Thông báo Tiếp thu ý kiến đóng góp để phát triển OF

Trungquynh

Đi bộ
Em cần tìm chỗ gửi xe tháng khu vực cây xăng nam đồng ạ :((

lamhoaanh

Xe máy
Nếu có Cho thêm option chọn màu nền và màu tool cho forum thì đẹp hơn ạ.Em nghĩ kiểu có thể cá nhân hoá giống windows ý.

KhanhHuy1988

Xe đạp
Các bác cho em hỏi em mới vào diễn đàn chưa rõ Nội quy nên có post 1 bài không đúng vị trí thì bị khóa nick luôn, không có cơ hội ngúc ngắc kêu oan hay liên lạc với Admin nhờ hỗ trợ luôn. Quy định như vậy có khó khăn quá không ạ?

Em đang mượn nick của chồng. Đã gửi tin nhắn xin lỗi Mod và xin mở nick nhưng không thấy trả lời. Vậy bị khóa nick là phải bỏ nick đó luôn hay là thế nào ạ?

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Các bác cho em hỏi em mới vào diễn đàn chưa rõ Nội quy nên có post 1 bài không đúng vị trí thì bị khóa nick luôn, không có cơ hội ngúc ngắc kêu oan hay liên lạc với Admin nhờ hỗ trợ luôn. Quy định như vậy có khó khăn quá không ạ?

Em đang mượn nick của chồng. Đã gửi tin nhắn xin lỗi Mod và xin mở nick nhưng không thấy trả lời. Vậy bị khóa nick là phải bỏ nick đó luôn hay là thế nào ạ?
Nếu nick mới tinh thì khả năng treo vĩnh viễn là rất cao mợ ạ.

Mợ kiểm tra xem có thẻ phạt không, nếu có thẻ phạt thì thường sau khoảng 7 ngày sẽ hết hạn thì lại sử dụng nick bình thường.

Còn trong trường hợp treo vĩnh viễn thì mợ tạo một nick mới nhé.

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Nếu nick mới tinh thì khả năng treo vĩnh viễn là rất cao mợ ạ.

Mợ kiểm tra xem có thẻ phạt không, nếu có thẻ phạt thì thường sau khoảng 7 ngày sẽ hết hạn thì lại sử dụng nick bình thường.

Còn trong trường hợp treo vĩnh viễn thì mợ tạo một nick mới nhé.
Cụ Giao thông cho em hỏi, sao trong Plaza thì #1 không sửa ở dạng tùy chọn nâng cao được, em muốn post cái hình vào #1 mà k thể nào làm đc nữa :((

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Cụ Giao thông cho em hỏi, sao trong Plaza thì #1 không sửa ở dạng tùy chọn nâng cao được, em muốn post cái hình vào #1 mà k thể nào làm đc nữa :((
Bác có thể nói rõ hơn được không?

Tức là muốn chèn thêm ảnh vào trong post #1 của thớt không được à?

Phần này bác PM cho OF-Patrol nhé. Nếu cần thì OF-Patrol sẽ làm việc với TS để xử lý.

aotim

Xe container
Người OF
Liên quan đến nick kdcn bán sim hack tỷ gb (cấu kết với kỹ thuật tăng dung lượng không chính thống) và quảng cáo bán ở of với số lượng cả nghìn cái, cộng thêm thu phí duy trì 50k/tháng/sim sau đó từ chối bảo hành 3 tháng như đã hứa. Đã có mấy thớt mở bên cf, sự việc rõ ràng là lừa đảo, vi phạm pháp luật cả người mua người bán, sếp OF-Patrol đã đóng 1 thớt và nói đợi làm việc. Ở đây sự việc đã rõ ràng nên e đề nghị BĐH có phương án xử lý rõ, tránh gây tiền lệ xấu cứ nick tím bán hàng không đúng quy định vẫn có thể tồn tại.

Liên quan đến nick kdcn bán sim hack tỷ gb (cấu kết với kỹ thuật tăng dung lượng không chính thống) và quảng cáo bán ở of với số lượng cả nghìn cái, cộng thêm thu phí duy trì 50k/tháng/sim sau đó từ chối bảo hành 3 tháng như đã hứa. Đã có mấy thớt mở bên cf, sự việc rõ ràng là lừa đảo, vi phạm pháp luật cả người mua người bán, sếp OF-Patrol đã đóng 1 thớt và nói đợi làm việc. Ở đây sự việc đã rõ ràng nên e đề nghị BĐH có phương án xử lý rõ, tránh gây tiền lệ xấu cứ nick tím bán hàng không đúng quy định vẫn có thể tồn tại.
Chào cụ,
Tất cả thông tin liên quan tới sự việc được cập nhập tại thớt khiếu nại. Cụ vui lòng không kéo sang thớt khác. Trên OF dù có là nick gì nếu bán hàng sai cam kết thì không thể tiếp tục kinh doanh trên OF.

