Hết hạn Tìm mua Sorento 500tr quay đầu

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
470,000,000 VNĐ

tu_nguyenprotnt

Xe hơi
Em cần tìm Sorento tầm tiền 500 quay đầu, cụ nào chán để lại cho em nhé. Nói không với gara bắt đặt cọc mới được đem xe đi check. Em mang đi check nếu không ưng sẽ trả xăng xe đầy bình cho anh em đi về ạ. Chứ xe ngon thì không bắt cọc mới đem đi check, em có sao cứ nói vậy cho nhanh đỡ mất thời gian. Màu đen các cụ nhé.

a_new_day1503

Xe tải
Check thì gọi thợ đến đơn giản cần j mang đi đâu nhỉ

hamcuare!

Xe container
:)) gr nào lại còn bắt cọc mới đc mang đi check thế cụ?!
Khôn như thế exiter nó bắt đi hết rồi!

tu_nguyenprotnt

Xe hơi
:)) gr nào lại còn bắt cọc mới đc mang đi check thế cụ?!
Khôn như thế exiter nó bắt đi hết rồi!
Vâng gr bắt em cọc 20tr mới cho đi check, mà chỉ cam kết ko đâm đụng ngập nước thôi chứ các cái khác ko cam kết. Như kiểu gầm mục mọt hay máy móc quá hạn bảo dưỡng rồi ko cam kết.

AUTO Sơn Lâm

Xe hơi
{Salon Chợ xe}
Em cần tìm Sorento tầm tiền 500 quay đầu, cụ nào chán để lại cho em nhé. Nói không với gara bắt đặt cọc mới được đem xe đi check. Em mang đi check nếu không ưng sẽ trả xăng xe đầy bình cho anh em đi về ạ. Chứ xe ngon thì không bắt cọc mới đem đi check, em có sao cứ nói vậy cho nhanh đỡ mất thời gian. Màu đen các cụ nhé.
theo mình đi check xe thì cứ làm cái biên bản đặt cọc, xe lỗi thì hoàn 100% tiền cọc, bên mình 4 con gần đây đều đi check bên bác Chữ Tín khách hàng cọc trc vài triệu rồi đi check xe, ưng thì về làm việc tiêp, có khách đi check xe bên mình vừa tuần trc đặt cọc xong ko vay dc bank mình vẫn trả lại toàn bộ cọc, vài triệu ae nhậu 1 bữa là hết quan trọng làm sao khách hàng cảm thấy thoải mái nhất là ok cụ ạ

tu_nguyenprotnt

Xe hơi
theo mình đi check xe thì cứ làm cái biên bản đặt cọc, xe lỗi thì hoàn 100% tiền cọc, bên mình 4 con gần đây đều đi check bên bác Chữ Tín khách hàng cọc trc vài triệu rồi đi check xe, ưng thì về làm việc tiêp, có khách đi check xe bên mình vừa tuần trc đặt cọc xong ko vay dc bank mình vẫn trả lại toàn bộ cọc, vài triệu ae nhậu 1 bữa là hết quan trọng làm sao khách hàng cảm thấy thoải mái nhất là ok cụ ạ
Nếu hẹn mua mà cọc thì em ok chả vấn đề gì, em mua xe mấy lần vẫn cọc bình thường. Còn bắt cọc 20tr xong mới cho check xe thì em chịu. Lúc đó em là người nắm đằng lưỡi ạ. Có phải em mang xe đi mà không có người bán xe đi kèm theo đâu mà phải sợ em chạy ạ. Xe mà ngon thì người bán chả cần làm thế.

Kiabuoisang

Xe container
Sò rẻ nhỉ nhưng 500 chắc Sò xăng hử các cụ?

tu_nguyenprotnt

Xe hơi
Sò rẻ nhỉ nhưng 500 chắc Sò xăng hử các cụ?
Vâng em tìm xăng ạ. Mà rẻ gì nữa ạ, Sò là quá giữ giá rồi chứ cụ nhìn sang giá Toy thần thánh xem giờ giá cũng về mặt đất rồi. Sò chục năm hơn vẫn bán 500 hơn.

Trạng thái
Thớt đang đóng