[Funland] Tìm người lạ

lamnguyen121186

Xe tải
Nhà 9 - Ngách 9 - Ngõ Tô Tiền - Khâm Thiên - HN
Website
www.facebook.com

Trần Đoành.

Xe container
Đã lâu lắm rồi nay em mới có thời gian ngồi cf
Tạm quên công việc bộn bề cuối năm, trong cái rét cắt da cắt th.ịt, em co ro ngồi một mình trong góc quán.
Đang miên man ngồi ngắm từng người hối hả đi qua đường, thì có cụ lại hỏi em có phải là thành viên của otofun không? Em trả lời vâng trước em cũng hay vào đó chém gió. Cụ ấy chỉ trả lời rất vui được gặp mợ. Cốc cf hôm nay em mời mợ.
Rồi cụ ấy đi, làm em bâng khâng cả buổi, cụ ấy cũng đẹp zai phết ạ. Tiếc quá em chưa kịp xin sđt cụ ấy. Em lên đây để tìm cụ ấy, nếu cụ đọc được thớt này thì ib em nhé =))
Mợ ko cần tìm... Là Đoành đấy

Nhimtiu

Xe container
Em đang ngồi ở LOI CU mà chưa gặp được anh O Ép nào
Ôi em k đọc tin sớm k có em mời mợ Just qua chỗ em cafe. Em vừa ngồi xong đây chỗ gần nhà, sáng dọn cây cối giờ mới đc ly. Trưa nay lại có vụ lolotica mợ ạ. Lần trc mợ trượt vụ mít nay còn mấy quả bưởi đới, nhưng quả thì chất lượng em đánh giá bt thôi.

binhduongdriver

Xe tải
Đã lâu lắm rồi nay em mới có thời gian ngồi cf
Tạm quên công việc bộn bề cuối năm, trong cái rét cắt da cắt th.ịt, em co ro ngồi một mình trong góc quán.
Đang miên man ngồi ngắm từng người hối hả đi qua đường, thì có cụ lại hỏi em có phải là thành viên của otofun không? Em trả lời vâng trước em cũng hay vào đó chém gió. Cụ ấy chỉ trả lời rất vui được gặp mợ. Cốc cf hôm nay em mời mợ.
Rồi cụ ấy đi, làm em bâng khâng cả buổi, cụ ấy cũng đẹp zai phết ạ. Tiếc quá em chưa kịp xin sđt cụ ấy. Em lên đây để tìm cụ ấy, nếu cụ đọc được thớt này thì ib em nhé =))
Mợ cho mình sdt của mợ, đi mình sẽ gửi sdt anh ấy cho mợ