Tiếng kêu lạ trên FORTE

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Các cụ muốn không kêu nữa chứ gì? Theo em cứ nhúng tất cả xe vào bể dầu rán là đảm bảo 100% không còn tiếng kêu. Kể cả tiếng nổ của máy.....:21::21::21:. Xe Forte của em có hôm nó còn rên ư ử nữa cơ.....:)):)):)). Bó phanh.

xe365vn

Xe container
Xe léo nào chẳng kêu, Acc 08 kêu ầm ầm kìa cụ ! Mệ kiếp, cứ xe kêu là bị chê kém hơn xe Nhật ... :102:
cụ đúng là fan cuồng của Forte
động đến 1 phát là nhảy dựng lên như choi choi
e để ý cụ comment nhiều rồi
:21: :21: ...... :21:

cocsku

Xe cút kít
Nếu thấy nghi ngờ cụ chủ thớt vẫn nên qua thợ kiểm tra lại xem. Vì nếu có vấn đề ở hộp số thường rất nghiêm trọng, khắc phục càng sớm càng tốt. Lỗi này chắc không phải do xe của cụ là xe Hàn, bất kỳ xe nào cũng có thể mắc dù Hàn, TQ hay Nhật, Đức...v.v

Cuabien

Xe điện
cụ đúng là fan cuồng của Forte
động đến 1 phát là nhảy dựng lên như choi choi
e để ý cụ comment nhiều rồi
:21: :21: ...... :21:
Thứ nhất là em chạy quá nhiều đời Kia rồi và thấy nó cũng chẳng thua kém gì ! Cái kém duy nhất của nó là thương hiệu KIA.

Thứ 2 là toàn bị mấy ông chưa biết là chạy xe gì nhưng cứ nói đến xe Hàn là kêu không thể bằng xe Nhật. Nghe phát chán !!! :mad:

Những gì tốt nên công nhận, đừng phủ nhận sự cố gắng của các hãng xe Hàn ! Người ta đang sản xuất ra 1 sản phẩm mà nếu cũng y như vậy của Nhật chắc khó có giá thấp thế cho các cụ thỏa mãn cái sứơng khi cưỡi !

dunlopillo

Xe buýt
Forte của tôi cũng có tiếng kẹt kẹt khi nhả phanh để đi. Tôi thấy cái này có gì quan trọng đâu nhỉ. Chẳng qua là tiếng má phanh ma sát với đĩa phanh thôi.

sadam262

Xe buýt
Forte của tôi cũng có tiếng kẹt kẹt khi nhả phanh để đi. Tôi thấy cái này có gì quan trọng đâu nhỉ. Chẳng qua là tiếng má phanh ma sát với đĩa phanh thôi.
Chuẩn không cần chỉnh.....
Khi rà phanh hay bi tiếng kêu đó thôi, nhất là vừa rửa xong hoặc trời mua...có gì mà các cụ ngay nhỉ...em là cứ vô tư đi, đỡ đau đầu....nhiều cụ cứ tưởng này tưởng kia phát ốm :))(khéo đang khỏe mạnh thành ốm liệt dương mất)
Em lượn,....