[Funland] Times city- parkhill ( cc trung cấp)

longloan

Xe tăng
ngày nào cũng tụt xuống hầm để mua sắm với giải trí thì hoặc cụ là người tự do tài chính, hoặc vô công rồi nghề =)) còn 90% dân ở đấy hàng ngày phải tụt xuống hầm, nhưng để lấy xe ra ngoài đi cày, và tất nhiên phải hứng chịu bất cập do quá tải.
việc lấy cái bệnh viện ra để tự hào thì cũng lạ. Đồng ý là trường hợp cần cấp cứu thì nhanh? Nhưng dân ở đấy nhà nào cũng có người cấp cứu mỗitháng à=))? Có khác gì việc cụ mặc cái quần lót bịt sắt, đề phòng có ngày bị gai đâm=)) khéo phải kiến nghị vin xây thêm nhà tang lễ trong khu vì nhu cầu quá lớn, 100% cư dân sẽ phải dùng tiện ích này một lần trong đời=))
Còn cụ khoe căn hộ 5 tỉ bạc mà cho thuê 14,15 củ/tháng thì quá là bèo, tỉ suất có 3% năm trong khi đầy chỗ có thể đạt hơn 5%. Cũng đúng thôi vì khu đó tụi tây hàn nhật nó không quan tâm, cho dân mình thuê giá đó là giỏi rồi. Mà thanh khoản đừng so với hh linh đàm, bớt 50 củ hở ra sáng đến chiều mất ngay=))
Thik thì tụt xuống hầm chứ ko phải ngày nào cũng vậy.phải chơi nhìu nơi
Ví dụ 5 tỏi là bán 4.8 tỏi dc ngay.chứ ko phải cho thuê dc 14-15 củ. Là cho thuê dc 16-17 tỏi.
Hoàn vũ vin ko có
Bệnh viện ko ồn ào như bạch mai,nhìu lúc hơn nhau 10f đi là cứu đc 1 mạng
HH mà dc thanh khoản thế quả thật ngạc nhiên.xin chúc mừng
Cá nhân tôi ko tịn HH thanh toản tốt vì bạn tôi đang khóc vì bán mãi ko dc giá,
Mua rất dễ
Cụ này chê cũng quá đà quá Đồng ý là cụ longloan nâng Vin ghê nhưng thực chất tôi là cư dân ở Times thì thấy tương đối happy Cái quá tải thì chưa thấy vì về nhà thì gửi xe và lên nhà luôn Thích thì xuống trung tâm thương mại mua sắm Cho con đi học vui chơi đều tiện Đồng ý xí những bất cập khu này nhưng xét lại thì khu nào cũng đều có các bất cập thạm chí trầm trọng và khủng hơn Bạn bè tôi và tôi ở Times thực ra cũng chả quan trọng và quan tâm cái danh hão Cao cấp hay Trung cp Quan trọng là có happy hay không, có phù hợp với hoàn cảnh của mình hay không và cũng sẽ luôn kêu ca phàn nàn để Vin thay đổi chất lượng dịch vụ tốt hơn cho người dân
Tôi ko nâng quá.nói theo cảm nhận.tương đối hài lòng,mặc dù cung bực mình nhìu thứ,cộng trừ chấp nhận dc

đại dương xanh 08

[Tịch thu bằng lái]
Lạy cụ.
Khu Park chỉ có 50% nhà có lốt đỗ. Còn lại gửi ngoài đội áo mưa đi lấy xe.

Mua chung cư mà ko có chỗ đỗ xe trong hầm thì mua làm gì ko biết :))
Cụ mua mấy chỗ nhà ở XH hoặc thấp cấp thì đỗ xe thỏa mái vì tỷ lệ xe/người ló thấp.

boytk

Xe tải
Khu T của times vẫn đủ chỗ đỗ xe oto chứ khu Park thì ăn loằn cụ ạ. 50% đội mưa gió đi gửi xe ngoài. Mua cc mà phải đội mưa ướt như chuột đi lấy xe thì mua làm ếu gì. Em thật =))
Chả hiểu sao khoe đc.
Ừ Nhà tôi ở khu T nên đỗ xe thoải mái Dưới chân thang máy rồi lên luôn

haivanphe

Xe container
Các bác nào nói T đủ chỗ để xe ô tô là chưa chuẩn ạ.

