[Cần mua] Tìm mua xe máy cho đứa em sinh viên

Số điện thoại
0913455663
Giá
10,000,000 VNĐ
Địa chỉ
tây mỗ hà nội

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Cụ thử chưa ạ chứ em thấy thực tế ko dễ như vậy đâu, thợ xe bảo trong nghề còn khốn khổ
Em tìm hiểu thôi chứ ko có nhu cầu sang tên . Trong hội chơi xe Fx của bọn em họ vẫn sang tên bình thường , fx toàn xe đời tống qua mấy chục đời chủ cũng có . Trên này có cụ super cub gì đấy tự làm cho 2 xe của cụ ý rồi đấy cụ !
Thợ xe thì khổ là phải rồi , thợ toàn làm cho khách chứ có làm cho chính chủ đâu mà dễ được !

honda_cub79

Xe lăn
Em tìm hiểu thôi chứ ko có nhu cầu sang tên . Trong hội chơi xe Fx của bọn em họ vẫn sang tên bình thường , fx toàn xe đời tống qua mấy chục đời chủ cũng có . Trên này có cụ super cub gì đấy tự làm cho 2 xe của cụ ý rồi đấy cụ !
Thợ xe thì khổ là phải rồi , thợ toàn làm cho khách chứ có làm cho chính chủ đâu mà dễ được !
Nhà cháu đây ợ, đợt trước nhà cháu tự đi sang tên 2 xe qua nhiều đời chủ, nói chung có thời gian thì minh tự đi làm được, còn không thì nhờ cò cho nó nhanh. :D

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Nhà cháu đây ợ, đợt trước nhà cháu tự đi sang tên 2 xe qua nhiều đời chủ, nói chung có thời gian thì minh tự đi làm được, còn không thì nhờ cò cho nó nhanh. :D
Cò lúc trước thôi chứ đợt này cò cũng khóc , chỉ có tự làm còn ký cam kết nguồn gốc xe .Chịu khó chờ lâu thôi .

honda_cub79

Xe lăn
Cò lúc trước thôi chứ đợt này cò cũng khóc , chỉ có tự làm còn ký cam kết nguồn gốc xe .Chịu khó chờ lâu thôi .
Giờ thông tư mới cũng cho làm sang tên xe qua nhiều đời chủ mà cụ, mỗi tội đợt này dính cái định danh nên đang tắc.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Giờ thông tư mới cũng cho làm sang tên xe qua nhiều đời chủ mà cụ, mỗi tội đợt này dính cái định danh nên đang tắc.
Vâng ! xe qua nhiều chủ thì vẫn làm như trước thôi . Chính vì đang siết định danh nên cứ chủ xe làm là ok còn cò đợt này thì khó thôi .

DucHuy15

Xe hơi
Chủ cũ ở bắc giang ạ. Con xe này là e mua cho ông a em. Đi xem cùng ông ý ( quê vợ lão ở bắc giang ) h ông ý lên đời để con này lăn lóc ở nhà e lấy về đi loanh quanh trong phố cả thi thoảng cho thợ ở kho n giao maya thùng hàng cho khách. Pháp lý đảm bảo mua bán tại nhà viết các loại giấy cho các cụ. E mới tham gia nên thấy vui vui vào góp xe chứ còn thực ra n k đáng bnhju cả. Để thì thừa mà bán thì nhiều khi lại thiếu giao 1 thùng hàng cũng lại phải thuê xe ôm
Ông anh còn giữ giấy tờ mua bán gì của chủ cũ ko cụ, em sợ định danh biển số chủ cũ lại báo mất biển mất xe thì em với cụ đều rắc rối thôi ạ

DucHuy15

Xe hơi
Em hóng đợi xem kết quả và chi phí ạ, chứ đến thời điểm này thì chưa có kết quả sang tên bình thường như trc đâu ạ

NTA1606

Xe hơi
Ông anh còn giữ giấy tờ mua bán gì của chủ cũ ko cụ, em sợ định danh biển số chủ cũ lại báo mất biển mất xe thì em với cụ đều rắc rối thôi ạ
e coi n là cái xe cỏ bán giá cỏ pháp lý e đảm bảo bằng bất kì hình thức nào cụ muốn và e đáp ứng đc bằng thông tin của e còn mấy cái định danh các thứ e chịu

Keep Moving

Xe buýt
Em ké tìm xe số cũ cho thợ đi làm. Nổ ngon là dc ạ, có giấy hay mất giấy đều dc, miễn ko phải xe gian :D

devil009

Xe hơi
Liberty 3vie, xăng ít máy lành. Cụ nào giao lưu ko ah?