[Funland] Tìm người bị mất tích - nhờ các cụ giúp đỡ

truongvnss82

Xe buýt
Đọc bài của cụ chủ em lại thương bố mẹ của bạn này cũng chạc tuổi bố mẹ em và bạn ấy cũng kém em 2 tuổi cùng thế hệ, không có lỗi đau nào bằng mất con, cha mẹ già mong ngóng tin con từng ngày, mong gia đình hội ngộ để khi bố mẹ nằm xuống không còn vương vấn điều gì. Chỉ nghĩ vài điều nho nhỏ như vậy thôi cũng khiến mắt em đỏ hoe rồi…

Romeo_HN

Xe tăng
Em vẫn nhớ vụ có em gái SV ngân hàng, mất tích ở Thường Tín cách đây mấy năm. Trên fb có hội Kinh Dịch Hội Quán, nhiều cụ gieo quẻ luận đoán chính xác tình trạng... (sau khi được tìm thấy ở mương), lúc luận đoán chưa tìm thấy xác bị ném đá chạy không kịp, sau đúng luôn cả vị trí...cụ Tôn vào group đấy hỏi xem, dù mong manh nhưng còn hơn không có tí hy vọng gì.

Chỉnh sửa cuối:

TÔN

Xe container
Em vẫn nhớ vụ có em gái SV ngân hàng, mất tích ở Thường Tín cách đây mấy năm. Trên fb có hội Kinh Dịch Hội Quán, nhiều cụ gieo quẻ luận đoán chính xác tình trạng... (sau khi được tìm thấy ở mương), lúc luận đoán chưa tìm thấy xác bị ném đá chạy không kịp, sau đúng luôn cả vị trí...cụ Tôn vào group đấy hỏi xem, dù mong manh nhưng còn hơn không có tí hy vọng gì.
Chị gái của bạn e cũng tham gia vào các hội kinh dịch nhưng ko có kết quả cụ ạh
4 chị gái giờ đều đã có gia đình riêng,kinh tế cũng đều khá giả.giờ chỉ mong tìm đc cậu e út

Romeo_HN

Xe tăng
Chị gái của bạn e cũng tham gia vào các hội kinh dịch nhưng ko có kết quả cụ ạh
4 chị gái giờ đều đã có gia đình riêng,kinh tế cũng đều khá giả.giờ chỉ mong tìm đc cậu e út
Vâng, gia đình không tìm được bạn ấy, thì day dứt cả đời. Chúc bạn cụ sớm đoàn tụ với gia đình.

sakai_yo

Xe lăn
Tiếc là chị Tạ Bích Loan không tiếp tục chương trình Như chưa hề có cuộc chia ly. Em thấy chương trình đấy cũng đã tổ chức đoàn tụ cho nhiều gia đình
Nhà báo Thu Uyên chứ cụ. Chương trình vẫn còn, phát trên youtube hay gì đó đại loại k phải VTV

New car 2023

Xe điện
Thế, có nhờ được các bác Kinh Dịch Hội Quán về Cầu Voi được không hả bác?
Ở đấy có vụ 2 cô gái trẻ.

Trần Đoành.

Xe container
Bạn em là Phạm Ngọc Quí.sn :1984
Đ/c:B5 Giảng Võ Ba Đình Hà Nội
Gia đình có 5 chị em thì bạn em là út,trên là 4 chị gái
đã 20 năm trời từ năm 2001,1 quãng thời gian quá dài mà bạn e vẫn bặt vô âm tín.cha mẹ khóc vì con đến loà mắt,các chị đi tìm e tốn ko biết bao nhiêu công sức tiền bạc mà vẫn ko có kết quả.dùng ko biết bao nhiêu phương pháp rồi mà vẫn chưa thấy người về.đã báo công an,nhờ cả bên chương trình như chưa hề có cuộc chia ly
mong rằng mọi người xem ảnh.cố nhớ thử xem đã từng thấy hoặc gặp người trong ảnh ở đâu chưa cho gia đình xin tí thông tin với.có thể qua nhiều năm tháng con người già dặn hơn nhưng e nghĩ nét mặt mỗi người vẫn có những nét như xưa
ai có tin gì inbox giúp e
@ bạn e có cái nốt ruồi khá to ở trên lông mày mắt trái
( ảnh này là em chụp lại màn hình điện thoại của chị Hiền từ cách đây mấy năm rồi )
nhé
Cụ và gđ cho rõ thông tin địa điểm bị lạc thì khoanh vùng dễ hơn

Richard William

[Tịch thu bằng lái]
Dịp đổi căn cước này chính là cơ hội nếu còn sống đấy cụ mợ ạ.

Trong miền SG còn có ông kia gần chục năm nay hễ có tiền là lên đường tìm con gái, nghe nói vẫn chưa gặp được.

Romeo_HN

Xe tăng
Thế, có nhờ được các bác Kinh Dịch Hội Quán về Cầu Voi được không hả bác?
Ở đấy có vụ 2 cô gái trẻ.
Em ko biết, nếu đơn giản thì vụ án đã không kéo dài đến bây giờ chưa xong.

