Thông báo Tiếp thu ý kiến đóng góp để phát triển OF

Em chả biết thắc mắc vào đâu, vô đây nhờ các mon mid xem giúp sao tự nhiên gần đây hộp inbox của em tự khóa nhận thư đến như ảnh dưới. Em tìm các thể loại options mà đâu có thấy chức năng khóa bao giờ đâu? Hộp nhiều nhg chắc chưa đầy, vì em gửi thì vẫn nhận trả lời, chỉ là ko nhận được tỏ tình trc. Tks mon mid

Chào bác

Bác kích vào phần bảo mật cá nhân

Sau khi ra bảng dưới

Bác tích vào 2 ô khoanh đỏ nhé. Tks bác!

lechibao84

[Tịch thu bằng lái]
diễn dàn oto sao add lại cho những bài không liên quan đến oto xe máy như( điện thoại, sàn gỗ......) nên tập trung vào chuyên môn thì trang sẽ đc nhiều thành viên góp ý tốt hơn, hạn chế hoặc loại bỏ những bài ko liên quan

dongnat123

Xe container
Trước đây em thấy mục tìm kiếm của diễn đàn rất hiệu quả, thực hiện tìm kiếm 95% chính xác. Sau đợt nâng cấp rất tệ chắc được 5%

Nam Tào

Xe điện
Hiện nay nick xám vẫn được vào chợ , em đã thấy rồi !
Không biết là lỗi hay là được thả cửa

Nam Tào

Xe điện
Bác dẫn em cái link ạ, em cám ơn!
Cách đây 2 hôm em thấy , đã định thắc mắc nhưng lười . Để em lục lại xem ....
À mà có bài cả nhà +xe oto + sim số mà vẫn ko bị bem từ hôm qua kìa mod . Nói chung dạo này min mod thả cửa hơn rồi :)

Cách đây 2 hôm em thấy , đã định thắc mắc nhưng lười . Để em lục lại xem ....
À mà có bài cả nhà +xe oto + sim số mà vẫn ko bị bem từ hôm qua kìa mod . Nói chung dạo này min mod thả cửa hơn rồi :)
Có một số nick comment xong mới bị đưa vào nick xám, nên vẫn xuất hiện trong chợ. Còn một số bài vi phạm chắc Mod quản lý chợ chưa kịp dọn thôi bác.

Huongxuka

Xe tải
EM CHÀO MOD VÀ CẢ NHÀ, E MUỐN Ý KIẾN CHÚT Ạ

CÁCH ĐÂY VÀI TUẦN E CÓ ĐĂNG 1 BÀI VIẾT: TRONG MỤC CHỢ GIỜI: NỘI DUNG LÀ: " THANH LÝ ĐIỆN THOAI, LAPTOP CŨ, 1 CÁI CÂN 3KG, VÀ 1 CHIẾC VÁY,"
ĐÂY TOÀN LÀ ĐỒ E DÙNG, DO KO CÓ NHU CẦU SD NỮA , VÁY THÌ MỚI TINH NHÉ, NÊN E MUỐN THANH LÝ ĐI, NHƯNG KO HIỂU ADMIN NÀO ĐỌC XONG VÀ KHÓA LUÔN BÀI CỦA EM, SAU ĐÓ KHÓA LUÔN NICK VÀ XÌ HƠI,

E THẤY THẬT VÔ LÝ, VÌ ĐĂNG THANH LÝ MẤY CÁI ĐỒ LINH TINH NHƯ THẾ MÀ BỊ KHÓA VÀI VỚI LÝ DO: BUÔN BÁN CHUYÊN NGHIỆP" MẤY CÁI ĐỒ DÙNG NÀY ĐÂU THỂ GỌI LÀ BUÔN BÁN CHUYÊN NGHIỆP Ạ

RẤT MONG CÁC ADMIN XEM XÉT LẠI GIÚP E NHÉ,

E XIN CẢM ƠN !

NhaBTFord

Xe máy
Bác nào cho em hỏi cách để có chữ ký dưới được không ạ?

Lllll

Xe đạp
Xin hỏi admin hay cụ nào có biết tại sao em thấy hiện lên dấu * bên cạnh nick của mình ạ?

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Bác nào cho em hỏi cách để có chữ ký dưới được không ạ?
Bác vào trong thiết lập cá nhân sẽ có thể chèn chữ ký được.

