Thông báo Tiếp thu ý kiến đóng góp để phát triển OF

anhdung1

Xe điện
Em có ý kiến, xin phép BQT mở ra mục report báo cáo các nick bình luận phá hoại, kích động, spam được ko ạ ?

cá nhân em muốn báo cáo nick clone âm binh namtuoc1984 đã bị tịch thu bằng lái nhưng vẫn tiếp tục lập clone vào spam kích động quậy phá từ forum này sang forum khác

Chỉnh sửa cuối:

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Em có ý kiến, xin phép BQT mở ra mục report báo cáo các nick bình luận phá hoại, kích động, spam được ko ạ ?

cá nhân em muốn báo cáo nick clone âm binh namtuoc1984 đã bị tịch thu bằng lái nhưng vẫn tiếp tục lập clone vào spam kích động quậy phá từ forum này sang forum khác

Chữ "báo cáo " nằm góc dưới bên trái mà cụ

Tintolaioto

[Tịch thu bằng lái]
Cụ Mod cho em hỏi sao nhiều bài trong box chợ giờ trên 10 ngày vẫn tồn tại ạ?
Mà vào box chợ giời giờ đến hơn 2/3 là bài các cụ kdcn.

Cụ Mod cho em hỏi sao nhiều bài trong box chợ giờ trên 10 ngày vẫn tồn tại ạ?
Mà vào box chợ giời giờ đến hơn 2/3 là bài các cụ kdcn.
Thời gian vừa qua diễn đàn đưa phần tự khóa thớt vào trong khu vực TTRV. Để thành viên sau khi giao dịch xong có thể tự khóa thớt, nên BĐH để lại cho thành viên biết và làm quen dần nhé.

Muon_biet

Xe cút kít
Thưa các cụ, các mợ!

BĐH luôn lắng nghe các ý kiến của các cụ, các mợ để OF ngày càng phát triển và phục vụ tốt hơn cho cộng đồng.

Mọi ý kiến đóng góp xin vui lòng đưa vào đây.

Trân trọng
Em muốn hỏi cho rõ thôi nhé, vì sự việc xảy ra đã xong từ hôm 21/4/2021 rồi ạ: cho em rõ lỗi xì lốp của em mà cụ 141 xì cho đến hết ngày 21/4 là lỗi gì ạ? em muốn biết để tránh mắc phải lần sau. Thành thật cảm ơn nhiều!

Em muốn hỏi cho rõ thôi nhé, vì sự việc xảy ra đã xong từ hôm 21/4/2021 rồi ạ: cho em rõ lỗi xì lốp của em mà cụ 141 xì cho đến hết ngày 21/4 là lỗi gì ạ? em muốn biết để tránh mắc phải lần sau. Thành thật cảm ơn nhiều!
Chào bác

Bác bị phạt vì cố tình vi phạm nội quy diễn đàn. Bác đã từng bị nhắc nhở, trích dẫn nội quy, khóa thớt vì cho thuê xe, sau đó bác vẫn tiếp tục vào thớt khác quảng cáo, rao vặt cho thuê xe. Bài vi phạm của bác sau khi bị rút thẻ BĐH đã sửa, ghi luôn lỗi trên bài quảng cáo, rao vặt trái quy định. Thiết nghĩ bác chơi nhiều trên OF thì bác quá biết lỗi của bác. Bác không nên hỏi cái này thì đúng hơn.

Muon_biet

Xe cút kít
Chào bác

Bác bị phạt vì cố tình vi phạm nội quy diễn đàn. Bác đã từng bị nhắc nhở, trích dẫn nội quy, khóa thớt vì cho thuê xe, sau đó bác vẫn tiếp tục vào thớt khác quảng cáo, rao vặt cho thuê xe. Bài vi phạm của bác sau khi bị rút thẻ BĐH đã sửa, ghi luôn lỗi trên bài quảng cáo, rao vặt trái quy định. Thiết nghĩ bác chơi nhiều trên OF thì bác quá biết lỗi của bác. Bác không nên hỏi cái này thì đúng hơn.

Tks cụ nhé, vì em đọc nội quy bổ sung của Amin thì thấy: không lập thớt cho thuê xe có lái, tự lái và chở hàng bằng xe cá nhân. Chứ nếu trả lời các cụ lập thớt thuê xe cũng mắc lỗi thì em mới hỏi vậy thôi, xin cảm ơn cụ đã trả lời!

ntvinh1602

Xe buýt

Các admin xem xét sửa lại cái chỗ reaction score kìa. Em dùng giao diện tiếng anh nó vẫn là cái placeholder text.

