[Funland] Tìm đất Hoà Lạc thời điểm này sao mà khó thế các cụ ?

Trạng thái
Thớt đang đóng
Anh gì mới bị tạm nghỉ mấy tháng rồi xích đó, ôm đất Hoà Lạc, giờ anh í toi rồi mà chạy không kịp thì đúng như ôm cục nợ, mà khổ nỗi làn sóng Covid thứ 2 khiến dân hết tiền, đẩy không được, giờ đúng như ngồi trên đống lửa
Toàn các chuyên gia ngồi lo cho cách nhà giàu tiêu tiền

nguyenvantu.bds

Xe máy
Website
highlandrealty.vn
Em cò bds Hoà Lạc đây, thị trường bắt đầu lôm côm rồi, giá đất phân lô bị thổi lên khá nhiều so với thời gian trước. Nhưng có kinh nghiệm vẫn lựa chọn đc các sản phẩm đầu tư hiệu quả. Nhiều mảnh đã x2,x3 tính từ 2018 tới nay. Tại thời điểm này cơ hội đầu tư Hoà Lạc vẫn còn nhiều, chỉ là chọn sản phẩm nào để vào thôi ạ, chứ vài ba triệu một m2 thì có gì mà gọi là cao ạ. CNC quận 9 giá đang giao dịch tới 150 triệu/m2 cơ ạ

muabenem123

Xe container
Hà Nội, ta còn em hàng phố cũ rêu phong...
Các bạn có thì giới thiệu t nhé , Đừng nghĩ là cò thì có thể tìm đất Hòa lạc dễ nhé , đất thì nhiều nhưng toàn hàng phân lô qua sàn giá cao , cái mà t cần tìm là đất dân giá rẻ các bố ạ
Khôn như cụ quê e đầy. Mua đất dân rẻ xong phân lô bán chênh. Cụ mà tay to thì ko lên đây chém gió r. Dân tay to nó gom hết đất r. Bây h đám ấy đang mắc cạn, cụ mua lại cũng đc đấy.

Khôn như cụ quê e đầy. Mua đất dân rẻ xong phân lô bán chênh. Cụ mà tay to thì ko lên đây chém gió r. Dân tay to nó gom hết đất r. Bây h đám ấy đang mắc cạn, cụ mua lại cũng đc đấy.
em chưa dám nhận câu nào là em tay to nhé .đúng là tay to thì chẳng có times rảnh để ngồi chém gió ở đây. em đã nói rõ là em muốn mua đất dân điện tích nhỏ thì nó mới khó. chứ to thì đầy

hungboy

Xe buýt
Sáng vừa gd xong, lấy đâu mắc cạn hả cụ :)

Sáng vừa gd xong, lấy đâu mắc cạn hả cụ :)
Nhiều lúc chẳng hiểu mấy ông cứ ngồi phán người ta mắc cạn là mắc cạn cái gì . Có mà mắc vào đóng tiền chứ tầm này chẳng thấy ai mắc cái . Nếu mua cách đây 1-2 năm thì giờ ra nhẹ nhàng cũng lãi vài chục % trừ khi mua chỗ quá xấu

hungboy

Xe buýt
Nhiều lúc chẳng hiểu mấy ông cứ ngồi phán người ta mắc cạn là mắc cạn cái gì . Có mà mắc vào đóng tiền chứ tầm này chẳng thấy ai mắc cái . Nếu mua cách đây 1-2 năm thì giờ ra nhẹ nhàng cũng lãi vài chục % trừ khi mua chỗ quá xấu
Đội mua năm nay toàn các bác có tiền và kinh nghiệm chứ ko như mình chục năm trước. Nên mình thấy đợt này lên ổn hơn. Ko thổi giá lắm

Jiren198

Xe điện
Em cò bds Hoà Lạc đây, thị trường bắt đầu lôm côm rồi, giá đất phân lô bị thổi lên khá nhiều so với thời gian trước. Nhưng có kinh nghiệm vẫn lựa chọn đc các sản phẩm đầu tư hiệu quả. Nhiều mảnh đã x2,x3 tính từ 2018 tới nay. Tại thời điểm này cơ hội đầu tư Hoà Lạc vẫn còn nhiều, chỉ là chọn sản phẩm nào để vào thôi ạ, chứ vài ba triệu một m2 thì có gì mà gọi là cao ạ. CNC quận 9 giá đang giao dịch tới 150 triệu/m2 cơ ạ
Khu CNC quận 9 nó nằm sát khu trung tâm , đông dân cư nó mới đắt, ko phải cnc nào cũng thế....hoà lạc còn phải xem thời gian tới Hà Nội làm ăn ra sao, vin đầu tư thế nào ...ai mua 2018 thì x2-3 cả rồi..

bona13

Xe tăng
Đã x2, 3 lần rồi vào thì khả năng chết cao. Kinh tế còn khó khăn vài năm, nên em tính cứ từ từ xuống tiền ạ

nguyenvantu.bds

Xe máy
Website
highlandrealty.vn
Khu CNC quận 9 nó nằm sát khu trung tâm , đông dân cư nó mới đắt, ko phải cnc nào cũng thế....hoà lạc còn phải xem thời gian tới Hà Nội làm ăn ra sao, vin đầu tư thế nào ...ai mua 2018 thì x2-3 cả rồi..
Sài Gòn rộng lớn hơn không như HN mình, thời điểm 2014-2015 CNC quận 9 hoang vu hơn Hoà Lạc bg đấy cụ. Nói chung đầu tư gì cũng vậy, mỗi người một cách nhìn nhận ai cho đó là cơ hội thì họ xuống tiền, ai cho là rủi ro thì họ giữ tiền hoặc xuống tiền vào cơ hội đầu tư khác thấy tiềm năng hơn. Nhìn lại câu chuyện Hoà Lạc thì về lâu về dài đây vẫn là một thị trường tiềm năng để đầu tư. Còn việc đã x2 hay x3 thì giá hiện tại vẫn chỉ dưới 10 triệu/m2 vẫn là khá rẻ. Các cụ nào đã đầu tư bds trong Phú Quốc có thể cảm nhận rõ điều này, khi dòng tiền đổ về thì x20 hay x30 vẫn còn cơ hội, em từng chứng kiến có những mảnh tại Phú Quốc giá tăng cả trăm lần trong 5 năm.

muabenem123

Xe container
Hà Nội, ta còn em hàng phố cũ rêu phong...
em chưa dám nhận câu nào là em tay to nhé .đúng là tay to thì chẳng có times rảnh để ngồi chém gió ở đây. em đã nói rõ là em muốn mua đất dân điện tích nhỏ thì nó mới khó. chứ to thì đầy
Mua đất dân diện tích nhỏ mà cụ lên đây chém gió thì mùa quýt mới mua đc nhé. Trên đấy có nhiều sàn nằm vùng r. :))

vqcuong

Xe hơi
Tuỳ cụ nghĩ thôi, e có mảnh có rao trên này mãi. Nhờ môi giới trên đó vừa gd rồi, trên fun này mn ko sát thực tế lắm, mua bán khó
Cụ cho e hỏi, cụ giao dịch qua môi giới là chốt lời thu tiền về hay là đổi/các lấy mảnh khác ?

linhbds209

[Tịch thu bằng lái]
Chính vì to nên họ mới phân lô ra bán đó

Trạng thái
Thớt đang đóng