[Funland] Tìm địa chỉ xét nghiệm máu để xác định giới tính thai sớm, e hoảng lắm rồi!

Trạng thái
Thớt đang đóng

dinhaiduong

Xe buýt
Website
www.webkhachsan.com
Làm thêm đứa con gái nữa là 3 cộng mẹ nó nữa thành tứ nữ bất bần.
Thêm đứa con gái nữa là 4 cộng mẹ nó nữa thành ngũ long công chúa.
Nhất cụ đấy! Chúc mừng, chúc mừng!
Cụ nhanh chân thế. Em cũng định khuyên cụ chủ đưa lên tứ nữ để làm tứ tử trình làng cho máu.

catpv

Xe điện
Cụ đừng tin cái xét nghiệm máu mà mang dại vào thân, trước em cũng như cụ đi xét nghiệm mất 5,5 triệu sau 2 ngày call lại bảo em là con gái, làm 2 vc buồn thúi ruột. Vì đạo đức nên em quyết định để không bỏ cuối cùng lại là thằng ku,ngẫm ra cái bọn xét nghiệm cũng bố láo 5 ăn, 5 thua. E khuyên bác đừng có đi xét nghiệm làm gì.
Cụ này chuẩn đấy ạ. Nhà em cũng thế ạ, nhưng khác các cụ tí chút là lần đầu thằng cu rồi, lần 2 rất mong công chúa, vì cả nhà toàn cu. Đi làm XN nó phán câu xanh rờn là lại cu nữa, Gấu nhà em nó nhảy dựng lên lo không có đứa chải tóc bắt sâu cho, đến tuần thứ 12 đi siêu âm chỗ anh BS quen nói là hình như vẫn giai, nó lại càng điên, nó chạy ra ngoài làm 2 cốc chè hạ hỏa no căng bụng rồi quay lại bảo anh kiểm tra lại cho em cho nó chắc, lần này anh ấy mới bảo Gái, thế là nó hò reo vang cả phòng siêu âm lên đó ạ.

Cụ cứ kệ nó đi ạ, con cái là lộc trời cho, cứ thuận theo tự nhiên đi ạ. Kiếm cái phòng siêu âm nào uy tín mà chăm lo cho mẹ con Gấu là ngon ạ.

Ruộng sâu trâu nái ko bằng 3 con gái đầu lòng.
Giai cũng tốt mà gái cũng hay. Sao phải ngợi hử cụ thớt :))

puredoll

Xe điện
Đừng tin vài cái xét nghiệm đó, con cái là lộc trời cho. Gái hay trai đều là con có duyên với vợ chồng Cụ đấy

emhamvui

Xe tăng
Ruộng sâu trâu nái ko bằng 3 con gái đầu lòng.
Giai cũng tốt mà gái cũng hay. Sao phải ngợi hử cụ thớt :))
tinh vi, chả biết đẻ toàn ra thằng cu cả chả thèm con gái nhỏ dãi ra mà vẫn còn tinh vi :))

A

Anycar Viet Nam

[Đang chờ cấp bằng]
Rất chia sẻ với hoàn thành của cụ. Nhưng vụ này mà công khai là phạm luật đấy cụ ạ!

olobay

Xe buýt
hình như trong lòng cụ đã có dự tính: là gái thì 90% cụ sẽ bỏ. thế thì lên đây hỏi làm gì. cá nhân em chỉ nghĩ, vợ cụ đẻ mổ 2 lần mà dày như thế thì nguy hiểm cả mẹ lẫn con thôi.

Click 110

Xe tải
Theo em thì cụ chủ ko nên tìm hiểu thêm nữa làm gì, có điều kiện thì gái cũng tốt mà ko có điều kiện thì trai cũng dở.

Smee april

Xe điện
Chú em 52 tuổi, bà thím 42 tuổi tự dưng quyết định làm thêm đứa thứ ba. Vẫn giống mẹ. Chú thì có tí buồn, thím cũng buồn một ít vì nhà thím cũng 3 chị em gái. Nhưng cả nhà em thì vui vì có thêm em mặc dù chỉ là em họ. Thím em chuyển dạ, em nhận cái tin nhắn là vứt cả máy tính lẫn sổ trong phòng họp, nhắn xin sếp em một câu là phi vào bv luôn. Mà từ hồi có cô thứ ba thím em lại được lộc mới mệt chứ. Tiền bạc cứ tự vào. Một con một của cụ ạ.

