[Funland] Tìm người đã bị nhập hồn. Hứa có review

Bupket

Xe điện
Trước em cũng chả tin vào mấy chuyện này lắm . Nhưng khi trực tiếp được chứng kiến thì mới dám tin
Hôm đó ông chú em mất, họ hàng, con cháu đều đến chuẩn bị và lên kế hoạch để tổ chức an táng , đang ngồi nói chuyện thì ông chú nhập vào ông anh con nhà bác .
Tự nhiên ông anh châm điếu thuốc hút ( bình thường chưa bao giờ ông ấy hút thuốc lá ), rồi nói ồm ồm ( khác hẳn giọng ông anh và gần giống giọng chú ) , rằng chú không may bệnh tật mất sớm, chỉ lo cho cô con gái út, trước đây được bố mẹ cưng chiều nhiều . Hi vọng sau này biết tự lập để giúp đỡ mẹ .
Nói 1 hồi rồi chú đi ... Tự nhiên thấy ông anh mặt tái mét, lả người đi . Người nhà phải dìu vào nhà nghỉ ngơi , mãi mới tỉnh .

minhlam15

Xe hơi
Một dạng người bình thường nghe được sóng người âm các cụ ạ. Có thật ạ. Bà cô em ngày xưa bị cụ ông nhà em nhập vào bt có dám uống ụm rượu nào thế mà lúc đó ngồi rung đùi, uống rượu phả thuốc phì phèo. K thể k tin @@

hayloxa

[Tịch thu bằng lái]
Vô lượng thiên tôn. Cụ cần để làm gì. Cẩn thận kẻo tổn âm đức. Người bình thường , ko đc âm tý sắc phong chân nhân đổ lên. Ko đc tùy tiện tiết lộ thiên cơ. Nếu ko sẽ giảm thọ.
Bổn tôn thân là thiên sư. Hy vọng có thể giúp . Nhưng giá cả có lẽ ko nhiều cũng ko ít. Cũng ae of cả 300 củ bổn tôn dẫn cụ xuống gặp thôi phán quan luôn :D
Có căn mà tham tiền thế này mất năng lực sớm.

intell

Xe buýt
Ngày còn nhỏ xóm ở quê tôi cũng có bà 2 lần bị ma nhập, họ hành động khác thường dễ nhận thấy nhất là con mắt.
Mọi người trong xóm hỏi tại sao lại nhập vào người ta rồi bắt người ta làm những việc linh tinh thế này. Ma nó bảo đi đường qua đây nhìn qua cửa sổ hướng ra đường thấy có cô gái đẹp vào đây chơi một lúc thôi. Mọi người lại hỏi thế ở đâu đến đây sao không vào đền chùa hưởng hương hoa thờ cúng. Ma nó bảo không phải người ở đây, nó đi tìm khắp nơi tìm căn duyên của nó

manhcsic

Xe tăng
Dạ cảm ơn cụ. Em vẫn tiếp tục đi tìm. Căn bản là phải tìm người không liên quan gì tới em, họ không biết em, em không biết họ thì mới khách quan được ạ.
Chị Hằng có nhân duyên mở được huyệt luân xa, sau khi lấy chồng bị (Đóng lại). Người không bị đóng sẽ phù hợp với pic. Nhưng kiếm làm gì vì không thích đâu!
P.s muốn xem đóng huyệt luân xa (gúc xxx)

dungcivic

Xe tăng
Trên youtube vẫn còn video gọi hồn bác Hồ về đấy, bác về còn chia kẹo cho mọi người cơ. Hài vđ

Tranha131076

Xe tăng
Như tít ạ. Em cần tìm người có khả năng bị nhập, đã từng bị nhập một khoảng thời gian ngắn gần đây là được.

Người này phải không có quan hệ với em, không kinh doanh về việc này vì để cho khách quan. Sau khi xong rồi em sẽ review cho các cụ căn nguyên từ lý do tại sao? diễn biến và cảm nhận từng chút một.

