểm cá nhân thôi, có thể nhìn phiến diện nên mong các cụ bỏ quá cho.
sale có tâm nhất vịnh bắc bộ

sale có tâm nhất vịnh bắc bộ
Em cảm ơn cụ! Em bên Đất Xanh chuyên phân phối và đầu tư dự án dọc QN. Mặc dù nếu các cụ thích khu nào đất dân em cũng có nguồn từ hàng trăm cộng tác viên cung cấp, để bán hàng em có thể khen cả QN. Nhưng trên quan điểm cá nhân em thì tiền các cụ bỏ ra k phải mua cái quần, cái áo dăm ba trăm. Có cụ bỏ ra đầu tư một mảnh đất là ki cóp cả đời, mồ hôi nước mắt (k tính các cụ làm sạch tiền) nên dẫn vào đường lụt vì lương tâm có răng nên nó cũng cắn đau lắm. Mình quan điểm sao nói vậy, nhìn nhận đánh giá tự các cụ. Với lại cộng sinh mới lâu dài, ký sinh nhanh chết lắm cụ =))

haitac2001

Xe tải
em có quy hoạch 1/2000 toàn bộ 7200ha của hạ long xanh, cụ nào cần cứ ibox em ạ! đang lập quy hoạch 1/500
Dự án này để hoàn thiện thủ tục pháp lý và triển khai thi công thì nhanh cũng fai tầm cuối 2021 mới có thể làm đc. h lập quy hoạch 1/500, thẩm định, phê duyệt và xin chủ trương đầu tư của chính phủ thì còn nan giải lắm.
Cụ gửi mình nhé: chungkhoansaleoff@gmail.com , tks cụ

Golden_Coin

Xe tải
em có quy hoạch 1/2000 toàn bộ 7200ha của hạ long xanh, cụ nào cần cứ ibox em ạ! đang lập quy hoạch 1/500
Dự án này để hoàn thiện thủ tục pháp lý và triển khai thi công thì nhanh cũng fai tầm cuối 2021 mới có thể làm đc. h lập quy hoạch 1/500, thẩm định, phê duyệt và xin chủ trương đầu tư của chính phủ thì còn nan giải lắm.
Em đang nghiên cứu khu này, thấy họ quảng cáo có phê duyệt 1/500 rồi. Cụ làm ơn cho em xin quy hoạch vào Nguyenbui.ltd@gmail.com nhé. Cám ơn cụ nhiều.

enghoang

Xe buýt
vâng. từ khi thông cầu. khu này chuyển thành cửa ngõ của vịnh hạ long và quảng ninh. từ hà nội xuống chỉ 1h30ph đi toàn bộ cao tốc. từ đây có thể đi cát bà, hạ long, tuần châu, ra vịnh ..../ đất ở đây còn rất nhiều đặc biệt đất ngập mặn đang dùng nuôi thủy sản. nếu anh vin làm đc nơi này nên cơm cháo thì sẽ là cửa ngõ du lịch của quảng ninh
cụ nhầm nhọt thế nào, đi cao tốc thẳng tiến HL đâu cần qua Quảng Yên. đất này hết vị rồi cụ, chỉ còn một ít ven biển, bán đảo có lên do gần đg cao tốc.

meokodunghang

Xe máy
để em phân tích theo hiểu biết hạn hẹp của em về khu vực này cho các cụ nghe ạ :
1/ giao thông: từ hà nội hải phòng sẽ đi qua quảng yên, bằng đường xuống tại xã tiền an + hà an. sắp tới có thêm đường xuống tại xã hoàng tân. => đây là lợi thế cực lớn vì là cổng đón các khách từ hà nội hải phòng trên tuyến cao tốc.
2/ địa hình và diên tích đất. với địa hình nhiều đầm lầy. đất rộng người thưa. giá đất đang chỉ vài triệu 3-5-7 một mét. các cụ có thể bỏ không vài năm ko để í tới. đảm bảo sẽ sốc khi ngó đến. với đầu tư trung dài hạn.
3/ nhiều nhà đầu tư lớn : vin. amata, và vài cái tên khó nhớ. thì chắc chắn khu vực này sẽ sốt không kém hùng thắng bây giờ đâu ạ. tấc nhiên là trong trung và dài hạn. chứ ngắn hạn sẽ ko bao giờ có.
em ko bán dưới này nhưng sắp tới sẽ ôm một ít :D cụ nào theo em ko :))

tranthaiduc

Xe buýt
Em có mảnh đất canh tác ở sát đập của hồ Yên Lộc.(cuối đường đồng đăng) TP Halong.em muốn tìm thông tin quy hoạch quanh khu này có cụ nào biết giúp em với.em cảm ơn

bds1977

Xe hơi
để em phân tích theo hiểu biết hạn hẹp của em về khu vực này cho các cụ nghe ạ :
1/ giao thông: từ hà nội hải phòng sẽ đi qua quảng yên, bằng đường xuống tại xã tiền an + hà an. sắp tới có thêm đường xuống tại xã hoàng tân. => đây là lợi thế cực lớn vì là cổng đón các khách từ hà nội hải phòng trên tuyến cao tốc.
2/ địa hình và diên tích đất. với địa hình nhiều đầm lầy. đất rộng người thưa. giá đất đang chỉ vài triệu 3-5-7 một mét. các cụ có thể bỏ không vài năm ko để í tới. đảm bảo sẽ sốc khi ngó đến. với đầu tư trung dài hạn.
3/ nhiều nhà đầu tư lớn : vin. amata, và vài cái tên khó nhớ. thì chắc chắn khu vực này sẽ sốt không kém hùng thắng bây giờ đâu ạ. tấc nhiên là trong trung và dài hạn. chứ ngắn hạn sẽ ko bao giờ có.
Em có mảnh đất canh tác ở sát đập của hồ Yên Lộc.(cuối đường đồng đăng) TP Halong.em muốn tìm thông tin quy hoạch quanh khu này có cụ nào biết giúp em với.em cảm ơn
đất rẻ đấy nhưng toàn 300 m thì cũng tỉ rưỡi rồi

Jiren198

Xe điện

0941928758

Xe hơi
hạ long dân có 300k dân, vin làm chưa chắc đã full dân đâu

ndc_thailand

Xe tải
Có tái định cư hay phân lô gì ko cụ?