Tìm cụ nào có Tấm kim loại chắn gầm khoang máy Honda City

ltrphuc

Xe tăng
Kính chào các cụ mợ.
Chắc cụ nào chạy Honda City từ đời 2013 đều biết em này bị Hòn đá Việt Nam cắt phăng mất 1 tấm kim loại chắn gầm khoang máy, khi mở nắp cabo nhìn xuống sẽ là 1 lỗ trống huếch hoác nhìn xuống tận dưới đường. Điều này gây rủi ro khi ta chạy xe mà bị gạch đá văng lên vào đúng chỗ hiểm của V2 là sẽ không tốt tẹo nào.
Vậy em lập topic này hỏi xem có cụ nào biết chỗ bán tấm kim loại này hoặc có thể Ship về thì vui lòng ới em để đặt hàng.
Gần đây Honda City club cũng đang nhe nhói thành lập rồi nên nếu có hàng lắp vừa khít, chỉ cần bắt ốc thì bọn em sẽ Order số lượng lớn cho các thành viên trong hội ạ. Em có nhu cầu cho cả bản 2013 và 2014 các cụ nhé.
Tks các cụ đã ghé đọc bài

mrbin_bon

Xe tải
Website
www.facebook.com
Cụ qua Nam Vũ ngõ 59 Láng Hạ bên đó chuyên làm cái này cho đội offroad tấm thép 2,5mm

ltrphuc

Xe tăng
Này cụ, xe em Civic AT hẳn hoi, mở capo thấy cũng hở, nhìn xuống đường? Hay là cũng mất cái gì?
Civic thì em không rõ nhưng City thì xe nào cũng thiếu cái này ạ. Trong háng có bán để lắp thêm nhưng báo giá 3 củ đắt quá nên em muốn tìm mua ngoài

ltrphuc

Xe tăng
Thế chắc đợi Tung Của nó làm thôi ợ
Tung của có làm rồi cụ ạ. Tìm trên taobao thấy có nhưng hình như nó nhiều phiên bản Honda city, có cụ nào tìm được trên taobao loại lắp vừa cho bản City ở Việt Nam thì em đặt ship về ạ