Ngo Rung

Xe lăn
Cái quảng cáo Vua bếp này khó chịu quá cán bộ Chã ơi :(

Vớ vẩn thôi

Xe điện

Tôi vừa bị xì hơi lốp ở thớt Hồ Duy Hải...Do chã 141 bem . Tâm phục khẩu phục hay không thì không bàn nhưng cá nhân tôi luôn ý thức về các còm của mình . Đây là ví dụ ạ ! Ai đó có thể giải thích cho tôi bị "phạm húy" chỗ nào được không ạ . Trân trọng .

View attachment 6414106
Tôi vừa bị xì hơi lốp ở thớt Hồ Duy Hải...Do chã 141 bem . Tâm phục khẩu phục hay không thì không bàn nhưng cá nhân tôi luôn ý thức về các còm của mình . Đây là ví dụ ạ ! Ai đó có thể giải thích cho tôi bị "phạm húy" chỗ nào được không ạ . Trân trọng .
Chào bác

Ngay ngoài quán cà phê có thớt thông báo những bài bị kiểm duyệt. Nhưng có lẽ bác không chịu đọc nên dẫn đến vào đây thắc mắc.

Bài của bác dính phải từ kiểm duyệt, hệ thống tự đưa vào kiểm duyệt, cái kiểm duyệt này có thể từ bài của bác hoặc bài bác trích dẫn. Sau khi kiểm tra em thấy đã có thành viên BĐH duyệt bài của bác. Bác vào đây đọc để biết rõ hơn. Cám ơn bác!

C.R.S

[Tịch thu bằng lái]
Cụ Chã cho em hỏi. Không hiểu tại sao lại tịch thu nicl CRS của em trong thớt Syri với lý do Spam? Em xin đảm bảo những nội dung trong đó không hề Spam và cũng không vi phạm nội quy của diễn đàn.

Cụ Chã cho em hỏi. Không hiểu tại sao lại tịch thu nicl CRS của em trong thớt Syri với lý do Spam? Em xin đảm bảo những nội dung trong đó không hề Spam và cũng không vi phạm nội quy của diễn đàn.
Chào bác
Sau khi kiểm tra, thấy bác lập âm binh vào đăng viết bài luôn khiêu khích các thành viên khác, xúc phạm thành viên khác và đã bị tịch thu bằng lái vĩnh viễn. Từ ghi kèm Spam là bao gồm tất cả các lỗi. Bác tiếp tục đăng viết bài như dưới ngay lập tức sẽ bị tịch thu bằng lái cũng như BĐH không chấp nhận bất kỳ thắc mắc, khiếu nại vấn đề này thêm một lần nữa, tất cả các nick tham ra sẽ bị Ban có thời hạn đến vĩnh viễn. Trân trọng!

cực chẳng đã tôi phải dùng clone này để kêu... oan cho chính chủ anhkhoai

Trước có ông nào lập thớt về giá Vắc xin (sau bị gộp vào thớt chung) , đại khái anh em vào có người bảo rẻ đắt... có một ông vào đá đểu bảo vẫn rẻ hơn ngoáy mũi 250k.

Tôi bực quá mới bảo hắn là tráo trở, vì rõ ràng xét nghiệm mất phí là bình thường, ở đâu cũng mất phí hết nếu anh xét nghiệm cho mục đích bản thân (ví dụ lái xe, đi công tác).

Qua lại đôi câu nhưng ko hề tục tĩu, còn anh kia đáng khinh thì tôi bày tỏ quan điểm đáng khinh. Có gì sai khi anh kia bản chất đúng là vậy?
Ấy vậy mà mod cho tôi đi ra đảo? mà lại rất lâu... Tôi thấy không phục lắm.

Tôi nói thật lòng OF lâu nay để cho đông lực lượng có tư tưởng kích động chống phá hoạt động, report ko xuể. Tôi lên tiếng để anh em trên OF nhìn rõ bản chất của đội lươn lẹo hay đi kích động thôi.

Tôi post còm này rất mong BQT xem xét lại.
Chào bác

Kiểm tra thẻ phạt thấy tài khoản của bác đến hôm nay thì hết hạn và Mod rút thẻ hoàn toàn chính xác. Bài viết của bác cũng như bài viết của thành viên tranh luận với bác đều bị rút thẻ với lỗi ngôn ngữ không phù hợp - xúc phạm thành viên khác.
Tất cả bài viết bác thấy vi phạm, bác có thể ấn vào báo cáo để BĐH xem xét. Đề nghị bác không trích dẫn cũng như sư dụng ngôn ngữ không phù hợp, xúc phạm lại thành viên có những bài vi phạm. Để tránh vi phạm lần sau. Trân trọng cảm ơn bác!

