[Funland] Tìm 01 người cùng tập và chơi tennis U12

love_all

Xe hơi
Mục tiêu đơn giản, chơi quần vợt cho vui khoẻ - hay ăn chóng lớn. Nhưng trẻ chơi đơn mệt quá nên em cần thêm một người cùng chia lửa cùng chung vui - miễn phí từ A đến đâu đó.... Giữa tháng 6 nghỉ hè đến tháng 8 bắt đầu trở lại, dự kiến vẫn là chiều T2-4 từ 16h tại Ciputra HN.... Nhưng em cứ đăng ký một chỗ trước, gia đình cụ mợ nào có chung nhu cầu thì inbox em.!.

Nhân tiện đến tháng 8 thì mỗi tuần em có hai ngày rảnh tay. Cụ nào - nhất là Mợ nào có nhu cầu chơi quần vợt vận động thể chất thì có thể qua chỗ em mà chạy ít giờ Đơn thay cho thể dục thẩm mỹ. Chỗ em chỉ có người ưa chạy, nên CCCM nào đã ra đến sân tennis rồi mà vẫn còn phải cố chứng tỏ "Ai lớn - Ai ác - Ai chính xác...." thì em không giúp được gì nhiều đâu.!.?.

Cảm ơn CCCM đã đọc bài.!.

love_all

Xe hơi
Cụ mợ nào có nhu cầu chơi "đổi công" rèn luyện sức khỏe thì ới em.!.

Yêu cầu của em cũng đơn giản: Bóng của em trên sân CCCM hay gọi là HÀNG VỀ - đủ biết là NGON cỡ nào rồi. Cụ mợ nào đánh hỏng thì em tiếc hùi hụi vì không có bóng mà chạy, nên CCCM đừng phá bóng nhiều quá.!.

love_all

Xe hơi
Em đã có người tập kèm hai buổi chiều. Vẫn còn nhu cầu tìm trẻ 12-14y chơi kèm từ tháng 8 tới đây. Bố mẹ nào cho con ra chơi cùng thì em vui vẻ chơi đổi công đáp lại ạ.!.