Tin tức Tìm lux A lướt

Gymer

Xe đạp
Các cụ tìm ở đâu chứ em thấy bán nhiều mà?
:D
Ít cụ ạ so với các hãng khác. SA k có mấy

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
Ít cụ ạ so với các hãng khác. SA k có mấy
Cũng mới ra, với lại SA có bán dc nhiều đâu và nếu mua trả góp 0%, tôi tin là nhiều người mua theo diện đó thì khó có hàng bán lắm cụ.
Giá xe mới giờ cũng rẻ so với bán đầu. Bán lỗ sml ngay..
[-(

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
Lỗ to quá nên chán chả thèm bán :D
Vào em thì em cũng cay chứ cụ. Đầu tiên bỏ 1 đống tiền ra làm chuột bạch mua con xe còn nhiều lỗi vụn vặt. Được thông tin là nhà nước đang hỗ trợ giá 3 không nên đang rẻ, rồi 1 con xe Vin phải bù lỗ trên 30tr bla bla, nghe quá mủi lòng. Mua xong thì xe lên thật nhưng chắc dc vài tuần, sau đó xuống giá tụt quần vì các loại hình nghệ thuật như đổi xe cũ lấy xe mới, voucher vinhome như rau, xong giảm giá khi bạn bè giới thiệu Vinfast, giảm trước bạ, giảm theo tháng,. v.v.v.v
:))

FULCKU

Xe tải
Vào em thì em cũng cay chứ cụ. Đầu tiên bỏ 1 đống tiền ra làm chuột bạch mua con xe còn nhiều lỗi vụn vặt. Được thông tin là nhà nước đang hỗ trợ giá 3 không nên đang rẻ, rồi 1 con xe Vin phải bù lỗ trên 30tr bla bla, nghe quá mủi lòng. Mua xong thì xe lên thật nhưng chắc dc vài tuần, sau đó xuống giá tụt quần vì các loại hình nghệ thuật như đổi xe cũ lấy xe mới, voucher vinhome như rau, xong giảm giá khi bạn bè giới thiệu Vinfast, giảm trước bạ, giảm theo tháng,. v.v.v.v
Chán không thèm bán, mua tiếp!

VnUeT

Xe tăng
Xe đời đầu, sau bán chỉ có lãi. Đời sau cháu không biết.

Junying1607

Xe tải
Cò mà mấy chục con toàn chạy 6-7k với 11k, 18k km á cụ? Cò nào cao tay thế?
:-s
Đố cụ mua được đấy :)))))))) Mua dc thì mỗi ngày hội Fadil lại chẳng có chục bài hỏi mua xe lướt :)))))) .

Chỉnh sửa cuối:

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
Đố cụ mua được đấy :)))))))) Mua dc thì mỗi ngày hội Fadil lại chẳng có chục bài hỏi mua xe lướt :)))))) .
Hỏi thế chắc gì đã mua? người mua có khi người ta gọi điện tới xem mua xong lâu rồi cụ ạ.

Junying1607

Xe tải
Hỏi thế chắc gì đã mua? người mua có khi người ta gọi điện tới xem mua xong lâu rồi cụ ạ.
Chứng tỏ là xe vin đắt hàng vãi cụ nhỉ. Đã ít bán thì chớ mà cứ hở ra là hết =)))))))

Trada_thuoclao

Xe buýt
Chứng tỏ là xe vin đắt hàng vãi cụ nhỉ. Đã ít bán thì chớ mà cứ hở ra là hết =)))))))
Bán làm gì 1 con xe hạng bét (Hạng A) khi mà giá xe mới cứ giảm tụt quần. Ko lẽ bán rẻ hẳn 50% cho dễ bán.
Cụ cứ yên tâm, hết hạn vay ko lãi người ta bán hàng loạt cho coi. Tội gì phải đi con xe bé như lỗ mũi, nhồi nhét cả gia đình lên, trong khi các loại phí gửi xe, rửa xe, BOT vẫn phải trả như bọn xe to hơn =))

Junying1607

Xe tải
Bán làm gì 1 con xe hạng bét (Hạng A) khi mà giá xe mới cứ giảm tụt quần. Ko lẽ bán rẻ hẳn 50% cho dễ bán.
Cụ cứ yên tâm, hết hạn vay ko lãi người ta bán hàng loạt cho coi. Tội gì phải đi con xe bé như lỗ mũi, nhồi nhét cả gia đình lên, trong khi các loại phí gửi xe, rửa xe, BOT vẫn phải trả như bọn xe to hơn =))
Ô cụ đang nói mấy cái lỗ mũi i10, morning, wigo , brio đấy à =)))) .Ô nói kiểu cụ thì em đi hẳn roll royce chứ đi gì mấy con hạng B,C lởm khởm vì phí nó cũng vậy =))))))

Trada_thuoclao

Xe buýt
Ô cụ đang nói mấy cái lỗ mũi i10, morning, wigo , brio đấy à =)))) .Ô nói kiểu cụ thì em đi hẳn roll royce chứ đi gì mấy con hạng B,C lởm khởm vì phí nó cũng vậy =))))))
Đấy là tình trạng chung của mấy con xe hạng bét chứ em ko ám chỉ xe cụ. Mấy con cụ kể nó có lỗ kinh hoàng như con cụ đang đi đâu. So thế nào đc. Cụ cứ đi 1 tgian rồi ngẫm xem em nói đúng hay sai.
Em ủng hộ cụ bán lỗ 50% đi mua RR cho máu =))

Junying1607

Xe tải
Đấy là tình trạng chung của mấy con xe hạng bét chứ em ko ám chỉ xe cụ. Mấy con cụ kể nó có lỗ kinh hoàng như con cụ đang đi đâu. So thế nào đc. Cụ cứ đi 1 tgian rồi ngẫm xem em nói đúng hay sai.
Em ủng hộ cụ bán lỗ 50% đi mua RR cho máu =))
Vãi cả lỗ kinh hoàng. Để mua được Lux giá đó nó kèm cả đống điều kiện. Giá niêm yết nó vẫn thế kìa. Cụ ăn tục nói phét định hướng ai vậy ? =))))))))))))))))))))))

FULCKU

Xe tải
Vãi cả lỗ kinh hoàng. Để mua được Lux giá đó nó kèm cả đống điều kiện. Giá niêm yết nó vẫn thế kìa. Cụ ăn tục nói phét định hướng ai vậy ? =))))))))))))))))))))))
Dìm hàng thô thiển = marketing ngược!

Trada_thuoclao

Xe buýt
Ông Linh ạ, ông ăn nói cho cẩn thận. Ông có vấn đề về đọc hiểu hay ko biết tôi đang nói về vấn đề gì?

nguyendung4987

Xe tải
Giờ mua xe cũ khó gặp dân lắm. Toàn cò thôi

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
Nó cũng như nhà đất thôi cụ, lúc giá tụt thì chẳng ai bán, có bán cũng chẳng ai mua. Huống hồ đây chẳng có dc bao con bán ra lại còn trả góp nhiều thì cũng dễ hiểu mà?

tantran2020

[Tịch thu bằng lái]
Cụ này đích thị kiểu cả đời tiết kiệm tiền để mua được con xe, nên cứ nghĩ mua xe là phải đi cả gia đình. Giờ đứa 23 tuổi ra trường đi làm, độc thân chưa gia đình, không nhẽ bọn này không được phép đi ô tô à? Hay nó đi ô tô thì cứ phải mua con thật to để còn chở bố mẹ anh chị em :D :D