Em nhìn đội hóng dưới này cũng có nhà tuyền nữ. Đợi xem cụ ấy bẩu j?

vieteuro

Xe container
Mựa, giờ mà gái ngon á, kiếm xiền nhiều hơn zai nhá, đã thế còn biết làm khối việc từ bé ;)
Nhà em có thằng anh cả 10y, cái éo gì cũng hỏi, hỏi câu ngu đến nỗi em gái 5y nó trả lời rồi nó đệm cho 1 câu " thế mà cũng phải hỏi " :))
đấy là do cụ thôi đừng đổi cho giới tính
em mới có 1 F1 thôi nhưng làm gì cũng dủ 2 bố con cùng làm kể cả việc nhà hây sửa xe
cần rèn luyện cho f1 kỹ năng sống ngay từ nhỏ các cụ à

1.6gli

Xe container
Gấu em lại dính các cụ ạ!
Gấu nhà em năm nay 34 tuổi và đã sinh cho em 2 hotgirl rất đáng iu.
khác với 2 lần trước, khi gấu nhà em dính bầu thì em và gấu vui lắm. Định bụng đến khi nào lần 3 thì em và gấu sẽ lên kế hoạch để kiểm 1 thằng cu. Nhưng oái oan là chưa kịp lên kế hoạch thì gấu nhà em đã dính bầu 5 tuần và lần nay e rất hoang mang. Vì 2 lần trước gấu em đều phải mổ đẻ nên giờ chỉ dám sinh thêm 1 bé nữa thôi. Dù biết rằng con cái là trời cho và trai hay gái đều quý nhưng thú thật nhà em vẫn thích 1 bé trai.

Em được biết viên quân y có thể xét nghiệm máu để biết được giới tính thai nhi từ tuần thứ 6 nhưng em lại không có người quen để nhờ vả. Vậy các cụ thông cảm cho hoàn cảnh nhà em mà giới thiệu giúp em hoặc cụ/ mợ nào biết địa chỉ xét nghiệm uy tín thì bảo cho em với.
Em xin cảm ơn và mong các cụ/ mợ đừng ném đá em. Em hoảng lắm rồi.
Cụ làm thêm đôi nữa cho tứ nữ bất bần.

lum..zzz

Xe điện
Nếu gái cụ sẽ bỏ sao? Cụ có nghĩ cháu thứ 3 nếu là gái cg sẽ xinh như 2 cô chị, ngoan ngoãn đáng yêu. Nếu là em e để ông trời quyết định m đừng can thiệp tội cháu bé

tuannghiagtvt

Xe buýt
Con cái là lộc trời cho, là của để dành, cụ đừng lo làm gì, cũng đừng vì gái mà bỏ, tội lắm.
Em văn ngắn, chỉ biết nói vậy thôi.

NguyenAn78

Xe hơi
E thì e nghĩ ntn: cụ nên quan tâm đến sức khỏe của bác gái và điều kiện kinh tế chứ giai gái ko soi sớm được đâu cụ đừng tin đứa nào hết
E nói thế này n cụ sẽ cho e là thất đức nhưng cụ quyết sớm thì đi sớm thì an toàn cho bác gái, còn ko cứ để lại bất luận gái trai.
Con cái là cái lộc giời cho cụ ah! Chúc cụ mợ vui khỏe! :)

MiLens

Xe máy
Những vấn đề này ko nên hoi otofun thì phải.
Người ta hỏi cái j trả lời cái đó, cư tư vấn ngoài lề

provtc

Xe container
Thế các cụ bày cho em cách đẻ con gái với ạ, họ nội nhà em 25 ông cháu tướng cướp roi, nhõn có 3 cháu gái

dung37c1

Xe tăng
Số trời thôi cụ ợ, nhà em f1 là gơn và đẻ mổ dưng 1 năm sau lại nhỡ em cũng chẳng quan tâm gơn hay boi mặc dù thầy U rất sốt ruột và cuối cùng f2 là boi. Ơn giời phù hộ.

HaKiBo

Xe hơi
Website
www.behance.net
Cóa nhà nặn mãi ra 3 thằng ku, sợ lắm, tam nam bất phú mà. Ko quen bik ko làm dc xn đâu. Mà muốn làm mất rất nhìu tiền, còn chưa chắc đã đúng. Hoặc cụ thử soi theo lịch thụ thai của tàu vs tuổi của gấu. E thấy 90% là chuẩn.

Trạng thái
Thớt đang đóng