[Funland] Tìm hiểu văn hoá OF để hoà nhập: Văn hoá cười té lăn

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Cụ zin tạt quá cà phê
Phê thì chả thấy mà ghê thấy bà :))
Một đôi ba thớt làm quà
Ai ngờ đẻ lắm trẻ già đều troll :))
Làm thơ là dễ cực luôn
Nhưng mà xin nhớ vần ồn né nha :))
Ọp còn nhiều cụ làm thơ đọc xong cười ngoác mồm luôn :))

Khánh Ngọc

Xe container
Ừa! Jeans chỉ ngoa mồm bao biện cho việc Jeasn mở nhiều thớt thôi.
Vầng. Em thì thường lướt qua các thớt em ko ưng, hoặc bờ lốc mấy nick cảm thẩy nhảm. Chứ ngoa mồm thì vẫn chấp nhận được nhưng bao biện thì không ạ.
Hồi đầu Jean vào, đọc cũng đáng yêu. Nhưng thêm vài thớt nữa thì thấy Jean có vẻ giả vờ ngây ngô mở thớt hơn là hỏi thật vì em thấy Jean cũng nhiều tuổi rồi, chưa kể đầy Cụ cũng trong SG mà ko ngơ như thế. Tự dưng thấy thớt Jean nhạt.
Nay rảnh nên em cứ thẳng thật còm thế. Còn lại tùy Jean thôi ạ.

muommuomxanh

Xe hơi
là cười kiểu say thuốc lào cụ ạ=))

MrJeans

Xe hơi
Vầng. Em thì thường lướt qua các thớt em ko ưng, hoặc bờ lốc mấy nick cảm thẩy nhảm. Chứ ngoa mồm thì vẫn chấp nhận được nhưng bao biện thì không ạ.
Hồi đầu Jean vào, đọc cũng đáng yêu. Nhưng thêm vài thớt nữa thì thấy Jean có vẻ giả vờ ngây ngô mở thớt hơn là hỏi thật vì em thấy Jean cũng nhiều tuổi rồi, chưa kể đầy Cụ cũng trong SG mà ko ngơ như thế. Tự dưng thấy thớt Jean nhạt.
Nay rảnh nên em cứ thẳng thật còm thế. Còn lại tùy Jean thôi ạ.
Jeans cũng hâm hâm anh ạ, lúc này lúc kia, có điều mình không biết cái gì thì cứ hỏi. Kiểu như người nha quê mới ra phố, gặp gì cũng lạ, gặp gì cũng hỏi. Có đôi khi làm người trả lời bực mình phát cáu. Jeans cũng định bụng mai mốt hỏi về văn hoá mời rượu, mã lực, xe cộ, vì mai thấy đi xe máy, mốt lại xe hơi, kia lại xe máy xe đạp.

Mà nói chung hỏi để biết, biết rồi thôi, thôi thì vào quên lảng.
Nếu có dăm bảy thớt xàm xí làm các anh thấy phản cảm, thì Jeans sori vậy, qua thớt này thì Jeasn cũng thấy chán rồi.

Bông đùa lãng tử có cơn
Vui thì ở lại, buồn thì ra đi
Cuộc đời đây đó mấy khi
Hư không được mất có gì tâm tư

Jeans

sparta.leonidas

Xe cút kít
Jeans cũng hâm hâm anh ạ, lúc này lúc kia, có điều mình không biết cái gì thì cứ hỏi. Kiểu như người nha quê mới ra phố, gặp gì cũng lạ, gặp gì cũng hỏi. Có đôi khi làm người trả lời bực mình phát cáu. Jeans cũng định bụng mai mốt hỏi về văn hoá mời rượu, mã lực, xe cộ, vì mai thấy đi xe máy, mốt lại xe hơi, kia lại xe máy xe đạp.

Nếu có dăm bảy thớt xàm xí làm các anh thấy phản cảm, thì Jeans sori vậy, qua thớt này thì Jeasn cũng thấy chán rồi.

Bông đùa lãng tử có cơn
Cuộc đời đây đó mấy khi

Jeans
Ờ ! Thế bao giờ J quay về OS ??? 8->

P H Ê QUÁ

Xe tăng
Cụ zin tạt quá cà phê
Phê thì chả thấy mà ghê thấy bà :))
Một đôi ba thớt làm quà
Ai ngờ đẻ lắm trẻ già đều troll :))
Làm thơ là dễ cực luôn
Nhưng mà xin nhớ vần ồn né nha :))
Các cụ tài thật, ứng khẩu thành thơ luôn. Bái phục:D

Miền Trung 38.43

Xe điện

Bông đùa lãng tử có cơn
Cuộc đời đây đó mấy khi

Jeans
Cụ Jeans, cụ cứ thoải mái thể hiện mình, đừng vì bất cứ ai mà nghĩ ngợi, tất nhiên va chạm thì sẽ có xước xát.
Quan điểm của người này đúng nhưng ko hẳn đúng cho tất cả và ngược lại. Em ko phản bác, cũng ko bảo vệ. Đơn giản em nghĩ 4room chủ yếu để fun, thoải mái.
Mình ko nên đi ngược tư tưởng mn nhưng mình ko việc gì phải phật lòng hay chiều lòng ai cả.
Kính gửi cụ!