Tìm lại vẻ đẹp giản dị

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Em đeo bỉm 98 - tỉnh lẻ, nên thừa 20 củ giắt cạp quần. Ban pháp chế còn lâu mới động được đến em nhá.
E cũng thấy việc đấy là khó, nhưng theo quy chế TW đưa ra thì cụ có là bầu Đá cũng sẽ bị dìm vào bể linh dược màu vàng đúng 3 canh giờ mà vẫn tỉnh thì coi như là ...xí xoá :)).

minck

Xe container
Lại có hạng mục mới rồi :D. Nghiệm thu thì thôi, nhưng cụ vẫn bị kiểm điểm vì đã đưa giá xe wagon vượt....giá trần. Vụ này mời ban pháp chế vào cuộc đê :))
Cụ Chánh cứ để đấy nhà chấu chị tọi...Bóp mồm đổ độc dược Bàu đá cho bít dư lào là sai qui chình :))

lenguyen457

Xe điện
Cụ Chánh cứ để đấy nhà chấu chị tọi...Bóp mồm đổ độc dược Bàu đá cho bít dư lào là sai qui chình :))
Em mà bị trị tội, em khai chi tiết hết những cụ nào đã xui em đầu tư những hạng mục gì.
Thanh tra mí cả kiểm toán vào thì có mà chít, tuyền chi sai nguyên tắc với cả vượt dự toán.

otoboi

Xe tải
Em nó đã ra mắt các cụ rồi, nghiệm thu, cám ơn đủ cả, vậy mà cụ choánh vẫn chưa hài lòng, cụ ý phán một câu xanh rờn là cái kính lái dán phim lâu ngày bị mờ.
Thế là em lại ...

Xong kính lái, lại thấy hai kính trước mầu tối quá, quan sát không tốt, làm tiếp đôi kính sườn trước, mầu trà xanh, giống xe bác Ma.

Xong hai kính trước, định về thì chú em dán kính bẩu: anh dán nốt hai kính sườn sau, giá đặc biệt, kèm theo free luôn hai kính sườn cốp,
Em định lắc, thì cái đầu nó lại gật, thế là thành thế này

Loại phim này thử bằng đồng hồ đo các chỉ số, sau đó kiểm định bằng cách để hai cánh tay ra ngoài nắng, một tay che tấm Phim, một tay để không, cảm nhận xem tay nào nóng hơn. Rồi lại vào lấy phim Vicool xịn ra đo để so sánh vì lúc đó có bác vào dán Audi hết 15 tr.

Vào xe nổ máy, gạt nước cho sạch kính, thấy có vết, thế là....Tiện thể có hàng xịn, tem đàng hoàng, nhắn tin khẳng định hàng chính hãng, kết hợp kích hoạt bảo hành.

Rồi bật âm thanh lên, được khen là âm thanh rất hay.. .. (cụ choánh vừa cải tạo hệ thống âm thanh mà lị - dây loa 70 k/ m nhá), thế là thật tình cờ và thật bất ngờ.... có chú em lại tặng luôn 4 CD hàng thửa của dân chơi âm thanh.

Xong, thanh toán tiền ra về, giá cũng dễ chịu với loại phim Johnson.
Vừa đi, vừa nghĩ.... cũng may cụ choánh chỉ chê cái kính dán bị mờ.
Cụ ý mà chê xe xấu, chắc ..... dỡ xe mang sang Nhật độ lại.
Cụ gián song nhìn đẹp quá ,ko kém gì xe sang

Nhà cháu bên hội nhà Terios thấy hội các bác vui quá, nhân dịp đi công tác thấy con xe Wagong đẹp chắc đời cao gửi các bác tham khảo - Tìm mãi ko thấy em Ter nào, xe su cũng rất ít

lenguyen457

Xe điện
Nhà cháu bên hội nhà Terios thấy hội các bác vui quá, nhân dịp đi công tác thấy con xe Wagong đẹp chắc đời cao gửi các bác tham khảo - Tìm mãi ko thấy em Ter nào, xe su cũng rất ít

xem ảnh của cụ, nhà chấu phải chồng cây chuối, chóng hết cả mặt

boy_xunghe

Xe hơi
Vâng, sau một hồi quay ngang, quay dọc, em dự là phải thay cái bản lề máy tính.
Nhưng mà đẹp

Mắt đen 69

Xe điện

Mai e muốn vào chợ e cứ vào các hội phọt ảnh của hội cụ nhở. Cụ phọt ảnh theo kiểu vô trách nhiệm vãi cả l

bsphongnb

Xe container

Mắt đen 69

Xe điện
Cụ này mới vào hội Tè, chắc chưa có kinh nghiệm up ảnh, cụ mắt lâu khắt khe quá cơ :D.
Em vodka đền nhóe
Vậy à. Tại nhiều cụ vào spam quá nên dị ứng. Muốn vodka lại cụ mà mod không cho :D

Psycho

Xe tải
Xem xong chiều nay đỡ phải đi tâp YOga.

iPin

Xe buýt
Em nó đã ra mắt các cụ rồi, nghiệm thu, cám ơn đủ cả, vậy mà cụ choánh vẫn chưa hài lòng, cụ ý phán một câu xanh rờn là cái kính lái dán phim lâu ngày bị mờ.
Thế là em lại ...

Xong kính lái, lại thấy hai kính trước mầu tối quá, quan sát không tốt, làm tiếp đôi kính sườn trước, mầu trà xanh, giống xe bác Ma.

Xong hai kính trước, định về thì chú em dán kính bẩu: anh dán nốt hai kính sườn sau, giá đặc biệt, kèm theo free luôn hai kính sườn cốp,
Em định lắc, thì cái đầu nó lại gật, thế là thành thế này

Loại phim này thử bằng đồng hồ đo các chỉ số, sau đó kiểm định bằng cách để hai cánh tay ra ngoài nắng, một tay che tấm Phim, một tay để không, cảm nhận xem tay nào nóng hơn. Rồi lại vào lấy phim Vicool xịn ra đo để so sánh vì lúc đó có bác vào dán Audi hết 15 tr.

Vào xe nổ máy, gạt nước cho sạch kính, thấy có vết, thế là....Tiện thể có hàng xịn, tem đàng hoàng, nhắn tin khẳng định hàng chính hãng, kết hợp kích hoạt bảo hành.

Rồi bật âm thanh lên, được khen là âm thanh rất hay.. .. (cụ choánh vừa cải tạo hệ thống âm thanh mà lị - dây loa 70 k/ m nhá), thế là thật tình cờ và thật bất ngờ.... có chú em lại tặng luôn 4 CD hàng thửa của dân chơi âm thanh.

Xong, thanh toán tiền ra về, giá cũng dễ chịu với loại phim Johnson.
Vừa đi, vừa nghĩ.... cũng may cụ choánh chỉ chê cái kính dán bị mờ.
Cụ ý mà chê xe xấu, chắc ..... dỡ xe mang sang Nhật độ lại.
Cụ dán cái này ở đâu? Hết bao nhiêu ngân lượng vậy cụ. Xe em đang trắng tinh, tính dán cái cho sang cái thằng người :D

minhdat1984

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
cụ
Koạt mo cho em mượn thớt đăng xe đang làm tại xưởng

2 năm trước

xưởng em đã mới lên

xe các cccm ngày càng già đi

cột kính

sàn thủng