Tìm thầy dạy thực hành thi A2

motcaigido

Xe hơi
qua e dạy cho :))

audia412

Xe tải
Cụ kiếm con LA mượn chạy vài vòng chủ yếu theo hình số 3 số 8 đơn giản mà. A3 mới khó chứ A2 không có gì đâu cụ.

Buông Xuôi

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cụ có nhu cầu cần học lái A2 thì alo em nhé :) thầy dậy nhiệt tình luôn ;;) mà nếu em ko nhầm thì hình như cụ Hoàn thì phải ;;)
Em dự định kiếm cái bằng a2 cho nó bằng bạn bằng bè :) nhưng khổ cái từ bé đến giờ chưa chạy xe côn tay bao giờ, giờ bảo đi thi cũng run, nên muốn tìm chỗ nào có xe cho thuê kèm hưoengs dẫn cơ bản chạy xe côn để em ôn luyện trước khi đi thi. Cụ nào biết chỗ chỉ giúp em chút, cảm ơn các cụ nhiều

cocden

Xe tăng
Đơn giản mà.
1. Đi cho thuộc sa hình. Bác cứ lấy dream hoặc wave chạy cho thuộc.
2. Kiếm 1 con côn tay (win, minsk, gi gỉ gì gi xe gì cũng đc) tập chạy cho thuần thục.
3. Trước hôm đi thi hóng xem bác nào dễ tính cho đi ké một tý (thường là mấy bác có Honda LA 250 hoặc rebel 250 ko hay xót đồ chơi đẽ tính hơn)
4. Đi thi. Chuẩn bị tâm lý là thi A2 có cái đ... gì đâu mà phải sợ. Bác cứ thế nhảy lên xe làm mấy vòng như hôm trước chậy tập rồi về đích. Thế là đỗ chứ có gì đâu.

Thienkhai

Xe máy
cụ cho e hỏi . e bị mất a1 nếu h thi a2 thì có được đi xe dưới 175 cc không ạ

Bigisbest

Xe container
cụ cho e hỏi . e bị mất a1 nếu h thi a2 thì có được đi xe dưới 175 cc không ạ
Mem mới em xin chào các cụ, các mợ,
- Cụ chủ cẩn thận thế là nên, cái chính là đi thi mất công mất buổi, cố làm một lần được luôn..giống iem...hị hị. Khi thi, có cụ/mợ vẫn quá tâm lý, kỹ năng kiểm soát côn chưa tốt lắm nên vẫn bị...gọi ra. Vậy nên cứ là lượn đâu đó vài vòng cho quen. Hôm thi đến sớm lượn thêm ít. Đứng trên cao ngắm xuống thì đa phần là hỏng ở góc quẹo phải trong hình số 8. Kinh nghiệm của em là trong hình cứ số 1, ga hơi cao lên một chút, không điều chỉnh tay ga trong lúc ở trong hình, kiểm soát tốc độ bằng côn. Duy nhất trước khi vào vạch mấp mô thì lên số 2 cho xe có đà nảy, để số 1 thì rất khó đi.

- Có A2 thì đi được cả A1 cụ ạ, nên đám trẻ giờ đi tắt kiểu đó luôn đấy. Một công được cả hai.

Thienkhai

Xe máy
Mem mới em xin chào các cụ, các mợ,
- Cụ chủ cẩn thận thế là nên, cái chính là đi thi mất công mất buổi, cố làm một lần được luôn..giống iem...hị hị. Khi thi, có cụ/mợ vẫn quá tâm lý, kỹ năng kiểm soát côn chưa tốt lắm nên vẫn bị...gọi ra. Vậy nên cứ là lượn đâu đó vài vòng cho quen. Hôm thi đến sớm lượn thêm ít. Đứng trên cao ngắm xuống thì đa phần là hỏng ở góc quẹo phải trong hình số 8. Kinh nghiệm của em là trong hình cứ số 1, ga hơi cao lên một chút, không điều chỉnh tay ga trong lúc ở trong hình, kiểm soát tốc độ bằng côn. Duy nhất trước khi vào vạch mấp mô thì lên số 2 cho xe có đà nảy, để số 1 thì rất khó đi.

- Có A2 thì đi được cả A1 cụ ạ, nên đám trẻ giờ đi tắt kiểu đó luôn đấy. Một công được cả hai.
em cám ơn cụ ạ. đang định làm cái bằng a1 mà thấy nhà nhà làm a2 nên e cũng muốn làm luôn cho ngon ạ. ko biết giá rổ rẻ nhất hn như thế nào ạ

dao tao lai xe

Xe đạp
Bên em nhận hồ sơ thi A2, có đào tạo cả lý thuyết và thực hành cụ nhé. thực hành có giáo viên chuyên trách hướng dẫn, xe học xe thi đều của trung tâm, cụ quan tâm thì ới em nhé.
Em dự định kiếm cái bằng a2 cho nó bằng bạn bằng bè :) nhưng khổ cái từ bé đến giờ chưa chạy xe côn tay bao giờ, giờ bảo đi thi cũng run, nên muốn tìm chỗ nào có xe cho thuê kèm hưoengs dẫn cơ bản chạy xe côn để em ôn luyện trước khi đi thi. Cụ nào biết chỗ chỉ giúp em chút, cảm ơn các cụ nhiều