Đợt ký hợp đồng đầu tiên (2011), Vin có điều khoản cam kết chỗ để xe ô tô, có khoảng 3000 hợp đồng. Đợt sau bỏ điều khoản này (từ năm 2013). Hiện hầm B2 và B3 có 2700 lot để ô tô, như vậy chỉ cần cả 3000 hợp đồng đầu tiên mà có nhu cầu gửi xe đã không đủ rồi. Những người đã gửi xe từ trước thì còn vui vẻ còn những người mua xe sau thì giờ khóc lắm, phải gửi xe chỗ khác chờ đến lượt trong vô vọng. Hàng xóm nhà em đã gừi rồi, sau đổi xe thì lại phải xếp hàng, nhà đấy đứng thứ tự 200, sau 3 tháng thì hiện đang ở số 150. Lễ tân tòa nhà bị dân chửi rát mặt vì chuyện không bố trí được chỗ để ô tô đấy ạ.

koala2020

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cho hỏi là ở Park ko đủ chỗ để xe thì cư dân gửi xe tận đâu?

Dzung vu1305

Xe hơi
Times park hill park premium giờ như nhau cả thôi. Vì nhà nào bán hoặc cho thuê mới đều phải xếp hàng chờ slot đỗ xe ạ. Nên times h ko có ưu thế gì so với hai thằng kia đâu.

koala2020

[Tịch thu bằng lái]
Times park hill park premium giờ như nhau cả thôi. Vì nhà nào bán hoặc cho thuê mới đều phải xếp hàng chờ slot đỗ xe ạ. Nên times h ko có ưu thế gì so với hai thằng kia đâu.
Times mà mấy tòa giao trước 2013 như T1-> T7 (em ko rõ chính xác) thì vẫn luôn có chỗ để xe ngay dù là bán hay thuê cụ ạ.

Easy girl

Xe tăng
12k căn hộ mà có 3k chỗ đỗ. Tại vẫn bán chạy và nhiều người thần thánh vinhome nên vượng chỉ xây thế thôi
Các bác nào nói T đủ chỗ để xe ô tô là chưa chuẩn ạ.

Đợt ký hợp đồng đầu tiên (2011), Vin có điều khoản cam kết chỗ để xe ô tô, có khoảng 3000 hợp đồng. Đợt sau bỏ điều khoản này (từ năm 2013). Hiện hầm B2 và B3 có 2700 lot để ô tô, như vậy chỉ cần cả 3000 hợp đồng đầu tiên mà có nhu cầu gửi xe đã không đủ rồi. Những người đã gửi xe từ trước thì còn vui vẻ còn những người mua xe sau thì giờ khóc lắm, phải gửi xe chỗ khác chờ đến lượt trong vô vọng. Hàng xóm nhà em đã gừi rồi, sau đổi xe thì lại phải xếp hàng, nhà đấy đứng thứ tự 200, sau 3 tháng thì hiện đang ở số 150. Lễ tân tòa nhà bị dân chửi rát mặt vì chuyện không bố trí được chỗ để ô tô đấy ạ.

Easy girl

Xe tăng
giá nó bằng nửa thôi. Hợp lý hơn cao cấp nửa mùa với chỗ đỗ xe bằng 1/4 lượng căn hộ =))
Sảnh HH có điều hòa ko mợ nhỉ
Bơi hay chơi các môn thể thao ở đâu
Và bệnh viện gần nhất cách bao km

boytk

Xe tải
nhột à. Vậy tổng bao nhiêu căn hộ hả khôn? ;)
Chê nhiều và vô tội vạ quá mà không biết căn cứ người ta chửi cũng đúng Đọc bài cụ thấy ghen tỵ nhiều hơn là phê phán Một toà có khoảng 450 căn hộ Nhân với 10 toà ở Khu T tức khoảng 4500 căn hộ Lấy đâu ra 12000 căn hộ

Easy girl

Xe tăng
Ơ thế mấy toà park nó nằm ở long biên à, hay chủ nó là mường thanh =)). Mà có thấy đứa nào chửi đâu =))
Chê nhiều và vô tội vạ quá mà không biết căn cứ người ta chửi cũng đúng Đọc bài cụ thấy ghen tỵ nhiều hơn là phê phán Một toà có khoảng 450 căn hộ Nhân với 10 toà ở Khu T tức khoảng 4500 căn hộ Lấy đâu ra 12000 căn hộ

boytk

Xe tải
Ơ thế mấy toà park nó nằm ở long biên à, hay chủ nó là mường thanh =)). Mà có thấy đứa nào chửi đâu =))
Park có chỗ đỗ xe của Park Tôi đang tính khu T Cụ đọc cái gì cũng phải kỹ và nói cho kỹ đặc biệt khi chê cái gì Tôi comment cụ trên có nói khu T chỉ có 3000 chỗ đỗ xe miễn phí thì cụ tự bịa ra con số 12000 Tôi chỉ nhắc lại khu T có 4500 nhà Hy vọng cụ hiểu và suy nghĩ lựa lời chê cho cẩn thận Đừng ăn nói linh tinh