aotim

Xe container
Người OF
Chào cụ,
Tất cả thông tin liên quan tới sự việc được cập nhập tại thớt khiếu nại. Cụ vui lòng không kéo sang thớt khác. Trên OF dù có là nick gì nếu bán hàng sai cam kết thì không thể tiếp tục kinh doanh trên OF.
Chưa hiểu ý bác kéo sang thớt khác là sao? Đây là thớt "góp ý để of phát triển" vậy post đây là sai? Em chưa thủng lắm anh GiaoThong :)

Chưa hiểu ý bác kéo sang thớt khác là sao? Đây là thớt "góp ý để of phát triển" vậy post đây là sai? Em chưa thủng lắm anh GiaoThong :)
Như em nói ở trên: Tất cả thông tin liên quan tới sự việc được cập nhập tại thớt khiếu nại.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Em đề nghị những thread về du lịch, chuyến đi nếu được mở trong quán cà phê thì nên để ở đó một tháng Như vậy sẽ đa dạng chủ đề của quán và nhiều người đọc hơn. Nếu để vào mục Câu chuyện các chuyến đi thì lượng người đọc rất ít. Sau một tháng thì chuyển vào «Câu chuyện các chuyến đi » cho đúng chủ đề.

Em đề nghị những thread về du lịch, chuyến đi nếu được mở trong quán cà phê thì nên để ở đó một tháng Như vậy sẽ đa dạng chủ đề của quán và nhiều người đọc hơn. Nếu để vào mục Câu chuyện các chuyến đi thì lượng người đọc rất ít. Sau một tháng thì chuyển vào «Câu chuyện các chuyến đi » cho đúng chủ đề.
Chào Bác

Những thớt dạng như trên ngoài quán cà phê nếu có ích thì rất ít bị xóa, thường đủ trăm tầng khóa lại thôi bác. Trừ những trường hợp chủ thớt mở ra chỉ post một vài còm và không post nữa, cả chục đến vài chục tầng chỉ toàn comment Spam thì sẽ bị xóa. Tksk Bác!

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Chào Bác

Những thớt dạng như trên ngoài quán cà phê nếu có ích thì rất ít bị xóa, thường đủ trăm tầng khóa lại thôi bác. Trừ những trường hợp chủ thớt mở ra chỉ post một vài còm và không post nữa, cả chục đến vài chục tầng chỉ toàn comment Spam thì sẽ bị xóa. Tksk Bác!
Vì hôm qua có thớt "Nhật ký những chuyến đi " ngoài quán rất hay nhưng bị chuyển vào box "Câu chuyện các chuyến đi "nên em mạo muội đề nghị vậy. Chã restore lại để ngoài quán cho anh em đọc thì tốt quá.

Vì hôm qua có thớt "Nhật ký những chuyến đi " ngoài quán rất hay nhưng bị chuyển vào box "Câu chuyện các chuyến đi "nên em mạo muội đề nghị vậy. Chã restore lại để ngoài quán cho anh em đọc thì tốt quá.
Cà phê là nơi: "Vào đây để gặp gỡ, để buôn dưa lê, xả stress trước khi lên xe tiếp tục khám phá... 1 tuần sẽ được dọn một lần"

Những bài thuộc chuyên mục nào phải đưa vào bên đó, bác có thể ít đọc nhưng những người quan tâm họ theo đọc khá nhiều, chính vì vậy những thớt có lượt viu nhiều nhất đều nằm bên CCCĐ. Khi đưa vào đấy câu chuyện liền mạnh hơn, không bị ngắt bởi các comment spam. Những thớt ngoài cà phê nếu thực sự hữu ích sẽ được chuyển vào mục Thông tin hữu ích. Vậy vừa để đảm bảo đúng chuyên mục cũng như để không hỏng một thớt hay, có ý nghĩa thì những bài trên sẽ vẫn giữ lại bên CCCĐ. Tks bác!

Eraser

[Tịch thu bằng lái]
Cám ơn cụ, cụ rất hiểu em vì em cũng muốn thớt này ở quán cafe. Bị chuyển về kia buồn quá cụ ạ. Thực ra em thích để bên cafe để nói chuyện phiếm với mọi người, tạo chỗ chơi chứ ko chỉ đơn thuần là một mình em kể. Nhưng diễn đàn thì đành tuân thủ vậy.

tientung000

Xe điện
Em chả biết thắc mắc vào đâu, vô đây nhờ các mon mid xem giúp sao tự nhiên gần đây hộp inbox của em tự khóa nhận thư đến như ảnh dưới. Em tìm các thể loại options mà đâu có thấy chức năng khóa bao giờ đâu? Hộp nhiều nhg chắc chưa đầy, vì em gửi thì vẫn nhận trả lời, chỉ là ko nhận được tỏ tình trc. Tks mon mid

Nongdantb

Xe buýt
EM có ý kiến quản lý chặt hơn bọn lừa đảo trên Off.