Thảo luận Tiguan 7 chỗ có cần camera lùi và cửa sổ trời không?

Kiệt Volkswagen

Xe đạp
Cụ làm sale mà nói thế này thì sặc quan điểm cá nhân.
Cam lùi ko thấy được góc, cái này là ngụy biện. Thế tỷ xe trên thị trường có cả cam lùi, cả cảm biến góc thì lắp thêm cam cho nó thừa à. Bị cắt option thì nhận là thiếu sót, lại còn bảo có thể lên được. Bỏ ngần ấy tiền ra xong khách cần lại phải bỏ thêm tiền lên cam lùi ko chính hãng thì là cái kiểu gì???
Cảm biến theo xe con nào chả chuẩn, trừ khi cụ độ cảm biến Tàu. Em đi Từ xe Nhật, xe Hàn đến cả xe Đức chả thấy cái cảm biến nào ko là chuẩn cả.
Cửa sổ trời ở VN ko hợp, ok, do vấn đề nóng ấy gì và điều hòa của Tiguan ko lại được???
Một đống xe có cửa trời panorama đấy, vẫn ngon choét, điều hòa bật vẫn mát lạnh sun cờ him.
Nói chung là làm sale mà toàn đưa ra giải pháp kiểu giật gấu vá vai như cụ thì bảo sao mọi ng chả gạch đá.
Em cám ơn ý kiến Bác, em làm sale bán xe kiếm tiền. Em làm thớt này ra là có vài khách rút cọc rồi. Em đã nói đây là quan điểm cá nhân của em. Bác hoặc các BÁc khác không thích xe như vậy thì không nên mua. Em ghi nhận ý kiến Bác, và em không thể nào nói như Bác được. Hihi
Bài này em đưa thông tin như vậy có thể bị sale khác nói và mất cảm tình, nhưng cũng vì khách hàng em mới đưa lên. Ai chấp nhận thì mua, ai không chấp nhận thì không mua hoặc rút cọc. Em rõ ràng thế. Em cũng không muốn vì chuyện này mà 2 ta nói nặng nhau. hihi
Cám ơn bác, mời Bác 1 ly!

Kiệt Volkswagen

Xe đạp
Cụ vẫn đang ngồi trên mây à?
Đơn giản là cái xe ngần ấy tiền, nhập về, mà cái cam lùi cũng cắt => lại chỉ có đầu đĩa bt thì là hết sức vớ vẩn.
VW nhập về VN gần chục năm giời rồi mà làm thị trường quá kém.
Em chạy VW từ 2011 đến giờ em thấy thế. Chỉ cắt option là nhanh.
Cám ơn ý kiến Bác. Phải chi em làm bên nhà máy và có quyền quyết định option xe nhập về.

dunlopillo

Xe buýt
Không cam lùi và cửa sổ trời thì giá 1.7 tỉ là quá đắt.

bighead

Xe tải
Cái camera lùi phải kèm với head unit chính hãng, option này đắt lắm, tầm 1000usd ấy!

nguyentienphong

Xe tải
Bác ở miền nào thế? Nếu Bác chưa biết hoặc sales có nói là sai như vậy thì thật sự khó chấp nhận. Bác nên hỏi kỹ lại. Em cũng đang đợi cơ hội để phản ánh về cái option với nhà máy để có thể hãng nhập về option thêm.
Em ở Hà Nội. Em quyết nhanh lắm nên ko chuẩn ý là em cũng rút nhanh không kém.

hanhtat

Đi bộ
Em cám ơn ý kiến Bác, em làm sale bán xe kiếm tiền. Em làm thớt này ra là có vài khách rút cọc rồi. Em đã nói đây là quan điểm cá nhân của em. Bác hoặc các BÁc khác không thích xe như vậy thì không nên mua. Em ghi nhận ý kiến Bác, và em không thể nào nói như Bác được. Hihi
Bài này em đưa thông tin như vậy có thể bị sale khác nói và mất cảm tình, nhưng cũng vì khách hàng em mới đưa lên. Ai chấp nhận thì mua, ai không chấp nhận thì không mua hoặc rút cọc. Em rõ ràng thế. Em cũng không muốn vì chuyện này mà 2 ta nói nặng nhau. hihi
Cám ơn bác, mời Bác 1 ly!
Em đang theo dõi Tiguan cụ nhé, hiện chưa cần xe ngay. Bản này ko phù hợp với em ạ. Với em chỉ cần Tiguan 5 chỗ bản base là ổn, nhưng chắc hãng chẳng đưa về phục vụ riêng mình đâu. Mua xe cũ thì em cần thêm kiến thức trước đã.
Có thông tin gì mới mong cụ cập nhật lên ạ. Thank cụ!

haducche

Xe máy
Cụ vẫn đang ngồi trên mây à?
Đơn giản là cái xe ngần ấy tiền, nhập về, mà cái cam lùi cũng cắt => lại chỉ có đầu đĩa bt thì là hết sức vớ vẩn.
VW nhập về VN gần chục năm giời rồi mà làm thị trường quá kém.
Em chạy VW từ 2011 đến giờ em thấy thế. Chỉ cắt option là nhanh.
Thích nhất câu:"VW nhập về VN gần chục năm giời rồi mà làm thị trường quá kém.
Em chạy VW từ 2011 đến giờ em thấy thế. Chỉ cắt option là nhanh."Cụ yên tâm ạ,chắc chắn Volkswagen Việt Nam sẽ khác trước nhiều đó ạ,không làm Cụ quá thất vọng như 10 năm đâu ạ!

