Thông báo Tiếp thu ý kiến đóng góp để phát triển OF

Tolam

Xe hơi
cháu chào các cụ ạ! các cụ cho cháu hỏi là nhưng thớt như thế nào thị bị xoá ạ! cháu tạo cáis thớt trong OF cafe để ae giao lưu cho vui . không hiểu lý do gì mà chưa đầy 24h cụ add đã xoá mất tiêu ạ. các cụ giải đáp cháu rõ hơn được không ạ

Bông Xương Rồng.

[Tịch thu bằng lái]
Cụ OF-TTRV , em đã vang cụ ở đây (còm #2) vì cụ điều hành tuỳ thiên vị. Em mượn còm ấy để vang và thớt này để post vì các thớt có liên quan đều bị khoá

https://www.otofun.net/threads/mod-cho-em-hoi-tai-sao-nick-em-bi-do.1069160/#post-29913515

Ở thớt "OF lại có thành viên như thế này sao", thay vì công khai giải quyết, cụ lại lặng lẽ khoá thớt ngày 28/8. Nick @vuthanhvvan bị xì lốp và không được nhận mã vodka trong lúc các nick bị xì lốp, thậm chí bị tịch thu bằng lái khác vẫn được tăng mã vodka.

Ngày 5/9; thớt này bất ngờ được mở lại cho nick phuonghuongngoc vào còm, rồi lại khoá. Nick vuthanhvan bị tịch thu bằng lái.

https://www.otofun.net/threads/cha-nhe-tren-of-ma-lai-co-thanh-vien-the-nay-sao.1086952/page-4

Cách xử lý không minh bạch chứng tỏ cụ thiên vị đối với một số nick có quan hệ quen thân ngoài đời; tiếp tay cho họ truy đuổi xung đột cá nhân với các nick khác; nhất là che giấu thực trạng các tập đoàn BRL cậy mã lực cao bắt nạt các nick mã lực yếu ngoài quán cf.

Còm này em không kiện cáo gì, chỉ nêu rõ lý do vì sao em vang cụ.

Website
www.otofun.net
Cụ OF-TTRV , em đã vang cụ ở đây (còm #2) vì cụ điều hành tuỳ thiên vị. Em mượn còm ấy để vang và thớt này để post vì các thớt có liên quan đều bị khoá

https://www.otofun.net/threads/mod-cho-em-hoi-tai-sao-nick-em-bi-do.1069160/#post-29913515

Ở thớt "OF lại có thành viên như thế này sao", thay vì công khai giải quyết, cụ lại lặng lẽ khoá thớt ngày 28/8. Nick @vuthanhvvan bị xì lốp và không được nhận mã vodka trong lúc các nick bị xì lốp, thậm chí bị tịch thu bằng lái khác vẫn được tăng mã vodka.

Ngày 5/9; thớt này bất ngờ được mở lại cho nick phuonghuongngoc vào còm, rồi lại khoá. Nick vuthanhvan bị tịch thu bằng lái.

https://www.otofun.net/threads/cha-nhe-tren-of-ma-lai-co-thanh-vien-the-nay-sao.1086952/page-4

Cách xử lý không minh bạch chứng tỏ cụ thiên vị đối với một số nick có quan hệ quen thân ngoài đời; tiếp tay cho họ truy đuổi xung đột cá nhân với các nick khác; nhất là che giấu thực trạng các tập đoàn BRL cậy mã lực cao bắt nạt các nick mã lực yếu ngoài quán cf.

Còm này em không kiện cáo gì, chỉ nêu rõ lý do vì sao em vang cụ.
Gửi bác,

Việc vang/vod BDH đã nói rất nhiều lần đấy là quyền cá nhân của mỗi thành viên, chơi vang/vod sao cho nó đúng mục đích tránh lạm dụng gây mất đoàn kết, sự ổn định của diễn đàn.

2 dẫn chứng của bác tôi không là người xử lý do vậy. Bác quy kết tôi điều hành thiên vị là quy kết tuỳ tiện, vô căn cứ:

Mời bác nghỉ 10 ngày về lỗi đã nêu ở trên.

