Tìm điểm bảo dưỡng dmax tại hà nội

Võ Bơ

Đi bộ
Thưa các cụ, xe em dmax 2012, đi 1.1 vạn. Thường em vào hãng bảo trì hàng tháng, đa phần các lần chỉ thay lọc dầu, lọc gió, thay nhớt rồi đuổi về. Không hiểu các bác hãng chủ quan hay sao mà em thấy mấy cái đệm thụt em mòn rơ hết mà các bác bảo chả cần thay, cứ thế mà đi.
Nay muốn thử đổi gió sang một gara cá nhân chuyên Dmax để bắt bệnh cho triệt để, vậy các bác tư vấn dùm xe em đến hạn thay thế sửa chữa món nào, bao xừng và địa chỉ nào an tâm tại Hà Nội để tuần này em ghé qua được không ạ.

ncvien

Xe tải
Em bên đại lý Isuzu D square Việt Hải chuyển dòng xe du lịch. Xe của cụ mới đi như vậy mấy cái cao su đệm chưa ăn thua đâu. Cần thiết cụ qua chỗ bọn em kiểm tra cho.

CaoPhongHB

Xe tải
Em bên đại lý Isuzu D square Việt Hải chuyển dòng xe du lịch. Xe của cụ mới đi như vậy mấy cái cao su đệm chưa ăn thua đâu. Cần thiết cụ qua chỗ bọn em kiểm tra cho.
em cũng toàn bảo dưỡng ở Việt Hải.

vansuzuki

Xe tải
em cũng toàn bảo dưỡng ở Việt Hải.
Cụ bảo dưỡng ở việt hải đó là gara tư nhân thôi. E mời cụ xuống việt hải ngay cạnh nisan hà đông. Có cả showroom trưng bày xe đó ạ! Mới là đại lý ủy quyền của hãng cụ ạ!

CaoPhongHB

Xe tải
chẳng Việt Hải đó thì VH nào nữa cụ, em còn đưa hai cụ lấy 2 dmax ở đó nữa.

isuzuhanoi

Xe máy
Website
isuzuhanoi.com
đánh khách gãy cả răng chắc nhiều cụ cũng hoảng:((:((:((
Bạn ơi cái bài nói xấu đối thủ bây giờ chỉ có bọn trẻ con nó mới làm thôi chứ ng lớn ng ta k làm trò đấy sdaau.
Chứ đánh ntn thì cũng có nguyên nhân, bạn đừng thể hiện bạn là 1 ng thiếu hiểu biết như vậy thiên hạ ngta xem thường.
Chúc Việt Hải ko bị lặp lại lịch sử

Chỉnh sửa cuối:

vansuzuki

Xe tải
Bạn ơi cái bài nói xấu đối thủ bây giờ chỉ có bọn trẻ con nó mới làm thôi chứ ng lớn ng ta k làm trò đấy sdaau.
Chứ đánh ntn thì cũng có nguyên nhân, bạn đừng thể hiện bạn là 1 ng thiếu hiểu biết như vậy thiên hạ ngta xem thường.
Chúc Việt Hải ko bị lặp lại lịch sử
chả nói thì xã hội biết hết mà. :P:P nói không đúng sự thật mới bảo nói xấu. nên đừng quảng cáo cty mình 20 năm, quảng cáo cái gì hay ho hơn tý đi.

truongnisu

Xe tăng
Website
vuaxetai.com
các bạn hay sao phải sợ người khác nói xấu mình chứ!!!
Việc nào cũng có nguyên nhân của nó. Mà cũng sảy ra lâu rồi. Nói xấu người khác để nâng mình lên là trò tiểu nhân đấy mợ ạ.

truongnisu

Xe tăng
Website
vuaxetai.com
chả nói thì xã hội biết hết mà. :P:P nói không đúng sự thật mới bảo nói xấu. nên đừng quảng cáo cty mình 20 năm, quảng cáo cái gì hay ho hơn tý đi.
Việt Hải của mợ xưa kia cũng làm Isusu sau chết đứ đừ phải giải tán. Nay mới mon men quay lại. Tuổi đời giờ đang tính bằng tháng thì nào dám mang ra khoe mợ nhỉ?

vansuzuki

Xe tải
Việc nào cũng có nguyên nhân của nó. Mà cũng sảy ra lâu rồi. Nói xấu người khác để nâng mình lên là trò tiểu nhân đấy mợ ạ.
Ơ hay ntn là nói xấu. Có chữ nào là nói xấu chưa nhỉ? Việt hải là d-square chả cần nâng giá cũng tốt hơn nisu rồi. Tôi thấy bạn hơi quá lời rồi đó

vansuzuki

Xe tải
Việt Hải của mợ xưa kia cũng làm Isusu sau chết đứ đừ phải giải tán. Nay mới mon men quay lại. Tuổi đời giờ đang tính bằng tháng thì nào dám mang ra khoe mợ nhỉ?
Lúc việt hải ko làm nữa chắc cụ còn đỏ hỏn. Mà cụ biết người ta chết đứ đừ phải giản tán. Cụ giỏi phết. Bán hàng dựa vào uy tín với khách chả qtrong tuổi đời bao nhiêu. 20 năm mà ko tôn trọng khách cũng vứt đi hết

isuzuhanoi

Xe máy
Website
isuzuhanoi.com
Lúc việt hải ko làm nữa chắc cụ còn đỏ hỏn. Mà cụ biết người ta chết đứ đừ phải giản tán. Cụ giỏi phết. Bán hàng dựa vào uy tín với khách chả qtrong tuổi đời bao nhiêu. 20 năm mà ko tôn trọng khách cũng vứt đi hết
nhưng cái trân dung trưởng phòng mà mưu hèn kế bẩn lộ liễu thế, mà tương lai của VH lại năm ở những ng toàn mưu hèn kế bẩn vậy thì cũng không được bao lâu nữa, buồn cho 1 tên tuổi lại bị mấy con sâu phá. Đừng nghĩ mới thoi thóp được ít hôm mà nghĩ mình bền vững, cứ cố chạy đi. Chúc Việt Hải thành công với đội ngũ cán bộ như Ms Vân

isuzuhanoi

Xe máy
Website
isuzuhanoi.com

isuzuhanoi

Xe máy
Website
isuzuhanoi.com