Nhờ mod min giúp đỡ nick trên of bị quên pass vào cũng khá lâu rồi muốn lấy lại đc ko các cụ.
Bác có thể khôi phục mật khẩu qua email đã đăng ký (hoặc số điện thoại nếu đã đăng ký số điện thoại trước đây)

Huongxuka

Xe tải

CÁCH ĐÂY VÀI TUẦN E CÓ ĐĂNG 1 BÀI VIẾT: TRONG MỤC CHỢ GIỜI: NỘI DUNG LÀ: " THANH LÝ ĐIỆN THOAI, LAPTOP CŨ, 1 CÁI CÂN 3KG, VÀ 1 CHIẾC VÁY,"
ĐÂY TOÀN LÀ ĐỒ E DÙNG, DO KO CÓ NHU CẦU SD NỮA , VÁY THÌ MỚI TINH NHÉ, NÊN E MUỐN THANH LÝ ĐI, NHƯNG KO HIỂU ADMIN NÀO ĐỌC XONG VÀ KHÓA LUÔN BÀI CỦA EM, SAU ĐÓ KHÓA LUÔN NICK VÀ XÌ HƠI,

E THẤY THẬT VÔ LÝ, VÌ ĐĂNG THANH LÝ MẤY CÁI ĐỒ LINH TINH NHƯ THẾ MÀ BỊ KHÓA VÀI VỚI LÝ DO: BUÔN BÁN CHUYÊN NGHIỆP" MẤY CÁI ĐỒ DÙNG NÀY ĐÂU THỂ GỌI LÀ BUÔN BÁN CHUYÊN NGHIỆP Ạ

E XIN CẢM ƠN !
sao chẳng thấy mod trả lời nhỉ????

E XIN CẢM ƠN !
Chào bác !
Chứng tỏ bác tham gia diễn đàn hơn 2 năm nhưng chẳng chịu đọc và tìm hiểu gì về quy định của diễn đàn cả !
1. Bác bị khoá bài, xì lốp vì lý do bác mua-bán chuyên nghiệp trái quy định. Mời bác đọc ở đây !

Các thớt đăng bán đồ của bác đây: toàn thớt bán đồ !

2. Ngoài ra, comment trên của bác viết hoa cũng đang vi phạm quy định của diễn đàn !

Bác nên dành thời gian đọc và tìm hiểu nội quy của diễn đàn trước khi thắc mắc với những lỗi sơ đẳng như vậy !

Trân trọng !

Huongxuka

Xe tải
Chào bác !
Chứng tỏ bác tham gia diễn đàn hơn 2 năm nhưng chẳng chịu đọc và tìm hiểu gì về quy định của diễn đàn cả !
1. Bác bị khoá bài, xì lốp vì lý do bác mua-bán chuyên nghiệp trái quy định. Mời bác đọc ở đây !

Các thớt đăng bán đồ của bác đây: toàn thớt bán đồ !

2. Ngoài ra, comment trên của bác viết hoa cũng đang vi phạm quy định của diễn đàn !

Bác nên dành thời gian đọc và tìm hiểu nội quy của diễn đàn trước khi thắc mắc với những lỗi sơ đẳng như vậy !

Trân trọng !

Nhưng mode nhìn tgian đi ạ, ví dụ như điện thoại e rao bán tl tgian cách nhau khá xa chứ ko phải rao bán liên tục trong tgian ngắn,
do nhu cầu đổi máy thì bán đi, đó là điều bình thường

Thứ 2 là, những đồ linh tinh kia cũng chỉ là đồ dùng cá nhân, ko có nhu cầu sd nữa dư ra thì tly, chứ có phải 1 thứ đồ mà e bán nhiều loại đâu: ví dụ như máy rung bụng, bếp gas, dây chuyền, mà đây là mục thanh lý chợ giời cơ mà

thứ 3, mod cũng nhìn lại xem, e cũng ko phải chỉ có bán ko, cũng có lúc cần tìm mua đồ, : mua nhà, mua máy in, mua xe đạp, mod xem thì xem kỹ cả, vào trang chợ giời rao vặt thì đương nhiên chủ yếu là mua và bán rồi

nếu chuyên nghiệp thì làm sao mà bán linh tinh lỉnh kỉnh mỗi thứ 1 tí như thế được ạ,