Em hy vọng cụ nào không "vô thần" có thể giúp em, còn cụ nào "vô thần" thì đừng quá cực đoan mà buông lời cay đắng.

Mọi chi tiết inbox ạ. Em cảm ơn cccm.
Cụ có thể mô tả qua logic cách giải thích của cụ k?

Hoàng_Phú Thọ

Xe container
Em có anh con nhà bác nhưng ít tuổi hơn - SN 1983 - thỉnh thoảng nghe được người âm nói chuyện, hôm rồi về nói là bố em lên tận nhà anh ở Yên Bái (bố em vừa mất hôm 05/10)

kimma

Xe điện
Có căn mà tham tiền thế này mất năng lực sớm.
Em cũng phải ăn cơm. Giá đó là rẻ đó. Chứ giá âm tý đề ra là 500 củ cơ. Chẳng qua em đi cửa sau với phán quan, nên có thể giảm giá :D.

Dung TOYOTA

Xe tăng
E hóng. Ko biết cụ chủ tìm đc chưa, reviee ngay tại đây hay mở thớt mới :D

vlxury

Xe buýt
Em hóng, em thấy nhiều người bị rồi. Em tin là có thật

matizdo

Xe tăng
Chị họ của em vừa bị nhập xong cách đây 2 tiếng. Từ bé đến giờ chưa bị lần nào, mà lần này bị các cụ nhập liên tục, như kiểu cụ ông ra thì cụ bà nhập vào cũng phải đến hơn 1 tiếng. Xoa rượu lên mặt vẫn không hết, đến lúc các cụ tự thăng thì mệt quá đi ngủ rồi.

Gomtamlinh

Xe tải
Cụ có thể giúp em kết nối với họ được không ạ?
Cụ cần thì inbox cụ thể cho e, e cho đến giờ vẫn chưa tin nhưng từng chứng kiến 2 người thân của em bị nhập, để e hỏi xem có thể giúp cụ đc ko

HoangX

Xe tăng
Chị họ của em vừa bị nhập xong cách đây 2 tiếng. Từ bé đến giờ chưa bị lần nào, mà lần này bị các cụ nhập liên tục, như kiểu cụ ông ra thì cụ bà nhập vào cũng phải đến hơn 1 tiếng. Xoa rượu lên mặt vẫn không hết, đến lúc các cụ tự thăng thì mệt quá đi ngủ rồi.
Cụ cần thì inbox cụ thể cho e, e cho đến giờ vẫn chưa tin nhưng từng chứng kiến 2 người thân của em bị nhập, để e hỏi xem có thể giúp cụ đc ko
Em đã inbox các cụ nhé. Đội ơn các cụ.

navara2015

Xe tải
Website
banquyen247.com
Em hóng, nhưng mà hok tin lắm các cụ ạ :D

qbtokyo

[Tịch thu bằng lái]
Website
ltf.com.vn
Việc gọi hồn người ta vẫn làm thường xuyên mà cụ, nhưng gọi được hồn về thật hay ko thì em chịu.
Ông anh vợ em nhập vào vợ em hôm giỗ ông nội vợ em, ko có gọi hồn.
Em biết vụ nữa ở quê em, ông bị chết nhà có mấy chị em, ông này ít tuổi hơn em nhưng vai trên nên em gọi là anh, cái nhà ông ấy ở quê giờ đóng cửa vì con cái đi làm ăn xa, nhưng có bà em gái ông ấy lấy chồng ở quê nên thỉnh thoảng sang dọn nhà, bà này cứ sang lần nào là bị ngã ở đầu nhà lần đó, những người họ hàng khác tới thì ko sao. Có 1 lần giỗ ông ấy, ông ấy về nhập vào bà chị gái ông ấy và nói con Hanh (tên bà em gái bị ngã ấy) cứ sang nhà là tao xô ngã.
Bí mật quay clip xem sao