Kiệt Volkswagen

Xe đạp
Cái camera lùi phải kèm với head unit chính hãng, option này đắt lắm, tầm 1000usd ấy!
Cám ơn thông tin của Bác. Để em hỏi hãng xem, có thông tin hay, em báo các bác. Mời Bác 1 ly!

Kiệt Volkswagen

Xe đạp
Em ở Hà Nội. Em quyết nhanh lắm nên ko chuẩn ý là em cũng rút nhanh không kém.
Em rất mong Bác sẽ giải quyết sớm việc đó. Riêng phần em cũng muốn Bác mua xe Tiguan mới đó. Bởi vì nhiều lý do. Hihi Bác xem xét kỹ nhé.

Kiệt Volkswagen

Xe đạp
Thích nhất câu:"VW nhập về VN gần chục năm giời rồi mà làm thị trường quá kém.
Em chạy VW từ 2011 đến giờ em thấy thế. Chỉ cắt option là nhanh."Cụ yên tâm ạ,chắc chắn Volkswagen Việt Nam sẽ khác trước nhiều đó ạ,không làm Cụ quá thất vọng như 10 năm đâu ạ!
Được này mất kia Bác ak.

GLC43

Xe buýt
Khú khú. Bảo là bản nhập về là bản full mà sao lại cắt nhể. Em thấy nó có cam 360, có cửa số trời, đá cốp mà. Nếu mà cắt thì thôi. Quay về với Merc

nguyentienphong

Xe tải
Khú khú. Bảo là bản nhập về là bản full mà sao lại cắt nhể. Em thấy nó có cam 360, có cửa số trời, đá cốp mà. Nếu mà cắt thì thôi. Quay về với Merc
Cụ nói trúng ý em.

ngamban

Xe điện
Giờ có tiền mua xe thì cứ chọn lựa thôi các cụ nhề, con nào mình chim ưng thì xúc.
E chắc đến 99% con Tiguan nhập về ko được như giới thiệu đâu ạ. Đảm bảo sẽ cắt option khơ khớ.

blackmx

Xe hơi
Cái giá 1,7 tỷ cho một cái xe dưới mec xong rồi bị cắt cả cam lùi cửa sổ trời. Trc đây glc 250 mới ra là 1,739 bh lên hơn 1.8 thì phải. E cũng đang hóng con này quả thật nếu xe về bị cắt op thì e lại về với đội a ford. Có cái cam, cửa sổ vs đá cốp mà ko có thì ko nên bỏ 1,7 tỏi ra làm j. Đợi eve 3.2 về còn hơn.

Kiệt Volkswagen

Xe đạp
Giờ có tiền mua xe thì cứ chọn lựa thôi các cụ nhề, con nào mình chim ưng thì xúc.
E chắc đến 99% con Tiguan nhập về ko được như giới thiệu đâu ạ. Đảm bảo sẽ cắt option khơ khớ.
Cái thông số là bên hãng công bố là bảng option đã đặt hàng với hãng bên Đức. Nên đảm bảo 99% là option như vậy nhé! Bên em nhận được option sau khi báo chí biết lun nhé! Bác yên tâm!

Kiệt Volkswagen

Xe đạp
Cái giá 1,7 tỷ cho một cái xe dưới mec xong rồi bị cắt cả cam lùi cửa sổ trời. Trc đây glc 250 mới ra là 1,739 bh lên hơn 1.8 thì phải. E cũng đang hóng con này quả thật nếu xe về bị cắt op thì e lại về với đội a ford. Có cái cam, cửa sổ vs đá cốp mà ko có thì ko nên bỏ 1,7 tỏi ra làm j. Đợi eve 3.2 về còn hơn.
Bác nói chí phải. Em toàn bán xe cho người yêu thích thương hiệu và thiết kế Volkswagen. Bác không thích thì không nên mua. Mà có mua em thì em cúng ngại bán cho Bác lắm.

Kiệt Volkswagen

Xe đạp
Giống như iphone X bị lỗi lại quay về Samsung vậy Bác!

nguyentienphong

Xe tải
Không có cam lùi thì em ko chơi. Em lái kém mờ. Hờ hờ hờ.