TÔN

Xe container
Cụ và gđ cho rõ thông tin địa điểm bị lạc thì khoanh vùng dễ hơn
Nhà ở giảng võ cụ ạ
E chỉ nghe bảo hôm ấy bố mẹ đi làm,các chị cũng đi học đi làm.chiều tối về thì ko thấy e ở nhà thôi cụ ạ.chuyện này mãi đến năm 2018 e mới biết

tuongminhtsc

Xe tăng
Em nghĩ, mấu chốt là chỗ cậu bạn kia, lý do tại sao nhất quyết nó không nói là vấn đề lớn, em giả thuyết thôi nhé, em sợ cậu kia đã làm điều gì đó dại dột, hoặc ai đó đã làm và khống chế không cho cậu kia nói, em nghĩ gia đình cứ khoanh vùng chỗ gặp cậu bạn lần cuối, dò hỏi xem sao, với tính của cậu này hiền lành có vẻ chậm chạp, em e lành ít dữ nhiều rồi, hy vọng điều thần kỳ may mắn đên với cậu ý.

safenoodles

Xe cút kít
Bạn em là Phạm Ngọc Quí.sn :1984
Đ/c:B5 Giảng Võ Ba Đình Hà Nội
Gia đình có 5 chị em thì bạn em là út,trên là 4 chị gái
đã 20 năm trời từ năm 2001,1 quãng thời gian quá dài mà bạn e vẫn bặt vô âm tín.cha mẹ khóc vì con đến loà mắt,các chị đi tìm e tốn ko biết bao nhiêu công sức tiền bạc mà vẫn ko có kết quả.dùng ko biết bao nhiêu phương pháp rồi mà vẫn chưa thấy người về.đã báo công an,nhờ cả bên chương trình như chưa hề có cuộc chia ly
mong rằng mọi người xem ảnh.cố nhớ thử xem đã từng thấy hoặc gặp người trong ảnh ở đâu chưa cho gia đình xin tí thông tin với.có thể qua nhiều năm tháng con người già dặn hơn nhưng e nghĩ nét mặt mỗi người vẫn có những nét như xưa
ai có tin gì inbox giúp e
@ bạn e có cái nốt ruồi khá to ở trên lông mày mắt trái
( ảnh này là em chụp lại màn hình điện thoại của chị Hiền từ cách đây mấy năm rồi )
nhé
Lạ thật cụ ơi, hồi xưa gia đình có báo công an không ạ?

TÔN

Xe container
Lạ thật cụ ơi, hồi xưa gia đình có báo công an không ạ?
Có chi mỳ ạ.nhưng chả ăn thua đâu
E nghe ae trên phòng hs bảo mỗi ngày có mấy chục trường hợp lên báo mất tích,tuỳ từng vụ ae người ta mới vào cuộc thôi.đơn trình báo mất tích nhiều lắm

Azeglio

Xe điện
Tôi chưa lội hết các bình luận, ý kiến cá nhân là: Chuẩn bị một số tiền và nhờ các anh xxx. Đây là lúc các anh ý làm việc.
Xin các cụ đừng làm thám tử bàn phím nữa, 100 vụ được 1 rồi tung hê. Mình đang nuôi xxx, hãy để họ làm việc của họ.

truongvnss82

Xe buýt
Tôi chưa lội hết các bình luận, ý kiến cá nhân là: Chuẩn bị một số tiền và nhờ các anh xxx. Đây là lúc các anh ý làm việc.
Xin các cụ đừng làm thám tử bàn phím nữa, 100 vụ được 1 rồi tung hê. Mình đang nuôi xxx, hãy để họ làm việc của họ.
Em đồng ý với cụ, cũng có thể đây là một vụ án mạng và manh mối là cậu bạn kia, vậy thì chỉ công an vào cuộc mới rõ ràng được.

Lavender168

Xe buýt
Thế này bố mẹ sống kg bằng chết, khổ thân quá, bởi vậy việc con chơi với ai gia đình như nào cần biết rõ mà quản, bạn xấu là phải né ngay, chưa cần xấu chỉ cần có bụng là đã phải cảnh giác rồi, xã giao thôi. Ngày trước xh kg như bây giờ nên cha mẹ cũng kg để ý đến bạn bè của con cái mấy. Nhưng thường bọn ngoan hay chơi nhau, còn giờ dễ bị dụ quá, nó đi mấy ngày cùng thời điểm con mình mất tích mà công an kg làm gì đc nhỉ ?
Mấy ngày mày đi đâu gặp ai làm gì ?
Như này sợ quá !! mong bạn ấy quay dc về nhà.

..... đơn trình báo mất tích nhiều lắm
Thấy mấy vụ con bị bán sang trung toàn bố hoặc gia đình phải sang đó lăn lóc tự tìm lôi về. Ca chưa rõ họ giải quyết mấy vụ này thế nào ? hay chỉ ca bên trung nó truy quét thì trao trả.

Chỉnh sửa cuối:

truongvnss82

Xe buýt
Thế này bố mẹ sống kg bằng chết, khổ thân quá, bởi vậy việc con chơi với ai gia đình như nào cần biết rõ mà quản, bạn xấu là phải né ngay, chưa cần xấu chỉ cần có bụng là đã phải cảnh giác rồi, xã giao thôi. Ngày trước xh kg như bây giờ nên cha mẹ cũng kg để ý đến bạn bè của con cái mấy. Nhưng thường bọn ngoan hay chơi nhau, còn giờ dễ bị dụ quá, nó đi mấy ngày cùng thời điểm con mình mất tích mà công an kg làm gì đc nhỉ ?
Mấy ngày mày đi đâu gặp ai làm gì ?
Như này sợ quá !! mong bạn ấy quay dc về nhà.
Em nghĩ vụ này có uẩn khúc gì đó thôi chứ chỉ cần thông tin đi với cậu kia mấy ngày thôi là với nghiệp vụ của bên điều tra thì có mà ra hết ạ

Lavender168

Xe buýt
[
Em nghĩ vụ này có uẩn khúc gì đó thôi chứ chỉ cần thông tin đi với cậu kia mấy ngày thôi là với nghiệp vụ của bên điều tra thì có mà ra hết ạ
Điều tra từ lúc đó chứ mấy chục năm còn ai nhớ mà điều tra cái gì đc. Mình nghĩ là chịu.