Thân!

xe zom

Xe tăng
Cụ cho em hỏi hình ảnh của em bị dính mã độc thì bây giờ em phải làm gì vậy Cụ ? Cám ơn Cụ.

nghithinh

Xe hơi
Em hóng để biết thêm ạ

Matocdo2426

Xe hơi
cụ nào ân xá cho nhà cháu với ạ , nhà cháu đi được gần 5 năm rồi mà nick vẫn bị treo bánh ạ

Em thì chém liền tay, mà thời gian mỗi còm các cụ để cách xa quá nên đôi khi muốn chém gì đó nhanh thì phải đợi 1 khoảng thời gian ko đáng có!
Mong các mod xem xét rút ngắn từ 45-50s xuống còn 30s ( tức là mỗi còm cách nhau khoảng 30s ạ)
Thanks for you! :)

nguyenlananh987

Xe tải
các cụ cho hỏi là em muốn đăng bài trong chợ giời thì cần 100 bài viết
vậy cho em hỏi là 100 bài viết đó em phải post tại đâu ạ
Cụ vào mục thảo luận ko mua bán gì đều được hết .

vitchip03

Xe hơi
hóng những góp ý hay

huongdt79

[Tịch thu bằng lái]
Trước tiên xin phép nói thế này. Diễn đàn Otofun phần lớn là những cụ có thu nhập và năng lực giỏi :D ko giỏi chả sắm dc xe hơi đâu :D trừ các cụ cắp ô thì ko biết rõ. Gần đây OF phát triển mạnh mẽ dẫn tới có nhiều cụ ko có xe cũng vào sinh hoạt :D đó là điều tốt nhưng em vẫn thấy OF nhà mình ko hề thiếu nhân tài

Vậy mạn phép góp ý BQT ko nên sử dụng KDCN để làm Mod. Công minh tới đâu cũng ko thể tuyệt đối dc, mà dù có công minh thì cách xử phạt cũng ko làm người bị phạt phục dc. Diễn đàn mình nhiều nhân tài, chọn người biết quản lý xây dựng nội dung thu hút thành viên cho Box chứ đừng nên chọn TV quen biết hoặc mấy bác quản lý chỉ thích hạ đao. Mod không phải ĐAO PHỦ

cia1591991

Xe tải
Trước tiên xin phép nói thế này. Diễn đàn Otofun phần lớn là những cụ có thu nhập và năng lực giỏi :D ko giỏi chả sắm dc xe hơi đâu :D trừ các cụ cắp ô thì ko biết rõ. Gần đây OF phát triển mạnh mẽ dẫn tới có nhiều cụ ko có xe cũng vào sinh hoạt :D đó là điều tốt nhưng em vẫn thấy OF nhà mình ko hề thiếu nhân tài

Vậy mạn phép góp ý BQT ko nên sử dụng KDCN để làm Mod. Công minh tới đâu cũng ko thể tuyệt đối dc, mà dù có công minh thì cách xử phạt cũng ko làm người bị phạt phục dc. Diễn đàn mình nhiều nhân tài, chọn người biết quản lý xây dựng nội dung thu hút thành viên cho Box chứ đừng nên chọn TV quen biết hoặc mấy bác quản lý chỉ thích hạ đao. Mod không phải ĐAO PHỦ
Chí lý, kính mợ 1 ly

Jimmy_

Xe tải
như cháu thấy cái chợ giờ bây giờ các con buôn vào kinh quá. nên lắm phốt quá ạ.
Cháu đề xuất các lãnh đạo nâng điều kiện đăng bài trong chợ giời lên 200km đi ạ.

blackcat2112

Xe hơi
em oánh dấu ak.

VIỆT ANH

Xe điện
Nhờ cụ OF-Patrol giúp em cách xóa tin nhắn inbox với,em tìm mãi không thấy chức năng này .
Thanks cụ.

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Nhờ cụ OF-Patrol giúp em cách xóa tin nhắn inbox với,em tìm mãi không thấy chức năng này .
Thanks cụ.
Cụ vào inbox, đánh dấu thư nào cần xóa thì tick vào ô ở đầu, nó sẽ hiện nay bảng lựa chọn, chọn xóa là xong

VIỆT ANH

Xe điện
Cụ vào inbox, đánh dấu thư nào cần xóa thì tick vào ô ở đầu, nó sẽ hiện nay bảng lựa chọn, chọn xóa là xong
Em tick vào nó toàn báo là có 1 thư mới chưa đọc.Chứ không hiện ra bảng lựa chọn để mình xóa như lúc trước cụ ạ.
Tình trạng này em bị lâu rồi mà nay mới hỏi.

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Em tick vào nó toàn báo là có 1 thư mới chưa đọc.Chứ không hiện ra bảng lựa chọn để mình xóa như lúc trước cụ ạ.
Tình trạng này em bị lâu rồi mà nay mới hỏi.
Cụ vào hộp thư outbox, có thể cụ bị đầy thư gửi đi