[Funland] Tiếp viên hãng nào mặc đẹp nhất ?

DUCHOPHE

[Tịch thu bằng lái]
Em chưa đi hãng Bamboo Airways, nhưng phải công nhận nhìn ảnh tiếp viên mặc đồng phục ổn, nhìn rất hiện đại và năng động...:)

tranxuan

Xe buýt
Tiếp viên VNA thì thỉnh thoảng gặp e vừa già vừa xấu lại còn cáu gắt, các em VJ thì trả lời đôi khi hơi quê quê. E chỉ khoái các e Sing, Malay và Thái, rất lịch sự và nhẹ nhàng, tạo 1 cảm giác rất thoải mái. Hồi trc e hay đi Thai với Sing tận mấy năm ấy, sau đó làm chuyến HN-SGN gặp e VNA xong mình nghĩ lại hay là mình quá lạc hậu ko biết nữa, cần phải tái hòa nhập cộng đồng gấp.
Em đã đi Vietnam Airlines, Vietjet Air, Jetstar, bây giờ Bamboo Airways...Em thấy bộ đồng phục tiếp viên Bamboo Air đẹp hơn cả, các em tiếp viên cũng xinh tươi hơn...
Bộ đồng phục VN Airlines là xấu nhất, các em tiếp viên kén xinh tươi, già, có em nhăn nhúm ...:D

BadBoy79

Xe lăn
Em thích sự an toàn và sự phục vụ :)

--Lamborghini--

Xe lăn
Không có ảnh nhỉ ?

UMe Store

Xe hơi
Em đã đi Vietnam Airlines, Vietjet Air, Jetstar, bây giờ Bamboo Airways...Em thấy bộ đồng phục tiếp viên Bamboo Air đẹp hơn cả, các em tiếp viên cũng xinh tươi hơn...
Bộ đồng phục VN Airlines là xấu nhất, các em tiếp viên kén xinh tươi, già, có em nhăn nhúm ...:D
Em thì chỉ thích các cụ đăng hình các em tiếp viên mà các cụ thấy đẹp để các cụ mợ trên ọp này bình bầy xem em nào đẹp nhất thui :))

Chanhsa

Xe điện
Em chả thấy đẹp. Nhìn nó dở ông dở thằng, gu chả ra sang cũng chả ra bình dân. Trong các hãng hàng không nội địa thì tiếp viên VNA vẫn ok nhất dù có nhiều em già, VJ đồng phục năng động, trẻ trung nhưng mà ít em xinh, Jetstar same same với VJ, Bamboo em chưa đi nên không biết tiếp viên xinh hay xấu, chỉ thấy đồng phục như cụ DUCHOPHE up ở trên hông đẹp.

kirby 173

Xe buýt
Hồi đầu VJ cũng đẹp, bây giờ thì nhiều em béo. Bây giờ BB cũng đẹp, không biết sau thế nào.

Tu ky

Xe tăng
Theo em thì cưỡi máy bay trẻ là được, tiếp viên có được cưỡi méo đâu mà cần già hay trẻ. Quan trọng là phải duyên dáng, lịch thiệp!

Em đi bam boo 2 lần rồi tuần trước và hôm qua. E thích. Ghi nhận a Quyết còi vụ này

Hùngcadilac

[Tịch thu bằng lái]
Em chỉ quan tâm khi cởi hết ra tiếp viên hãng nào ngon thôi!

Duc Sang

Xe container
Cận cảnh đồng phục siêu đẹp của hãng hàng không Bamboo Airways
20-08-2018 - 21:14 PM | Sống

http://cafef.vn/can-canh-dong-phuc-sieu-dep-cua-hang-hang-khong-bamboo-airways-20180820210531977.chn

Được thiết kế bởi Công Trí, đồng phục của Bamboo Airways mang hơi hướng doanh nhân, thay vì chỉ là những bộ đồ tiếp viên thông thường.

Hôm 19/8, hãng hàng không Bamboo Airways đã ra mắt đồng phục dành cho tiếp viên của hãng. Trong khi nam tiếp viên được thiết kế bộ suit tối màu...

... thì nữ tiếp viên có áo vest sáng màu hơn hẳn.

Đồng phục chính thức của Bamboo Airways với ba tông màu chủ đạo của bộ nhận diện thương hiệu - Xanh lá và hai sắc độ xanh dương.

Dù đặt yêu cầu về thẩm mỹ lên trên hết, nhưng trang phục cho đội ngũ tiếp viên vẫn đảm bảo các yêu cầu về an toàn trên máy bay.

Theo đó, bộ đồ này không dễ bắt lửa; chống nóng, chống tĩnh điện, chống lạnh; dễ dàng di chuyển.

Để đáp ứng các yêu cầu trong khu vực làm việc đặc biệt, nữ tiếp viên chỉ đi giày cao 5 cm.

Ngoài áo vest thông thường, tiếp viên nữ cũng được trang bị áo khoác dài cho các mùa lạnh, đặc biệt là khi hãng đặt mục tiêu tiếp cận các đường bay xa đến Mỹ và châu Âu.

Khăn quàng cổ là một trong những điểm nhấn đặc biệt nhất của bộ trang phục.

Mũ của hãng bay thuộc sở hữu của tỷ phú Trịnh Văn Quyết khiến giới chuyên gia nhớ tới các mẫu thiết kế của Trung Đông và Hàn Quốc.
Cái mũ giống tiếp viên của Asiana Airlines quá.

BinLaTrắng

Xe tải
Em thấy Hàng Không Nhật Bản mặc đẹp nhất ợ

VIEEJTNAM

[Tịch thu bằng lái]
Vietjet chỉ được cái quần ngắn thôi, xấu hoắc à.Vietnamair nhìn vẫn thắm nhất ạ