Có cụ Chã vào thớt
Chào cụ em mới mở thớt hôm qua
Định lập thớt ở mục góp ý BĐH nhưng tiện đây yk luôn cho đỡ tốn tài nguyên
Diễn đàn otofun tính theo nhiệm kỳ 5 năm thì cũng được 3 nhiệm kỳ rồi, tính phổ biến sâu rộng cũng có tiếng. Tham gia diễn đàn không những chỉ ofer trong nước mà cả các ofer đang lưu trú hay công tác ở các nước trên thế giới, thậm chí không chỉ người Việt mà cả người nước ngoài để thấy diễn đàn cũng mang lại lợi ích cho thành viên như tìm hiểu nhiều hơn về oto, xe máy hay kỹ thuật chuyên sâu. Ngoài ra diễn đàn cũng mang nhiều comment hài hước góp vui xả trét theo đúng tiêu chí ban đầu thành lập. Tuy nhiên, các tên gọi của BDH như Siêu Chã, Chánh tổng... có vẻ mang tính làng xã mà chưa được hội nhập, quốc tế hoá để có thể dịch ra tiếng nước ngoài. BDH có thể thay đổi các tên gọi này như trong tiếng Anh để thấy diễn đàn chuyên nghiệp pờ rồ hơn. Nếu thay đổi cũng nên mở ra câu gọi quá gợn gợn của các ofer hiện nay là “cụ”, “mợ”, “em” cho nó đồng bộ.
Mặt khác, theo tiêu chí diễn đàn là oto và fun nên chú trọng hơn cho phần kỹ thuật, xử lý... chuyên sâu về oto xe máy (như thời mới có diễn đàn rất nhiều chuyên gia về lĩnh vực này, rất có ích cho ofer tham gia). Loại trừ bớt các rác của diễn đàn để diễn đàn thực sự phát triển theo định hướng là trang chuyên về oto, xe máy và fun.
Cám ơn cụ và chúc cụ sức khoẻ!
Chào bác !
Em đưa bài của bác về đây cho đúng chủ đề!
Về định hướng phát triển nội dung diễn đàn thì đội ngũ thành viên sáng lập, thành viên BĐH, BQT diễn đàn vẫn luôn theo sát và có thay đổi, bổ sung các tiêu chí mới cho phù hợp với xu hướng và thời đại.
Về kỹ thuật sử dụng - bảo dưỡng ô tô, xe máy thì các Mod phụ trách chuyên mục của diễn đàn cũng luôn cập nhật các thông tin mới, kỹ thuật mới, đồng thời duy trì liên tục sự tương tác với các thành viên.
Tất cả các ý kiến đóng góp, tư vấn... của thành viên BĐH, BQT diễn đàn luôn luôn lắng nghe & cải tiến để phù hợp với nhu cầu, thị hiếu, xu hướng thời đại.
Rất cảm ơn các bác đã dành thời gian đóng góp ý kiến để diễn đàn của chúng ta có ích về chuyên môn & là nơi thư giãn, giải trí, xả stress sau những lúc làm việc căng thẳng theo đúng tiêu chí của diễn đàn !

Muon_biet

Xe cút kít
Chào bác !
Em đưa bài của bác về đây cho đúng chủ đề!
Về định hướng phát triển nội dung diễn đàn thì đội ngũ thành viên sáng lập, thành viên BĐH, BQT diễn đàn vẫn luôn theo sát và có thay đổi, bổ sung các tiêu chí mới cho phù hợp với xu hướng và thời đại.
Về kỹ thuật sử dụng - bảo dưỡng ô tô, xe máy thì các Mod phụ trách chuyên mục của diễn đàn cũng luôn cập nhật các thông tin mới, kỹ thuật mới, đồng thời duy trì liên tục sự tương tác với các thành viên.
Tất cả các ý kiến đóng góp, tư vấn... của thành viên BĐH, BQT diễn đàn luôn luôn lắng nghe & cải tiến để phù hợp với nhu cầu, thị hiếu, xu hướng thời đại.
Rất cảm ơn các bác đã dành thời gian đóng góp ý kiến để diễn đàn của chúng ta có ích về chuyên môn & là nơi thư giãn, giải trí, xả stress sau những lúc làm việc căng thẳng theo đúng tiêu chí của diễn đàn !
Em ủng hộ sự nhiệt tình, tận tâm của lão LaoCong!